ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    เมือง, พิษณุโลก
    กล่าวขอบคุณ
    2,532
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,191

[Image Viewer] IrfanView 4.30 ครับ

สวัสดีครับทุกๆคน

วันนี้, ผมอยากจะแนะนำ Program หนึ่งให้กับคุณละครับ
    นี่ครับ:

นี้คือ IrfanView, Program ดูรูปภาพที่ผมชอบมากๆเลยละครับ

เพราะผมรู้สึกว่า Program นี้ใช้ง่าย, เปิดรูปได้เร็ว,...
    เปิดรูปได้หลายรูปแบบ (File format), แปลงและปรับแต่งรูปภาพได้ละครับ

แล้วก็ Computers เกือบทุกๆเครื่องของผม ทำงานกับ Program ได้ด้วยละครับ

Ermm... ผมหมายถึง Program นี้ทำงานได้ตั้งแต่...
    Windows 95 และ Windows NT 4.0 จนถึง Windows 7 (x86 & x64) เลยละครับ

และแน่นอนครับ!
    นี้คือ Freeware ครับ, ผมชอบ Freeware ครับ

Okay ครับ!, นี้คือ Download links ที่ผมเจอใน Website ของเขานะครับ:
    IrfanView 4.30 Installer
    Plug-Ins for IrfanView 4.30

และนี้คือ Links สำรองของผมเองนะครับ:
    iview430 setup.exe [1.44 MB]
    irfanview plugins 430 setup.exe [7.66 MB]

Credit: Irfan Skiljan

(ผมขอโทษจริงๆนะครับ ถ้านี้คือการทำ Topic ซ้ำนะครับ)

และสุดท้ายนี้, ขอบคุณมากๆเลยนะครับที่คุณรับ Program ที่แนะนำนะครับ
    joker123
    Winnejiro (วินนีจิโร่): http://www.jokergameth.com/board/showthread.php?t=56557

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 6 คนที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    48
    ได้รับคำขอบคุณ: 23

4. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

รัก ดรีม ที่สุด ><
    กล่าวขอบคุณ
    586
    ได้รับคำขอบคุณ: 531
    ฮ่าๆ พี่ วินนีจีโร่ มาเเล้ว

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Tags for this Thread