ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

Hybrid View

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    200
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,568

ตลกร้าย บริษัทแอปเปิ้ล มีเงินสดในมือ มากกว่ารัฐบาล สหรัฐ

สำหรับรัฐสหรัฐในตอนนี้ หากไม่สามารถผ่านการปรับเพิ่มเพดานหนี้สาธารณะได้คงได้ เจ๊ง แน่ เนื่องจาก ณ วันที่ 27 กรกฎาคม 2011
    รัฐบาลสหรัฐเหลือเงินที่สามารถจับได้เพียง 73.768 พันล้านเหรียญสหรัฐ (ประมาณ 2200 พันล้านบาทมั้ง)ในขณะที่ บริษัทแอปเปิ้ล เจ้าของโทรศัพท์ ไอโฟน
    มีเงินสดอยู่ 76.156 พันล้านเหรียญสหรัฐ (ประมาณ 2300 พันล้านบาทมั้ง)

แอปเปิ้ล ยังก้าวขึ้นมาเป็นบริษัท ที่มีมูลค่าหุ้นในตลาดหลักทรัพย์(Market cap)สูงเป็นอันดับที่ 2 ของสหรัฐ
    ด้วยมูลค่า 364 พันล้านเหรียญสหรัฐ (ประมาณ 1หมื่น1พันกว่าๆ พันล้านบาทมั้ง) เป็นรองเพียงแต่บริษัท Exxon เท่านั้น

แปลงเงินดอลล่าเป็นบาทผมนั้งคิดเอา ไม่รู้ถูกไหมนะครับ

Credit: wowboom
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย [::BlueFox::] : 1st August 2011 เมื่อ 03:42
    LOVE THE WAY YOU LIE!!

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ปัญญาอ่อนครับ ตรงๆ...
    กล่าวขอบคุณ
    785
    ได้รับคำขอบคุณ: 617
    ตลกร้ายนี่ ส่งผลต่อเศรษฐกิจโลกแน่
    ความจริงอันเจ็บปวด น้ำมันก็ขึ้น รัฐจะลอยแพค่าแก๊ส ค่าครองชีพสูงขึ้น
    ตลกร้าย badjoke ที่คนอย่างพวกเราต้องเผชิญ
    เฮ้อ คิดแล้วเครียด
    ปัญญาอ่อนครับ ตรงๆ...

We are X [TH]
    [Club]~Metal Zone
    กล่าวขอบคุณ
    668
    ได้รับคำขอบคุณ: 418
    ลุงจ๊อบ ยิ้มหน้าบานเลยสินะ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    430
    ได้รับคำขอบคุณ: 166
    ไม่รู้ว่าจะอยู่คงรึเปล่า เพราะเดี๋ยวยังไงเรื่องเทคโนโลยี ใครคิดไกลกว่าคนนั่นย่อมได้เงินเยอะกว่า แต่แค่ตอนนี้บริษัท ที่คิดได้คือแอปเปิ้ล

จะอดข้าว จะทำงานเลือดกระเด็นออกจากตาก็ช่าง แต่ชั้นต้องมี 1 ใน 3 i ipod ipad iphone

น่าเอากระทู้นี้ให้คนพวกนี้ดูเนอะ

เผยภาพสุดสลด เด็กน้อยผอมโกรกใกล้ตายในเคนย่า !!!

http://www.jokergameth.com/board/showthread.php?t=8838

เครดิต Milano