ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    40
    ได้รับคำขอบคุณ: 110

ทำไงถึงจะลืมแฟนเก่าได้ T^T

โอ้ยยยยยยยยยยยยช้วยบอกหน่อยเหอะไม่ใหวแล้วใจจะขาด
    *****ทำกับกรูได้ รักแทบตาย*****หนีไปมีคนอื่นได้ไงวะ
    บอกว่ารัก กรูแต่***** ไปมีคนอื่น รักแบบใหนของมันวะ
    *****บอกว่ามีเหตุผล ห่าอะไร อยู่ใกลกัน ใกลแล้วไงรัก*****มีขอบเขตด้วยหรอวะ

edit

ผมผิดทั้งหมด ผมไม่เคยดูแลเค้า เห็นเป็นของตายเค้าทั้งรักและเอาใจใส่เรา
    อยากได้อะไรเขาหามาให้ได้หมด เขาคิดทุกอย่าง ผมไม่เคยคิดเลย
    แล้วสุดท้ายเขาก็ไปป ผมร้องให้ต่อหน้าเขาขอโอกาสสักครั้ง ยังไม่ได้เลยครับ
    เพราะเขามีคนใหม่แล้ว และเลือกคนใหม่ ผมถามว่ายังรักอยู่มั้ย เขาก็บอกรัก
    ถ้ารักทำไมทำแบบนี้ สู้บอกว่าไม่รักเลยยังดีกว่า จะได้ไม่ต้องรอ รอออออออออออออ

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ tengentoppa อ่านกระทู้
    ถ้าอยากลืมคนเก่าคุณก็แค่ "ปิดเพลงที่ฟังอยู่" ซะ
    ผมฟัง ทุกเพลงที่เจ็บจะได้จำ จะได้ไม่รักใครแบบสุดหัวใจ คนนี้รู้ดีแหะ555+
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ALMONDS : 6th May 2012 เมื่อ 16:03

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    63
    ได้รับคำขอบคุณ: 20
    ใช้เวลาคับ~

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    40
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ awazxc1112 อ่านกระทู้
    ใช้เวลาคับ~
    เวลามันจะฆ่าผมนะสิ ยิ่งนานไปยิ่งคิดถึง จะโหยหา ใจจะขาด

~ A Little Bitz ~
    กล่าวขอบคุณ
    59
    ได้รับคำขอบคุณ: 486
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ALMONDS อ่านกระทู้
    เวลามันจะฆ่าผมนะสิ ยิ่งนานไปยิ่งคิดถึง จะโหยหา ใจจะขาด
    แรก ๆ ก็แบบนี้แต่สุดท้ายแล้วเวลาจะทำให้ทุกอย่างค่อยๆดีขึ้นเองครับ

ช่วงนี้ก็พยายามหาอะไรทำที่ไม่ต้องคิดมากเช่นหาหนังมาดู หาเกมมาเล่นไปเรื่อยๆ
    ~ My Android My HTC ~

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    1,102
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,439
    ผมเข้าใจคุณนะ เข้าใจจริงๆ..

ไม่ีมีอะไรเยียวยาคุณได้หรอกครับ ไม่ว่า เกม หาอะไรทำ ดูหนัง ออกเที่ยว บอกได้เลยว่าไม่ช่วยครับ

พอตกกลางคืนหรือตื่นเช้ามา คุณก็คิดถึงเค้าอีก ผมเข้าใจที่สุดเลย

เวลาครับ เวลาจริงๆ ของผม 140 กว่าวันแล้วนับจากวันที่เราเลิกกัน ผมยังรู้สึกกับเค้าเหมือนเดิมเลยครับ

กล่าวขอบคุณ
    26
    ได้รับคำขอบคุณ: 789
    เจ็บ....และชินไปเอง
    ตอนแรกก็ยังไม่ชินต่อไปก็จะชินไปเอง ไม่เคยได้ยินนะว่าใครจะตายเพราะความรักนอกเสียจากฆ่าตัวตายซะเอง
    เวลา ไม่ได้แก้ปัญหา แต่ทำให้เราชินกับปัญหา และมันสอนให้รู้ว่า หลายปัญหาที่ผ่านเข้ามาไม่ได้ต้องการให้เราแก้เสมอไป แค่ยอมรับมันให้ได้ก็เท่านั้น

Narcos
    กล่าวขอบคุณ
    5,181
    ได้รับคำขอบคุณ: 15,257
    เวลาไม่เคยฆ่าใคร

อยู่ที่ใครจะใช้เวลารักษาแผลหัวใจ หรือ ฝังลึกในใจไปตลอดกาล

Nothing
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,050
    ทำใจไปครับ

ผมจะบอกให้นะครัย ถ้าคุณมีแฟนให้คุณคิดอย่างนี้ "ถ้าเค้าบอกรักคุณได้เค้าก็บอกรักคนอื่นได้ เค้าทำอย่างไรกับคุณได้เค้าก็ทำอย่างนั้นกับคนอื่นได้"

กล่าวขอบคุณ
    37
    ได้รับคำขอบคุณ: 34
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ หนุ่มหน้าหวาน อ่านกระทู้
    ทำใจไปครับ

ผมจะบอกให้นะครัย ถ้าคุณมีแฟนให้คุณคิดอย่างนี้ "ถ้าเค้าบอกรักคุณได้เค้าก็บอกรักคนอื่นได้ เค้าทำอย่างไรกับคุณได้เค้าก็ทำอย่างนั้นกับคนอื่นได้"
    TRUE STORY
    DOGS TAG : CasioNation

กล่าวขอบคุณ
    25
    ได้รับคำขอบคุณ: 29
    เคยได้ยินมั้ย เวลา ไม่ได้ทำให้รักเราน้อยลงเพราะ มีความคิดถึงช่วยให้เรามีความโหยหา ใช้รึเปล่าก็อ่านมาอีกที

ปล.ไปละ อิอิ

JokergameTH
    กล่าวขอบคุณ
    1,316
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,153
    หารักครั้งใหม่ครับ เจอรักใหม่ที่ดีกว่า ยังไงๆก็ลืมได้แน่ แต่ต้องใช้เวลาหน่อยนะ ไม่ใช่แป๊ปนึงก็ลืม

เชียงใหม่ All Zone
    กล่าวขอบคุณ
    1,828
    ได้รับคำขอบคุณ: 766
    เล่น เวป http://www.jokergameth.com/
    แล้ว ท่านก็ จะลืมเอง

Jean-ernest Pomare
    กล่าวขอบคุณ
    2,879
    ได้รับคำขอบคุณ: 276
    เวลาหรืออะไรก็ตามไม่มีทางทำให้คุณลืมเขาได้หรอก ขนาดปัจจุบันนี้ผมก็ยังไม่เคยลืมเลย แต่ความรู้สึกที่เราเคยให้ไปน่ะ เมื่อผ่านไปนานๆ เราจะลืมความรู้สึกนั้นแต่ลืมไม่หมดหรอก อาจจะมีแค่เสี้ยวนึงที่เรายังรู้สึกกับเขาอยู่แค่นั้น ผมเข้าใจดีว่าคุณรู้สึกยังไง เพราะผมก็เคยผ่านช่วงเวลานั้นมาเหมือนกัน
    ถ้าจะเจ็บ ก็ขอให้มันเจ็บจนถึงที่สุด!!

Mirrorless
    กล่าวขอบคุณ
    1,342
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,019
    Blog Entries
    1
    ฆ่าเธอทิ้งซะ!!!!!

กล่าวขอบคุณ
    469
    ได้รับคำขอบคุณ: 644

Exclamation

นายต้องผ่านจุดนี้ไปให้ได้ครับ

ผมเองก็ผ่านมาแล้ว

เจ็บช้ำจะเป็นจะตาย

****ทิ้งผมไปเอากะคนในเกมที่ไม่เคยเห็นหน้า ไปให้เอาถึงที่
    ผมตามมันจนมันเลิกกัน และผม ก็ให้อภัย (มันไม่ได้ขอให้้ ให้อภัยมันนะครับ มันจะเลิกกับผมให้ได้เลย) แต่ผมก็ดึงมันกลับมาคบกับผมจนได้

แต่

ไม่นาน มันก็ไปแอบมีอะไรกับเพื่อนกลุ่มเดียวกันของผม

5 ปีผ่านมาแล้ว มันยังคบกับอดีตเพื่อน*****ๆ ของผมอยู่เลย

อ่อ ลืมบอกไปว่า ผุ้หยิงคนนี้คือ รักแรกของผมนะครับ หน้า*****สุดๆ ฟันก็หลอ(ฟันหน้านะครับ ไม่ใช่กราม ^^) แต่ผมรักมันจนลืมภายนอกไปเลยครับ (พอเลิกใหม่ๆ โคตรเสียใจจะเป็นจะตาย พอเวลาผ่านไปนาน กลับถามตัวเองว่า คบ****ไปได้ไงวะ หน้าก็***** สันดารสุด*****แบบนี้ ถ้ามี Time Machine ผมจะนั่งทามแมชชีน ไปตบกะโหลกตัวเองตอนที่คบกับมัน)

ทุกวันนี้พูดได้(พร้อมทำ)เต็มปากเลยว่า

อยากกระทืบหน้า***จริงๆอิ***
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย sydyon : 6th May 2012 เมื่อ 08:45

กล่าวขอบคุณ
    1,153
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,766
    หาแฟนใหม่ จะได้ลืมคนเก่าไงครับ อะไรที่มันใหม่ๆ มันก็มักจะดีกว่าของเก่าๆเสมอหล่ะ วิธีนี้ได้ผมนะ ผมเคยใช้มาแล้ว เลิกกับแฟนเก่าได้ 1 อาทิตย์ ผมก็หาใหม่ได้แล้ว ตอนนี้ก็ยังคบอยู่ ปีนี้ ก็ปีที่ 5 แล้ว ที่คบกัน ตอนนั้น ผมอยู่ ม.6 น้องเค้าอยู่ ม.3 จนตอนนี้ น้องเค้าเรียนมหาลัยแล้ว ส่วนผม ก็เรียนจบ ทำงานแล้ว ตอนนี้ เราก้ใช้ชีวิตอยู่ด้วยกัน มีความสุขมากๆ รอเค้าเรียนจบเมื่อไหร่ ก็จะแต่งงานเป็นเรื่ิองเป้นราวล่ะ เห็นมั๊ยครับ อะไรใหม่ๆ มันอาจจะดีกว่า ก็ได้ ท่านอาจจะเจอคนที่ดีกว่านี้ได้อีก แค่ท่านกล้า ที่จะเปิดใจ มองหาคนใหม่ แต่คราวนี้ ต้องดูให้ดีๆนะครับ ศึกษาให้ดีก่อน อย่างผมกับคนปัจจุบันเนี่ย ผมมองน้องเค้ามา 1 ปีเต็ม ตั้งแต่ผมยังไม่เลิกกับอแฟนเก่าเลย พอเลิกกันปุ๊บ 1 อาทิตย์ ก็รวบรวมความกล้า ไปขอเบอร์ แล้วก็เลย ตามเลย มาจนถึงทุกวันนี้หล่ะครับ

อยากให้ท่านสู้ เหมือนน โผ้มมมม

わたしは ももたろうです。
    หน้าคอมพิวเตอร์ =w=
    กล่าวขอบคุณ
    33
    ได้รับคำขอบคุณ: 276
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ UkuleleAlone อ่านกระทู้
    ฆ่าเธอทิ้งซะ!!!!!
    คงไม่ได้ ฮ่ะๆ เขายังคิดถึงอยู่เลยจะให้ฆ่าแล้วเอาหัวมานอนกอดใช่ม่ะ ?

We're scalpel, not a sword. Nobody has to be a hero.

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 34
    หาแฟนที่ เด็ด ๆ จะได้ลืมครับ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    5
    ได้รับคำขอบคุณ: 59
    ถ้าอยากลืมคนเก่าคุณก็แค่ "ปิดเพลงที่ฟังอยู่" ซะ

LAST STAND
    FOX RIVER,ILLINOIS CHICAGO,USA
    กล่าวขอบคุณ
    859
    ได้รับคำขอบคุณ: 544
    มองคนใหม่ เวลาผมอกหักหรือเลิกกับแฟนวิธีที่จะลืมคนเก่าได้ดีที่สุดคือมองหาคนใหม่ วิธีนี้ใช้ได้ผลสุดและผมว่า
    ESCAPE IS JUST THE BEGINNING

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    https://t.me/pump_upp
    กล่าวขอบคุณ
    3,212
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,085
    ยิ่งพยายามลืมมันยิ่งจดจำได้มากขึ้นครับ ผมว่านายก็คิดซะว้าครั้งนึงเราเคยมีช่วงเวลาดีๆต่อกัน บลาๆ

Thailand,Bangkok
    กล่าวขอบคุณ
    1,851
    ได้รับคำขอบคุณ: 133
    คนเราสามารถจำอะไรก็ ได้

แต่เมื่อจำแล้ว

กลับไม่สามารถเลือกที่จะลืมบางส่วนของมันได้

แต่เราสามารถเลือกที่จะนึกถึงมันให้น้อยที่สุดได้ !!
    "อบอุ่น"ในโลกออนไลน์
    แต่"เดียวดาย"ในโลกความเป็นจริง

The man fastest alive
    กล่าวขอบคุณ
    4,044
    ได้รับคำขอบคุณ: 11,291
    มีทางเดวเท่านั้นแหละคับ ทำใจ และรอเวลาที่คุนจะลืมเค้าได้ เพาะผมผ่านเหตุการณ์แบบนี้มา 3 ครั้งแล้ว

กล่าวขอบคุณ
    40
    เฮ้ออได้อ่าน ของทุกคนก็ขอบใจมากกกกกกกก
    ผมนั้งอ่านไปก็ร้องให้ไป หัวเราะไปด้วย เหมือนคนบ้า
    มีอะไรจะพูดอีกเยอะเลยแต่ไม่มีโอกาสแล้ว - -*
    โทรไปหาถามว่าอยู่ใหน เขาบอกว่าอยุ่กะแฟน ผมแทบขาดใจตาย ผมคิดในใจไม่สงสารกันบ่างหรอออทีรักกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก

กล่าวขอบคุณ
    24
    ได้รับคำขอบคุณ: 955
    fap fap fap ครับ ลมง่ายดี
    Lee Da Hae So Beautiful >-<