ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    82
    ได้รับคำขอบคุณ: 47

คือมันเกิดเรื่องนี้ขึ้นอะครับผมควรแก้ไขสถานะการไงดีครับ

วันก่อนผมไป รร เค้ามีประชุม อะไรไม่รู้เค้าเรียก พวกรุ่ณสุดท้ายไปครับ แต่พวกเด็กรุ่ณน้องก็ไปครับ(ผมรุ่ณน้อง) คงมีเป็นการรับเด็กใหม่ๆ พวกปี 1 เข้าใหม่มั้ง

ตอนั้นผมคุยกับเพื่อนครับ เพื่อนมันถามผม แบบว่าตามภาษาคุยกับเพื่อนอะนะครับ แบบว่าใจผมยังชอบคนที่ผมพูดในนี้อยู่นะครับ

เพื่อน : เห้ย ไอ ... มุงคิดไงกับคนที่มุงชอบตอนแรกว่ะ
    ผม : ****
    @#$%@กระหรี่ ร่าน แรด กระแดะ #%%Y&^% (สารพัด) (เข้าใจนะครับตามภาษาพูดกับเพื่อนก็ เก๊กๆ เอาฮาๆอะครับ)
    เพื่อนผมมันยิ้มแปลกๆ
    เพื่อน : รู้ปล่าวตอนนี้ มันเลิกกับแฟนมันแล้วนะ
    ผม : ช่าง****เกี่ยวไรกับกุล่ะ มันไม่ได้เลือกกุนิหว่า
    เพื่อน : แล้วถ้ามันกลับมาชอบมุงอะ
    ผม : กูไม่สน 555+ กูมีใหม่ได้เยอะแยะ ไป ผู้ ญ มีเป็นล้าน
    เพื่อน : มุงไม่สนจริงหรา
    ผม : เออกุสนไมอะ **** ดูๆ ไปหน้าตาก็งั้นๆ

เพื่อนผมชี้ข้างหลังผม
    ผมแทบช็อค
    ผู้หญิง ที่ผมชอบ
    นั่งยุ่วข้างหลังผม (ไอ*****เอ๊ย Fah Ro Dahhhhhhhhhh !!! กูพูดไรลงไปวะเนี่ย) ผมก็เขินในใจภาวนาว่า
    อย่าได้ยินที่พูดไปนะ แล้วผมก็ทำหน้าหยิ่งๆ ใส่ แบบเก๊กอะ ผุ้ชายคงเข้าใจกันดีนะครับ
    ผมหันไปมองเค้ายิ้มให้ผม จากที่ผมเคยโดนปฎิเสธคือ หน้าบูดใส่ผม แล้วเค้าก็เดินหนีไป

หลังจากนั้นครับ มีด ไม้ ผมไล่กระทืบเพื่อนผม
    เพื่อนบอกไหนบอกมุงไม่ชอบไง
    ผมบอก เออกุไม่ชอบแต่กุอยากกระทืบมุงงงสาาสสเอ๊ยยยยย(อันนี้ล้อเล่นกันครับ แต่ทำจริง)

ผมควรแก้ไงดีครับ ไอเพื่อนตอนนี้มันสะใจผมใหญ่เลย

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    1,131
    ได้รับคำขอบคุณ: 225
    R.I.Pครับ-*- ผมคงช่วยอะไรไม่ได้
    ยาราไนก้า 555+

ANGLES-FS
    กล่าวขอบคุณ
    191
    ได้รับคำขอบคุณ: 83
    คิดก่อนพูดก็ดีนะ แต่ในเมื่อมันเกิดไปแล้วเราก็ยอมรับความจริงครับ

กล่าวขอบคุณ
    269
    ได้รับคำขอบคุณ: 174
    - -"
    เป็นกำลังใจให้จ้ะ. ..

กล่าวขอบคุณ
    105
    ได้รับคำขอบคุณ: 46
    ไม่พูดอะไรเลยยังจะดีกว่าอีก = =" ช่วยตัวเองไปก่อนละกัน เป็นกำลังใจให้

กล่าวขอบคุณ
    9
    ได้รับคำขอบคุณ: 56
    ทำถูกแล้ว ผู้ชายมันต้องหยั่งงี้ เดินเกมต่อได้เลย

พวกที่กุขาดเขาไม่ได้นี่ พวกใจตุ๊ด

ชอบ...เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    345
    ได้รับคำขอบคุณ: 828
    ก็ไปบอกเขาว่า เราก็พูดแก้เขินกับเพื่อนไปงั้นแหละ

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

_SaBasTaiN_
    กล่าวขอบคุณ
    4,034
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,530
    ถ้าเป็นผม ผมจะกลับไปกระทืมเพื่อนต่อ

กล่าวขอบคุณ
    82
    ใครก็ได้ Help Me !! ที T_T งานหนักเลย พึ่งชาว Joker นี่แหละ หมดปัญญาทำเองเลย พูดไม่มอง มันเป็นงี้ครับ

Terrorist is back...
    ที่ไหนสักแห่งในโลก
    กล่าวขอบคุณ
    1,483
    ได้รับคำขอบคุณ: 103
    ก็ลองทำเป็นว่าแบบ แค่พูดขำๆ น่ะครับ แต่ถ้าผู้หญิงเขาได้ยินละก็นะ......
    //R.I.P ให้กับ จกขท.
    สำหรับคนที่อยากติดตามงานเขียนของผมสามารถเข้าไปชมได้ที่ลิงค์ข้างล่างนี้นะครับ
    https://www.facebook.com/chaos.vengeance?ref=hl

กล่าวขอบคุณ
    7,548
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,899
    อืม.. รุ่นนะครับไม่ใช่ รุ่ณ

กล่าวขอบคุณ
    145
    ได้รับคำขอบคุณ: 174
    R.I.P _/\_

กล่าวขอบคุณ
    82
    โห R.I.P บาน ผมยังไม่ตายครับ
    ช่วยผมหน่อยเท้อๆๆๆ ไป รร อยากมองหน้า คงไม่ได้มองแล้วมั้ง มองไม่ติดเลย T_T

กล่าวขอบคุณ
    200
    ได้รับคำขอบคุณ: 158
    ก็บอกว่าขอโทษเราพูดกับเพื่อนเล่นๆเฉยอะไรประมาณนี้ไปดิ

กล่าวขอบคุณ
    82
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ fagfagza อ่านกระทู้
    ก็บอกว่าขอโทษเราพูดกับเพื่อนเล่นๆเฉยอะไรประมาณนี้ไปดิ
    จะโดนสวนกลับมาว่า
    " แล้วพูดเรื่องเรา พูดเรื่องดีๆไม่ได้หรา "

กล่าวขอบคุณ
    200
    ได้รับคำขอบคุณ: 158
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Ciaza อ่านกระทู้
    จะโดนสวนกลับมาว่า
    " แล้วพูดเรื่องเรา พูดเรื่องดีๆไม่ได้หรา "
    555+
    ผมก็ไม่รู้แล้วละครับ

Brown Outstanding
    ม.ราม ,คณะมนุษย์ศาตร์ ,เอกภาษาญี่ปุ่น
    กล่าวขอบคุณ
    6,054
    ได้รับคำขอบคุณ: 466
    แย่เลย =w=

ปล. แล้วตกลงเขาได้ยินมั้ย ?
    Fansub

กล่าวขอบคุณ
    138
    ได้รับคำขอบคุณ: 8
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ notenaphat อ่านกระทู้
    ก็ไปบอกเขาว่า เราก็พูดแก้เขินกับเพื่อนไปงั้นแหละ
    ตามนี้ๆ

แอบมี Earth อยู่ในใจ ก็พอ
    กล่าวขอบคุณ
    1,636
    ได้รับคำขอบคุณ: 994
    Blog Entries
    1
    ไม่ยากครับผม คุยกันดีๆ ผมว่ามีจบสวยนะทีนี้ ถ้ามีอไะรดีๆก็มาเล่าให้พี่น้องฟังกันบ้างเน้อสหายท่านCiaza
    เอิร์ธน้อยผู้น่ารัก อร๊ายยยย

กล่าวขอบคุณ
    82
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ kabukiput อ่านกระทู้
    ไม่ยากครับผม คุยกันดีๆ ผมว่ามีจบสวยนะทีนี้ ถ้ามีอไะรดีๆก็มาเล่าให้พี่น้องฟังกันบ้างเน้อสหายท่านCiaza

ได้ครับ รอวันเปิดเทอม ถ้าผมกล้าพอนะ 5555+ T_T แต่ ผมจะใช้วิธีแบบดูจังหวะเอาดีกว่าครับ

ถ้าเค้ามองผมแล้วยิ้มให้ ผมก็จะจู่โจม
    ถ้าหน้า เมิน หน้าบูดบึ้ง ผมก็จะจีบคนอื่นก็ได้ฟระ T_T
    และปัญหาคือ จู่โจมแล้วทำไงดีๆๆๆๆๆ T_T

เกรียนมันเยอะจังว้าา
    กล่าวขอบคุณ
    127
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,363
    จับซั่ม - - ตอนกำลังซั่มก็บอกความจริงไปด้วยเลย

กล่าวขอบคุณ
    43
    ได้รับคำขอบคุณ: 94
    เหมือนผมตอนเรียนมหาลัย นั่งอยู่ข้างหน้าเพื่อนหลอกถาม" ***ไม่ชอบน้องคนนี้แล้วเหรอ" ผมบอกว่า"ดูไปดูมาก็ไม่สวยเท่าไหร่ ไม่เอาละ" พออาจารย์เดินเข้ามา ผมก็เห็นว่าน้องเขานั่งอยุ่ข้างหน้านานละ แบบว่า เชี่ยแม้ง หน้าแตก ทำเป็นหล่อเลือกได้ต่อหน้าเขา 555 หลังๆก็ไม่ค่อยได้คุยกันละ

มีอีกเหตุการณ์แบบเสียหน้า แต่ไม่เกี่ยวกะหญิง ตอนไปฝึกงาน ผมฝึกที่สำนักงานใหญ่ธนาคารแห่งหนึ่ง งานค่อนข้างจะวุ่นวาย วันนั้นผมได้ไปทำงานที่สาขาวันนึง พอกลับมาเจอเพื่อนในห้องน้ำ เพื่อนถามเป้นไงบ้าง ผมก็พูดไปว่า ที่สาขาสบายๆ ไม่วุ่นวายเหมือนที่นี้ คนเยอะ มีทั้งลูกค้า ทั้งพนักงาน ใช้งานกันหนัก พูดไปเรื่อยๆ หันไปเห็นคนที่เดินออกมาล้างมือเป็นหัวหน้าของฝ่ายเราเอง เท่านั้นแหละ ผมหน้าเสียเลย

เรื่องนี้สอนให้รู้ว่าจะนินทาใครหรืออะไร เช็คให้ดีซะก่อน เดียวเจอกับเจ้าตัว 555

ชื่อน้ำตาลแล้วดีใจจัง
    กล่าวขอบคุณ
    732
    ได้รับคำขอบคุณ: 576
    ยืนไว้อาลัยให้ จขกท 1 นาที
    ปล. Me เผ่น!!!