ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    4
    ได้รับคำขอบคุณ: 99

ผมทะเลาะกับเพื่อนมา !!

คือ ตอนนี้ผมทะเลาะกับเพื่อนสาวมาอะ . . . เธอเป็นคนที่โกรธใครแล้ว คือ โกรธจนลูกบวชเลยก็ว่าได้ . . . ผมอยากจะให้เค้าอภัยให้ผมอ่ะครับ ผมไม่รู้ว่าจะทำยังไงดีแล้ว ผมขอโทษไปเค้าก็ไม่ให้อภัยผมเลย โทรหาก็แล้ว เฟสหาก็แล้ว ทำทุกสิ่งทุกอย่างก็แล้ว เพื่อให้เธอกลับมาเป็นเพื่อนกับผมอีกครั้ง ผมเครียดมากเลยครับ ผมอยากให้เค้ากลับมาเป็นเพื่อนผมอีกครับ ช่วยผมหน่อยนะ
    ลายเซ็น . . . . . . คือไรแว้

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 5 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    4
    คือ แบบว่า ผมพูดเรื่องไม่ดีกับเค้าไปอ่าครับ .. . . . . . .

กล่าวขอบคุณ
    4
    เธอไม่ตอบอะไรผมเลย ผมจะถามได้ไง จริงมั้ย ?

Queen Cydaron
    กล่าวขอบคุณ
    79
    ได้รับคำขอบคุณ: 816
    รอให้อารมณ์เย็นลงก่อนแล้วค่อยไปง้อดีมั้ย เพื่อนกันยังไงก็น่าจะให้อภัยกันบ้างแหละ

Forgive Your Enemies, But Never Forget Their Names.

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    315
    ได้รับคำขอบคุณ: 320
    ขอเป็นแฟนเลยครับ 555

แต่คุณต้องบอกก่อนสิครับ ว่าทะเลาะเรื่องอะไร

ไม่งั้นจะให้พวกผมแนะนำเรื่องอะไรล่ะ
    ชีวิตนั้นเป็นของเรา จงสู้เพื่อมัน !

...
    กล่าวขอบคุณ
    727
    ได้รับคำขอบคุณ: 127
    ยากแท้กว่าจะให้เขาหายโกรธคุณแถมเป็นคนโกรธใครโกรธนานแบบนี้ยากกว่าเดิม
    ผมโดนมาแล้วประเด็นไปแซว แหย่ มากไป แต่ผมใช้วิธีตื้อ ง้อทุกวัน แต่ไม่ได้เยอะเกินไปจนเขารำคาญ
    งั้นโดนใส่กลับมาอีกชุดแน่ ๆ ผมก็อาศัยปากหวาน ขี้อ้อน ๆ ให้เขาสงสารเรา แต่ก็ใช้เวลาซักระยะกว่าจะกับมาดีกัน

กล่าวขอบคุณ
    270
    ได้รับคำขอบคุณ: 396
    เวลาช่วยได้ครับ

อยู่ใน ITHardware บ่อยๆ
    กล่าวขอบคุณ
    202
    ได้รับคำขอบคุณ: 121
    ต้องถาม จขกท.เองครับว่าเรื่องอะไร ทุกคนช่วยได้ ส่วนเวลาช่วยได้มันก็อีกเรื่องนึง ทะเลาะกันเรื่องอะไรบอกกันได้ครับ

ยุยน่ารัก

ปังปวน
    กล่าวขอบคุณ
    1,990
    ได้รับคำขอบคุณ: 5,964
    ก็บอกว่า เธอ ถึงหน้าเราจะไม่หล่อ เเต่ หัวใจเราหล่อมากก ตามลายเซน จขกท เลย

ช่วยประนีประนอม ต่อคำตอบ!
    กล่าวขอบคุณ
    3,039
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,349
    พูดไม่ดีเรื่องอะไร ทะเลาะ อะ เรื่องเล็กๆน้อย หรือเรื่องใหญ่โต ขนาดดูถูก เพศ หรือยังไง

แบบนี้ต้องคุยต่อหน้า เท่านั้น เอาให้ มือเธอปะทะหน้า ท่าน กันไปข้างนึงเลย!!

กล่าวขอบคุณ
    1,473
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,333
    สำนึกผิดครับ ทำตัวเศร้าๆ ซึมๆ ไม่สุงสิงกับใคร ทำหน้าคิดมาก หมดอาลัยตายอยาก

เดี๋ยวเพื่อนๆเค้าก็เห็นใจแล้วช่วยเชียร์ "สงสารมันเหอะ" "ยกโทษให้มันเหอะ กุเห็นแล้วสงสารว่ะ"

เดี๋ยวเค้าก็ใจอ่อนเองแหละ ปกติผู้หญิงขี้สงสารอยู่แล้ว

กล่าวขอบคุณ
    2,115
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,017
    ของอย่างเงี้ยชอบเค้าอะซิ! ซื้อดอกไม้ขอโทษ ผู้หญิงก็ประทับใจแล้วครับ

กล่าวขอบคุณ
    4
    ผมชอบเค้าครับ ผมพูดตามจริง . . . แต่ว่าเค้ามีแฟนแล้วอะ - -" อีกอย่าง แฟนเค้าเป็นเพื่อนผมด้วย . . . . ตอนนี้ก็ง้อได้แล้วล่ะครับ ^^

ANGLES-FS
    กล่าวขอบคุณ
    191
    ได้รับคำขอบคุณ: 83
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ " R i N ' W a N i L อ่านกระทู้
    ผมชอบเค้าครับ ผมพูดตามจริง . . . แต่ว่าเค้ามีแฟนแล้วอะ - -" อีกอย่าง แฟนเค้าเป็นเพื่อนผมด้วย . . . . ตอนนี้ก็ง้อได้แล้วล่ะครับ ^^
    ดีใจด้วยครับ แต่คุณเหมือนผมเลยอ่ะ แอบชอบแฟนเพื่อน

สาวนิ่งน่ารัก!!
    กล่าวขอบคุณ
    645
    ได้รับคำขอบคุณ: 704
    ดีใจด้วยที่ง้อได้ แล้วก็ ขอบแสดงความเสียใจด้วยที่ท่านจะต้องทนอยู่กับความเจ็บปวด เพราะคำว่าแอบรักแฟนเพื่อน