ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบเธอไม่ชอบโพสต์
    9601 Wilshire Blvd. 3rd Floor Beverly Hills,US
    กล่าวขอบคุณ
    5,355
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,669

Wink "มอง" เพลงล่าสุดจาก Illslick มาละ

AJ ที่เคยเป็นโปรดิวเซอร์ของ thaitanium มาทำบีทให้ ถ้าไม่อคติ ก็เพราะดีนะ

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 4 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Hip-Hop Takeover!
    กล่าวขอบคุณ
    363
    ได้รับคำขอบคุณ: 915
    ก็ดีนะเพลงนี้ ตอนนี้อิลกำลังโดนคนวิจารณ์หนัก
    จนเกือบกลายเป็นผู้ที่ถูกรังเกียจของวงการ

On Da EastSide Of Da LBC

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    1,072
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,670
    ผมก็ชอบนะเพลงของพี่โต้งเนี่ย ฟังแล้วมันก็ลื่นหูดีครับ เค้าแร๊ปไม่เหมือนใครดีครับมีความเป็นตัวของตัวเองสูงครับ ชอบๆ ชอบที่เค้าชอบเอาเพลงคนอื่นมาฟีทเจอริ่ง ฟังแล้วเพราะดี ส่วนตัวผมก็ไม่ได้เกลียดอะไรพี่โต้งเค้าครับ แต่ผมชอบเซาท์ไซต์กับไทเทเนี่ยมมากกว่าครับ อย่าว่ากันนะ ผมว่าถ้าพี่โต้งเค้าได้รับการสนับสนุนจากสื่อภายนอกเดี๋ยวเค้าก็ดังเองแหละครับ

PlayStationRises
    กล่าวขอบคุณ
    1,545
    ได้รับคำขอบคุณ: 783
    ส่วนตัวเพลงของอิล ทุกเพลงผมฟังแล้วทั้งทำนอง และดนตรีเพาะทุกเพลงครับ ^_^ เนื้อเพลงมันอาจฟังแล้ว M มากไปหน่อยแต่มันก็เพาะครับดีกว่าบางวง อะไรไม่รู้ไม่เพาะเอาเลย
    It's Good For You !!!!!

Hip-Hop Takeover!
    กล่าวขอบคุณ
    363
    ได้รับคำขอบคุณ: 915
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ alonedevil อ่านกระทู้
    ส่วนตัวเพลงของอิล ทุกเพลงผมฟังแล้วทั้งทำนอง และดนตรีเพาะทุกเพลงครับ ^_^ เนื้อเพลงมันอาจฟังแล้ว M มากไปหน่อยแต่มันก็เพาะครับดีกว่าบางวง อะไรไม่รู้ไม่เพาะเอาเลย
    พูดถึงใครหว่า ?

On Da EastSide Of Da LBC

Kill Me Baby
    กล่าวขอบคุณ
    11,069
    ได้รับคำขอบคุณ: 940
    ผมว่าเทียบของดาจิมไม่ติดเลยครับ 55+

ผมล้อเล่นนะครับกำ = =
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Msguzs : 7th May 2012 เมื่อ 01:25
    ชีวิตผมรายล้อมไปด้วยกำลังใจและคำคมรอบกาย แต่สิ่งเหล่านั้น ไม่เคยผลักดันให้ผม "ต่อสู้" ได้เลย

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Nothing
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,050
    ผมชอบ M leg อะ