ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
ค้นหาข้อมูลใน jokergameth.com
สั่งซื้อสินค้า
RapidShare
กระดานพูดคุย
เกี่ยวกับเรา

ozonegame.com

Final Bullet

เวปไซท์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนเวปไซท์สปอนเซอร์ของพวกเรา

ขายเกมส์ PC ราคาถูก เกมส์คอมพิวเตอร์ ตัวเต็ม 100% AION NEXUS เกมส์แนว mmorpg ภาพสวย skgamepc.com FastGamePC.com ขายเกมคอม 35 บาทเท่านั้น เกมสำหรับวินโดว์ เกมส์พีซี CD เกมส์ DVD เกม Joker Game Official Fanpage MU thaix3 JUROPY STEAM STORE ขายเกม Steam ราคาถูก
Gametook.com ขายเกมส์ Steam ราคาถูก ลงโฆษณา แหล่งรวมเกมส์ xbox360 YULGANG ECOSYSTEM เวอร์ชั่น 11.09 บริการ vps คุณภาพ vps คนไทย WE2GAME.COM ขายเกมส์ PC ราคาถูก

Finding Truelove
    9601 Wilshire Blvd. 3rd Floor Beverly Hills,US
    กล่าวขอบคุณ
    5,324
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,136

Wink "มอง" เพลงล่าสุดจาก Illslick มาละ

Ragnarok เถื่อน เปิดวันนี้ ไร้เส้น ไร้โปร ไม่มีบอท
    AJ ที่เคยเป็นโปรดิวเซอร์ของ thaitanium มาทำบีทให้ ถ้าไม่อคติ ก็เพราะดีนะ

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 4 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Hip-Hop Takeover!
    กล่าวขอบคุณ
    363
    ได้รับคำขอบคุณ: 915
    ก็ดีนะเพลงนี้ ตอนนี้อิลกำลังโดนคนวิจารณ์หนัก
    จนเกือบกลายเป็นผู้ที่ถูกรังเกียจของวงการ

On Da EastSide Of Da LBC

daboy'o
    กล่าวขอบคุณ
    1,069
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,667
    ผมก็ชอบนะเพลงของพี่โต้งเนี่ย ฟังแล้วมันก็ลื่นหูดีครับ เค้าแร๊ปไม่เหมือนใครดีครับมีความเป็นตัวของตัวเองสูงครับ ชอบๆ ชอบที่เค้าชอบเอาเพลงคนอื่นมาฟีทเจอริ่ง ฟังแล้วเพราะดี ส่วนตัวผมก็ไม่ได้เกลียดอะไรพี่โต้งเค้าครับ แต่ผมชอบเซาท์ไซต์กับไทเทเนี่ยมมากกว่าครับ อย่าว่ากันนะ ผมว่าถ้าพี่โต้งเค้าได้รับการสนับสนุนจากสื่อภายนอกเดี๋ยวเค้าก็ดังเองแหละครับ

PlayStationRises
    กล่าวขอบคุณ
    1,533
    ได้รับคำขอบคุณ: 771
    ส่วนตัวเพลงของอิล ทุกเพลงผมฟังแล้วทั้งทำนอง และดนตรีเพาะทุกเพลงครับ ^_^ เนื้อเพลงมันอาจฟังแล้ว M มากไปหน่อยแต่มันก็เพาะครับดีกว่าบางวง อะไรไม่รู้ไม่เพาะเอาเลย
    It's Good For You !!!!!

Hip-Hop Takeover!
    กล่าวขอบคุณ
    363
    ได้รับคำขอบคุณ: 915
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ alonedevil อ่านกระทู้
    ส่วนตัวเพลงของอิล ทุกเพลงผมฟังแล้วทั้งทำนอง และดนตรีเพาะทุกเพลงครับ ^_^ เนื้อเพลงมันอาจฟังแล้ว M มากไปหน่อยแต่มันก็เพาะครับดีกว่าบางวง อะไรไม่รู้ไม่เพาะเอาเลย
    พูดถึงใครหว่า ?

On Da EastSide Of Da LBC

Kill Me Baby
    กล่าวขอบคุณ
    11,082
    ได้รับคำขอบคุณ: 917
    ผมว่าเทียบของดาจิมไม่ติดเลยครับ 55+

ผมล้อเล่นนะครับกำ = =
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Msguzs : 7th May 2012 เมื่อ 01:25
    ชีวิตผมรายล้อมไปด้วยกำลังใจและคำคมรอบกาย แต่สิ่งเหล่านั้น ไม่เคยผลักดันให้ผม "ต่อสู้" ได้เลย

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Nothing
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,016
    ผมชอบ M leg อะ