ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

Threaded View

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    40
    ได้รับคำขอบคุณ: 110

ทำไงถึงจะลืมแฟนเก่าได้ T^T

โอ้ยยยยยยยยยยยยช้วยบอกหน่อยเหอะไม่ใหวแล้วใจจะขาด
    *****ทำกับกรูได้ รักแทบตาย*****หนีไปมีคนอื่นได้ไงวะ
    บอกว่ารัก กรูแต่***** ไปมีคนอื่น รักแบบใหนของมันวะ
    *****บอกว่ามีเหตุผล ห่าอะไร อยู่ใกลกัน ใกลแล้วไงรัก*****มีขอบเขตด้วยหรอวะ

edit

ผมผิดทั้งหมด ผมไม่เคยดูแลเค้า เห็นเป็นของตายเค้าทั้งรักและเอาใจใส่เรา
    อยากได้อะไรเขาหามาให้ได้หมด เขาคิดทุกอย่าง ผมไม่เคยคิดเลย
    แล้วสุดท้ายเขาก็ไปป ผมร้องให้ต่อหน้าเขาขอโอกาสสักครั้ง ยังไม่ได้เลยครับ
    เพราะเขามีคนใหม่แล้ว และเลือกคนใหม่ ผมถามว่ายังรักอยู่มั้ย เขาก็บอกรัก
    ถ้ารักทำไมทำแบบนี้ สู้บอกว่าไม่รักเลยยังดีกว่า จะได้ไม่ต้องรอ รอออออออออออออ

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ tengentoppa อ่านกระทู้
    ถ้าอยากลืมคนเก่าคุณก็แค่ "ปิดเพลงที่ฟังอยู่" ซะ
    ผมฟัง ทุกเพลงที่เจ็บจะได้จำ จะได้ไม่รักใครแบบสุดหัวใจ คนนี้รู้ดีแหะ555+
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ALMONDS : 6th May 2012 เมื่อ 16:03

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ: