ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    645
    ได้รับคำขอบคุณ: 197

Cool แนะนำวิธีขอสาวเป็นแฟนหน่อยครับ ,, เข้ามาดูหน่อยนะครับ ><

คือว่า วันนี้เค้าชวนผมไปเดินห้างอะไรแบบนี้แหละ ก็ดูๆกันเกือบสองเดือนแล้วครับ แล้วผมกะจะเซอร์ไพรส์ขอเป็นแฟนซักหน่อย .. แต่ไม่ได้เตรียมการอะไรไว้เลยอะครับ ผมอยากให้พี่ๆเพื่อนๆชาว JOKER ช่วยผมหน่อย 55555555
    -ขอแบบเรียบง่ายก็ได้ครับ
    -เอาฮาก็ได้ ( ผมคนเฮฮาครับ )
    -หรือจะโรแมนติก (?)

ผมอยากให้พี่ๆเพื่อนๆชาว JOKER เสนอวิธีให้ผมหน่อยอ่ะครับ ใครเสนอวิธีเจ๋งๆผมรักตายเลยนะ ><
    ขอบคุณล่วงหน้าครับ ขอบคุณมากๆครับผม

----------------------------------------------------------------------------------
    ----------------------------------------------------------------------------------

ผลของการขอเป็นแฟนของวันนี้คือ !!!

เป็นครับผมม ! >< .. 55555555

ก็คุยๆจีบกันอยู่แหละคับบ .. ประมาณสองเดือน แล้ววันนี้ก็มาุถึง 5555 ตอนแรกก็เดินเล่นไปก่อน พอเดินซักพักผมก็ไปฟู๊ดปาร์ค ไปนั่งอยู่ตรงข้างกันแล้วผมก็หยิบ บีบี เขาขี้นมา จากนั้นก็บอกเขาว่า

ผม :: ตัวเองเขยิบไปหน่อยดิ จะไปนั่งข้างๆ

เธอ :: ก็ได้ๆ มาดิ

จากนั้นผมก็พิม บีบี บอกเขาว่า 'ตัวจ๋า .. เค้ามีอะไรจะบอกคับ' เขาก็อมยิ้มแล้วบอกว่า

เธอ :: อะไรหรอ >///////< (ทำหน้าเขินน)

ผม :: จะให้เราพิมหรือพูดหล่ะ

เธอ :: ตามใจ ><

ผมก็ต่อด้วยประโยคว่า .. คบกันนะ ! ผมแบบว่าแอบน่ารัก (ขอวิธีนี้ได้ผลนะ) >< 55555555 .. มีความสุขมากมากเลยย

เธอ :: (ทำหน้าเขินแล้วบิดไปบิดมาจนผมต้องถามว่า 'ว่าไง' แล้วเขาก็พยักหน้า)

ผม :: มันหมายความว่าไงอ่ะตัว ><

เธอ :: เอ้า ! แค่คบแค่นั้นใช่มั้ย? >< 5555555 (บิดไปบิดมา)

ผม :: คบก็แบบแฟนไงถ้าคบแล้วแสดงว่าเป็นแฟนนะ

เธอ :: แฟนก็แฟนเอ๊าะ >///////<

เย้เย้ ปูทางจาก บีบี ไปขอเป็นแฟน 5555555

ผมมีความสุขมากๆเลยครับ ขอบคุณพี่ๆเพื่อนชาว JOKER ที่รอดูผลและแนะนำมานะครับ

แล้ววันนี้วันที่ 2/5/12 เป็นวันเกิดผมด้วยนะ >< ..
    HBD to me . !!

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ • M!l2AG€ • อ่านกระทู้
    ยินดีด้วยครับ ดูเหมาะสมกันดี
    วันเกิดปีนี้ คงจะได้ของขวัญแสนวิเศษแล้วสินะ เอ้า HBD ไปด้วยเลยครับ
    ขอบคุณมากๆเลยครับ ,, ปีนี้เขาคือของขวัญที่ดีที่สุดของผมเชียวนะ ~

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Molotovskill อ่านกระทู้
    นั่งอ่านบทสนทนา ผมละอมยิ้มไปด้วยเลย : )
    ถ้าท่านอยู่ในเหตุการณ์ในตอนนั้นท่านอาจจะหมั่นใส้ผมก็เป็นได้ 55555555

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ It's_ME อ่านกระทู้
    นาย เจ๋ง มาก
    ผมจะดูแลคนนี้ไปนานๆ ,,

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ BaWBiZ อ่านกระทู้
    ****เฉ๋งงงง + Happy Birthday ^_^
    ขอบคุณมากครับผมม .. ท่าน BaWBiZ ><

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Pop_PeR อ่านกระทู้
    ดีใจจังที่เห็น คู่คนอื่น รักกับเเบบ ราบรื่น
    เเต่ผมนี่สิ ปัญหาความรัก อยู่ที่ พ่อเเม่ ฝ่ายหญิง น่ะครับ <เค้าคงไม่ชอบหน้าผม เเละไม่อยากให้ลูกสาวเขามีเเฟน>
    เศร้า า
    อู้วววว ,, แม่ของฝ่ายหญิงผมก็ดุใช่เล่นเลยนะ ><

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ dojo123753951 อ่านกระทู้
    โหได้แฟนตอนวันเกิดเลย...เกิดไปชาติหน้าจะได้เป็นแฟนกันอีก
    เย้เย้ ! ,, ถ้าเป็นแบบนั้นนะครับ คงดีน่าดูเลยย

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ tawin4447 อ่านกระทู้
    อิฉฉาคนมีแฟนสวย 5555
    น่ารักเนาะ >< .. ผมน่ารักมากกว่านะครับ

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ diawnaja อ่านกระทู้
    ดีใจกับ จขกท นะครับ เข้ากันมากครับ

น่ารักทั้งคู่
    เย้เย้ >< ,, ผมน่ารักหรอนั้น 5555555

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ~ จูบสุดท้าย <3. ~ อ่านกระทู้
    "i am not perfect but am limited edition."
    เสื้อนี่ไงเธอถึงยอมคบ
    555 ล้อเล่นครับรักกัน นานๆนะ hbd ด้วย
    ขอบคุณครับผมม ^^'

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ thong323 อ่านกระทู้
    อิจฉามากนายแต่ผมเป็นคนขี้อายอ่ะ อิจฉาๆๆๆๆ ถึงขั้นอยากไล่เตะตูดนายถึงบ้านเลย ><
    จขกท อยู่ชั้นไหนครับเนี่ย อยากรู้ๆ
    ผมขึ้นมอห้าครับผม .. แล้วท่านหล่ะครับ

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ akablood อ่านกระทู้
    โอ้ะแฟนน่ารักมากยินดีด้วยครับ !

ปล. ในใจอิจฉารู้ไหมมมมมมมมม TT 555555555
    เอิ้ววววววว .. 55555555 ,, ขอบคุณมากๆเลยครับบ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย vzb1150 : 8th May 2012 เมื่อ 22:56

กล่าวขอบคุณ
    144
    ได้รับคำขอบคุณ: 190
    มาเดินห้างด้วยกันแบบนี้เป็นแฟนกันไหม ผมจะพูดแบบนี้ละง่ายดี

3. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    35
    ได้รับคำขอบคุณ: 43
    พูดไปสิครับ ชวนมาแบบนี้ คิดอะไรหรือเปล่า ชวนไปทานข้าวต่อเลยครับ แล้วหาดอกกุหลาบสักดอก ให้ไปเลย แล้วขอเป็นแฟนไปเลย ลองดู มุขผมอาจจะเห่ยๆ หน่อยแต่ก็เคยใช้ได้ผล

5. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    645
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ kimnasa อ่านกระทู้
    มาเดินห้างด้วยกันแบบนี้เป็นแฟนกันไหม ผมจะพูดแบบนี้ละง่ายดี
    เอิ่มมม ,, นี้ไม่ได้เดินครั้งแรกด้วยแหละครับท่าน จะไปพิจราณาครับผม 55555

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ screamoping อ่านกระทู้
    พูดไปสิครับ ชวนมาแบบนี้ คิดอะไรหรือเปล่า ชวนไปทานข้าวต่อเลยครับ แล้วหาดอกกุหลาบสักดอก ให้ไปเลย แล้วขอเป็นแฟนไปเลย ลองดู มุขผมอาจจะเห่ยๆ หน่อยแต่ก็เคยใช้ได้ผล
    เอร้ยยยยย >< .. คิดก็เขินแล้วครับท่านนน ' ,, ขอบคุณมากๆเลยครับ !

กล่าวขอบคุณ
    645
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ zixmachanal อ่านกระทู้
    กุหลาบคุกเข่าขอกลางผู้คนเลย 5 5 5 5 5 ล้อเล่นครับ ทำจริงก็ได้นะ อิอิ บอกไปตรงๆเลยครับ
    อันนั้นรอขอตอนแต่งงานแล้วกันครับ 5555555 ,, แต่ก็ไอเดียร์บรรเจิดด ><

กันดั้ม บึ้มม
    กล่าวขอบคุณ
    898
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,473
    สาวที่ว่า เป็นเพื่อน หรอครับ ?
    ไม่ค่อยได้เล่น เจอกันใน Steam : G0ck7
    ไม่ก็ Origin : nakabbbbb (เล่น BF1 กัน) ครับ

กล่าวขอบคุณ
    645
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ boomman อ่านกระทู้
    สาวที่ว่า เป็นเพื่อน หรอครับ ?
    กำลังดูๆกันอยู่อะครับ ,, ไม่ใช่เพื่อน ไม่ใช่แฟน ..

กล่าวขอบคุณ
    1,072
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,670
    ถามพ่อ.....นายดูสิครับ ว่าตอนเค้าจะจีบแม่นายเค้าทำไง

11. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

.: drsekyPS :.
    กล่าวขอบคุณ
    448
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,499
    ง่ายๆ ให้เธอตัดสินใจเองเลย ถามไปว่าชอบเราไหม ถ้าเธอเงียบไปซักพัก คุณก็พูดต่อไปว่า แต่เราชอบเธอนะ ถ้าเธอเงียบเขินๆ ก็ขอเป็นแฟนเลย (กล้าๆหน่อย )

Nothing
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,050
    ผมกลัวว่าเค้าจะคิดกะคุณแค่เพื่อนอะดิ มันน่าเศร้านะ T_T

14. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Mountain Bike
    กล่าวขอบคุณ
    1,940
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,101
    ผมเคยขอผุ้หญิงเป็นแฟนนะ

.... เป็นแฟนกับเรามั้ย (เรียบๆง่าย ไม่โรแมนติก แต่ สายตาต้องมองตานะ ให้เค้ารู้ว่าเรามั่นใจ )

ผู้หญิงเขินไปเลย แล้วก็บอกว่า เดี๋ยวให้คำตอบนะ ผ่านมา 1 ปีครึ่ง ยังไม่ได้คำตอบเลย อีดอกกกกก
    never rat on your friend.and always keep your mouth shut

16. รายชื่อสมาชิกจำนวน 14 คนที่กล่าวขอบคุณ:

...
    กล่าวขอบคุณ
    727
    ได้รับคำขอบคุณ: 127
    เธอ ๆ คือว่าเรามีอะไรจะบอกเธอล่ะ "เราชอบเธอนะ เป็นแฟนกับเราป่ะ"

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    24
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,667
    Blog Entries
    1
    คือผมขอแบบซื่อนะครับ มาคบกับเราไหม ผมพูดแค่นี้แหละได้แฟนมา 1 คนเลย - -* ลองดูผู้หญิงน่าจะชอบคนจริงใจ

รัก ดรีม ที่สุด ><
    กล่าวขอบคุณ
    586
    ได้รับคำขอบคุณ: 531
    ตอนผมขอแฟน ผม ผมก็คุยกับเขา แแบบสนิท กัน มากก บอกรัก ทุกวันนน

ผมก็เลยถาม

- ตกลงเราเป็นแฟนกันยัง

- เขาบอก จะเป็นหยังเอ่ย

- ผมบอกเป็นจิ

- เขาบอก เป็นก็เป็น ><

ในน้ำคอยลากไก่ไปกิน
    กล่าวขอบคุณ
    40
    ได้รับคำขอบคุณ: 77
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ diawnaja อ่านกระทู้
    ผมเคยขอผุ้หญิงเป็นแฟนนะ

.... เป็นแฟนกับเรามั้ย (เรียบๆง่าย ไม่โรแมนติก แต่ สายตาต้องมองตานะ ให้เค้ารู้ว่าเรามั่นใจ )

ผู้หญิงเขินไปเลย แล้วก็บอกว่า เดี๋ยวให้คำตอบนะ ผ่านมา 1 ปีครึ่ง ยังไม่ได้คำตอบเลย อีดอกกกกก
    555555+ โครตฮา ฟังดูเกือบจะหล่อล่ะ สะดุดช่วงหลัง

กล่าวขอบคุณ
    149
    ได้รับคำขอบคุณ: 277
    ช:เธอ แขนเป็นไรอะ
    ญ:ไหนอะไรไม่เห็นมีเลย
    ช:แขนเป็นฟอ ขอเป็นแฟนอะได้ปะ
    ญ:เสี่ยวหวะ
    ช:ถึงจะเสี่ยวแต่ก็เฉี่ยวใจเธอ

รับรอง เจ๋ง
    ใจผมหล่อมาก

22. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    445
    ได้รับคำขอบคุณ: 83
    Blog Entries
    2
    ก็อาจจะชวนไปกินข้าว เสร๊จแล้วก็ชวนเธอไปเดินเล่นที่ๆไม่ค่อยมีคน แล้วก็ไปนั่งคุยกันเรื่อยๆ แล้วก็ชมเธอสักหน่อย ว่าสวย น่ารักอะไรประมาณนี้
    แล้วก็พูดคุยถึงเรื่องความรู้สึก ว่าเขารู้สึกยังไงบ้างเวลามาเดินกับเรา คุยกับเรา เสร๊จแล้วก็สารภาพไปเลยว่าเรารู้สึกยังไง (สู้ๆ คั๊บ เป็นกำลังใจให้)

กล่าวขอบคุณ
    38
    ได้รับคำขอบคุณ: 120
    ผลเป็นไรบ้างครับ จขทก อยากรู้ชิงๆ *-*

กล่าวขอบคุณ
    645
    ขอบคุณทุกคนมากๆเลยครับ ,, ผลคือแฟนจ้าา 555555555

ในน้ำคอยลากไก่ไปกิน
    กล่าวขอบคุณ
    40
    ได้รับคำขอบคุณ: 77
    วันเกิดปีนี้ คงจะได้ของขวัญแสนวิเศษแล้วสินะ เอ้า HBD ไปด้วยเลยครับ

27. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

$treetWear
    กล่าวขอบคุณ
    311
    ได้รับคำขอบคุณ: 246
    นั่งอ่านบทสนทนา ผมละอมยิ้มไปด้วยเลย : )
    I don't give a fuck because i'm rudeboy B)

29. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    28
    ได้รับคำขอบคุณ: 87
    ------------------------------------------------------------------------------------

พูดตรงๆเลย

กล่าวขอบคุณ
    645
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ • M!l2AG€ • อ่านกระทู้
    ขอบคุณมากๆเลยครับ ,, ปีนี้เขาคือของขวัญที่ดีที่สุดของผมเชียวนะ ~

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Molotovskill อ่านกระทู้
    ถ้าท่านอยู่ในเหตุการณ์ในตอนนั้นท่านอาจจะหมั่นใส้ผมก็เป็นได้ 55555555

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ It's_ME อ่านกระทู้
    นาย เจ๋ง มาก
    ผมจะดูแลคนนี้ไปนานๆ ,,

32. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    645
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ BaWBiZ อ่านกระทู้
    ****เฉ๋งงงง + Happy Birthday ^_^
    ขอบคุณมากครับผมม .. ท่าน BaWBiZ ><

It where my Demon hide
    กล่าวขอบคุณ
    2,422
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,922
    ขอเป็นแฟน เสร็จ แล้วไปจัด..เลย

ล้อเล่นนั่นมัน

ของผม

ขอให้อยู่ด้วยกันนานๆ นะครับ อย่าไปชิงสุกก่อนห่ามหล่ะ มันไม่ดี