ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ช่วยประนีประนอม ต่อคำตอบ!
    กล่าวขอบคุณ
    3,039
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,349
    ก่อนวันนั้น 48 ชั่วโมง ท่านได้ FAP ออกก่อนปล่าว

สมมติ ท่านFAP วันที่4 วันที่5เก็บ 6เก็บ แล้ว มามีอะไรกัน หลังเส้นปลอดภัย โอกาส 100%
    แต่ถ้า FAP วันที่4 มีวันที่ 5-6 โอกาส 10%-90%

อสุจิ ใช้เวลาเติบโต 47 .88888335262598 ชม. มั่วเอาฮานะ ที่จริง 48 ชม. 555+
    2วันนั่นแหละ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 34
    www.clinicrak.com ครับ

ความรู้เยอะดี ผมเห็น หน้า7หลัง7 แล้วเจ็บมาเยอะครับ
    อ่านดูดี ๆ น่ะครับ

กล่าวขอบคุณ
    7
    ได้รับคำขอบคุณ: 147
    ฮ่าๆ เกิน 24 ชมก็มีโอกาสละมั้ง เท่าที่รู้มาอะนะครับ

เเหมปล่อยไว้ได้ยังไงครับ 7 วัน - - เป็นผมๆเเค่วันเดียวว้าวุ่นละครับ -.-

กล่าวขอบคุณ
    33
    ได้รับคำขอบคุณ: 197
    Blog Entries
    1
    ทำใจรอไว้เลยครับ สุขสัน ข้ามคืน พออีกอาทิตย์ เงิบ
    ปล.อย่าเคียดครับ ลองปรึกษาพ่อแม่ แต่ต้อง ทำใจเอานะครับ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    253
    ได้รับคำขอบคุณ: 204
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ zinman อ่านกระทู้
    ยาคุมฉุกเฉินก็มีไม่ใช้ว้าาาาาาา
    ถึงใช้ก็ไม่ได้ช่วยอะไรมากครับเพราะข้างกล่องก็เขียนไว้อยู่แล้วว่าไม่ 100% ยิ่งหลัง 7 ด้วยนะซื้อผ้าอ้อมรอเลยครับ

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ SnackJack อ่านกระทู้
    ฮ่าๆ เกิน 24 ชมก็มีโอกาสละมั้ง เท่าที่รู้มาอะนะครับ

เเหมปล่อยไว้ได้ยังไงครับ 7 วัน - - เป็นผมๆเเค่วันเดียวว้าวุ่นละครับ -.-
    เค้าไม่ได้หมายความอย่างนั้นครับ เค้าหมายถึงว่า มีอะไรกับแฟนหลังประจำเดือน 7 วันน่ะครับ

นักร้องนำ Nirvana
    กล่าวขอบคุณ
    1,979
    ได้รับคำขอบคุณ: 298
    เอาแล้วไงครับ

ไม่น่าเลย

-*-
    Nirvana Nevermind
    King Of Grunge Kurt Cobain

กล่าวขอบคุณ
    3,007
    ได้รับคำขอบคุณ: 543
    เอาหลานมาให้ผมอุ้มหน่อยน้า สิ่งที่คุณต้องเตรียมตัวเป็นพ่อคน

1. คุณจะต้องมีความกล้า ยอมรับในความจริง
    2. คุณควรบอกพ่อแม่ของเขา คุณต้องมั่นใจในสิ่งที่คุณทำไป ซึ่งไม่สามารถแก้ไขอะไรได้
    3. ห้ามทำแท้งโดยเด็ดขาด มันเป็นความผิดร้ายแรงในโลกของสวรรค์และนรก เหมือนกับคุณฆ่าคนๆนึง แล้วคนๆนั้นเป็นคนที่คุณให้กำเนิด ห้ามเด็ดขาด มันจะเป็นกงเวียนกงกรรมไปตลอดชีวิต จะไม่มีทางรุ่งเรือง มีแต่ตกอับ ดีไม่ดี คุณอาจจะต้องเห็นภาพหลอนต่างๆนาๆไปตลอดชีวิต
    4. ไม่ว่าจะยังไงก็ตาม ห้ามทิ้งลูกไว้ให้ผู้หญิงเลี้ยงคนเดียว คุึณมาถึงจุดนี้แล้วคุณต้องรับผิดชอบชีวิตเขา ! ไม่ว่ายังไงก็ตาม !
    5. คุณควรจะรักครอบครัวของคุณเอง คุณจะต้องถ่อมตนในการเป็นพ่อคน คุณจะต้องเอาใจใส่คนที่คุณรัก ลูกของคุณ ทำให้เขามีอนาคตที่ดี ! ไม่ให้ซ้ำรอยแบบคุณ !
    6. ไม่ใช่วันๆเอาแต่กิน ขี้ ปี้ นอน คุณต้องเป็นผู้ใหญ่ได้แล้ว !

8. รายชื่อสมาชิกจำนวน 6 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    41
    ได้รับคำขอบคุณ: 25
    ตั้งชื่อลูกเลยดีมั๊ยครับ

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    22
    ได้รับคำขอบคุณ: 16
    เห็นแต่ละโพสต์ตอบแล้วผมว่าถ้าเจ้าของกระทู้มาอ่านคงไปนั่งกุมขมับแล้วตอนนี้ -*-

ใจเย็นๆนะครับ ในกรณีนี้ถ้ามองตามคำพูดที่ว่า หน้า7หลัง7ก็ถือว่าค่อนข้างปลอดภัยอยู่(ผมใช้คำว่าค่อนข้างนะครับ)

แต่ความจริงแล้วส่วนหนึ่งมันขึ้นอยู่กับว่ารอบ ปจด ของแฟนคุณรอบนึงนานขนาดไหนด้วย

เนื่องจากระยะช่วงก่อนตกไข่ (Follicular/Proliferative phase) ในผู้หญิงจะมีความผันแปรตามความห่างของรอบเดือนในขณะที่ ระยะหลังตกไข่(Luteal/Secretory phase)นั้นจะเท่ากันและค่อนข้างคงที่ คือประมาณ 14 วัน

สมมติว่า แฟนรอบเดือนมาทุกๆ 28วัน วันตกไข่ของแฟนท่านโดยประมาณก็น่าจะเป็นวันที่ 14 (28-14=14) เป็นต้น บางคนอาจจะบอกว่าแฟนข้าพเจ้ารอบเดือนห่างมากมาทุกๆ 35วันหละ คำตอบคือแฟนก็จะตกไข่ประมาณวันที่ 21 ของรอบเดือน (35-14=21)

ที่นี้จุดที่ผมจะชี้ก็คือสมมติว่าแฟนท่านเป็นแบบหลัง คือ 35 วัน โอกาสที่โจ๊ะกันวันที่ 7 แล้วอสุจิมันจะอยู่รอดไปถึง วันที่ 21 ก็น้อยหน่อย(วันตกไข่) แฟนท่านก็จะไม่ท้อง บอกไว้ก่อนจะได้ไม่ต้องไปนั่งเครียดฟรี (นอกจากว่าท่านนับวันผิดอีก)

แต่!! สมมติรอบเดือนห่างกันน้อย เช่น คนที่รอบนึงห่างแค่ 24 วัน โอกาสที่ยุ่งวันที่ 7 แล้วอสุจิท่านจะรอดไปถึงวันที่ 10 (24-14=10) นั้นมีสูงมาก หรือพูดให้ดูน่ากลัวก็คือโอกาสท้องก็จะสูง (แต่ไม่ได้แปลว่า 100 เปอร์เซ็นนะครับ)

ส่วนเรื่องยาฉุกเฉิน เป็นไปได้ผมไม่แนะนำให้ใช้นะครับ อันตราย ผลข้างเคียงสูง ป้องกันการตั้งครรภ์ได้ประมาณ 60-70 เปอร์เซ็นเท่านั้น หากท่านยังรักแฟนท่าน หลีกเลี่ยงได้ควรหลีกเลี่ยง ผมขอยกตัวอย่างผลข้างเคียงอันนึงคือยาพวกนี้จะทำให้การเคลื่อนไหวของท่อนำไข่ลดลง (ลด peristalsis) แฟนท่านจะมีโอกาสท้องนอกโพรงมดลูกสูง ซึ่งถ้าเป็นขึ้นมา และถ้ามันแตก ตายได้นะครับ

ใช้วิธีอื่นแทนนะครับมีเยอะแยะหลายวิธี ไม่ว่าจะเป็น ถุงยาง ,ยาเม็ด ,ยาฉีด ,ยาฝัง ,ห่วง ,แผ่นกอเอี๊ยะ evra (เลือกให้เหมาะสม สำหรับแฟนจขกท ผมว่าถุงยางกับยาเม็ดคุมกำเนิดน่าจะเหมาะ)

ครั้งนี้ขอให้เป็นข้อเตือนใจครับ เกิดผิดพลาดแล้วมันไม่คุ้มกัน ครั้งหน้าถ้าอยากจริงๆแนะนำให้ป้องกันด้วยวิธีอื่นด้วยนะครับ

ผมหวังว่าเจ้าของกระทู้จะโชคดีนะครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย JJJ : 4th May 2012 เมื่อ 04:21

11. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

เทคโนโลยีสารสนเทศ
    กล่าวขอบคุณ
    256
    ได้รับคำขอบคุณ: 415
    Blog Entries
    3
    มีสิ่งเดียวที่ผมไม่อยากให้ทำคือทำแท้ง
    แฟนเพื่อนผมก็ไปทำแท้งเพื่อนผมเล่าให้ฟัง เพื่อนผมไปทำบุญตลอด แต่ความผิดนี้มันจะฝังอยู่ในสมองมันเป็นความคิดและความผิดตลอดชีวิตนะครับ มีลูกไม่ได้เลวร้ายอย่างที่คิดกัน
    จะให้ผู้อื่นช่วยเหลือโปรดใช้คำที่สุภาพในการโพส และใช้ภาษาไทยให้ถูกต้องด้วยครับ

The Gunner
    กล่าวขอบคุณ
    1,800
    ได้รับคำขอบคุณ: 395
    หลัง7วันมันเลยสูตรเเล้วครับ555ช้าไปเน้อโอกาสสูงครับ

ราชันชุดขาว~!!
    กล่าวขอบคุณ
    4,122
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,498
    ซวยแล้ว ตอนทำละทำไมไม่คิด ??

15. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Keroan
    กล่าวขอบคุณ
    293
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,458
    จขกท.พิมผิดหรือว่าคุณยาราไนก้ากันครับ?
    ปจว???? - -

เเต่ถ้าพิมพ์ผิดก็ขอเเสดงความยินดีด้วยนะครับ
    คุณคือพ่อมือใหม่
    ห้ามทำเเท้งเด็ดขาดเพราะบาปมาก!!!!

17. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    ไม่ต้องกลัวครับ ลูกไม่ได้ทำติดกันง่ายๆนะครับ (จากประสบการณ์)
    คอนเฟิมเลยไม่ท้องครับ ถ้าท้องเอาขี้มาปาหน้าเลย

19. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ทุกสิ่งทุกอย่างจะ OK ตอนจ
    กล่าวขอบคุณ
    610
    ได้รับคำขอบคุณ: 492
    ถุงยางก็มี ยาคุมก็มี สายไปแล้วครับ จขกท.ผมว่านะ
    ในโลกนี้มีถุงยางไว้ทรมานชาย มียาคุมไว้ทรมานหญิง ถ้าไม่อยากทรมานตอนเอากันก็มีลูกได้เลย
    ยินดีด้วย คุณกำลังจะมีลูกแล้ว

แต่ก็แปลกมากคนเรา คนที่อยากมีลูกกลับไม่มี เอากันยังไงก็ไม่มี คนที่ไม่อยากมีลูก คิดสนุก กลับมี คนเรามันมีกรรมแท้ๆ
    อย่าทำแท้งนะครับ จขกท.
    ** กรุณาเปลี่ยนขนาดของภาพในลายเซ็น **

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    132
    ได้รับคำขอบคุณ: 39
    คนล้มอย่าข้ามนะครับ ถ้า จขกท มาอ่านสงสัยเครียดหนักกว่าเดิมอีก
    เอาเป็นว่ายังไม่ท้องหรอกครับ ท้องไม่ท้องก็มาอัพเดตกันด้วยนะครับ

อยากมีสตังค์
    กล่าวขอบคุณ
    30
    ได้รับคำขอบคุณ: 43
    ทำใจเย็นๆ แล้วยอมรับความจริงครับ ถึงจะมีโอกาสสูง แต่ไม่ใช่ว่าจะไม่มี อะไรๆมันยังไม่ชัวร์นะครับ
    ใจเย็นๆเน้ออ ผมรู้ว่าคุณคงกระวนกระวายอ่ะ ตอนนี้
    สู้ๆครับ

กล่าวขอบคุณ
    239
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,106
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ babe2125 อ่านกระทู้
    จขกท.พิมผิดหรือว่าคุณยาราไนก้ากันครับ?
    ปจว???? - -

เเต่ถ้าพิมพ์ผิดก็ขอเเสดงความยินดีด้วยนะครับ
    คุณคือพ่อมือใหม่
    ห้ามทำเเท้งเด็ดขาดเพราะบาปมาก!!!!
    ใช้ครับ ถ้าทำเเท้ง จะทำให้ เด็กนั้น ตามเราไปไม่มีวันเลิกลา
    ถึงเขาไปเกิดใหม่เเล้ว เเต่คำว่า กรรม มันยังตามคุณอยู่ ทำให้
    ชีวิตตกต่ำ การเงินเเย่ โดนโกงบ้าง ไม่เจอ รักเเท้ ไม่มีลูก

ThaiLand,Bangkok
    กล่าวขอบคุณ
    144
    ได้รับคำขอบคุณ: 241
    เค้ายังไม่ทันจะมีลูกเลยนี่โวยวายไปกันใหญ่

.: Taylor Gang :.
    กล่าวขอบคุณ
    3,367
    ได้รับคำขอบคุณ: 214
    ได้เป็นพ่อคนแล้วนะครับ

ก็แล้ว....ยังไง
    กล่าวขอบคุณ
    307
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,297
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Rankle อ่านกระทู้
    ปจว. ประจำวันไม่ใช่หรอ

กูฮาอันเนี้ยแม้งคิดได้ไง โอ้ยปวดท้อง 555+
    แฮะๆ ก็ จขกท. เขาเขียนไว้แบบนั้นนิ - -*

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    458
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,510
    1. ถ้าท้อง อย่าเอาเด็กออก กรรมมีจริง คุณกับเมียจะต้องเจอผีทุกชาติไป

T h e M e l o d y '
    กล่าวขอบคุณ
    230
    ได้รับคำขอบคุณ: 507
    โอกาศ 100 เปอเลยหละ

ต้องกินคาคุมภายใน 24-48 ชม.
    แค่นี้ก็พอ !!!

Gekkoukan Student Council
    กล่าวขอบคุณ
    1,570
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,656
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Jizsy อ่านกระทู้
    ทำไมไม่ราดหน้า
    ก็คงเป็นเพราะว่าแฟนเค้าไม่ชอบXก็เลยให้ปล่อยข้างใน

กล่าวขอบคุณ
    145
    ได้รับคำขอบคุณ: 174
    สวัสดีครับลุง ลูกเป็นไงมั่ง!!