ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
ค้นหาข้อมูลใน jokergameth.com
หน้าแรก สั่งซื้อสินค้า
กระดานพูดคุย เกี่ยวกับเรา

talesrunner

เวปไซท์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนเวปไซท์สปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ สนับสนุนเว็บไซต์ กางเกงเล Joker Game Official Fanpage บล็อคสาวไฮโซ เล่นเกมแล้วได้เงิน โหลดเกม
ให้เช่า Colocation
บริจาค Bitcoin
กางเกงเล
Jokergame Facebook
บล็อคสาวไฮโซ
จ้างให้เล่นเกม
โหลดเกมส์

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    201
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,568

การทำโทษ โดย การปาหิน ( Stoning )

Stoning เป็นบทลงทำโทษ ด้วยวิธีการปาหิน เมื่อมีการตัดสินว่าผู้ต้องหา มีความผิดในการคบชู้ หรือมีพฤติกรรมรักร่วมเพศ เขา หรือ เธอจะถูกห่อ แล้วนำไปฝังครึ่งตัว เพื่อป้องกันการหลบหนี โดยที่มีชาวบ้านรุมล้อมพร้อมกับขว้างปาหินเข้าใส่ผู้ถูกลงโทษ ในขณะเขา หรือ เธอ จะร้องหาพระเจ้า ว่า Allah อย่างเจ็บปวด จนกระทั้งเสียชีวิต

ในห่อผ้านี้รูปคู่เกย์ ชาวอีรักสองคนที่กำลังถูกชาวบ้านที่บ้าคลั่งกำลังปาหินใส่จนเสียชีวิต ถ้าไม่สะใจ มีเปนคลิปด้วยนะ ตามลิงคิ์ไปดูเอง

http://www.liveleak.com/view?i=aea_1185836331

Credits:wowboom
    LOVE THE WAY YOU LIE!!

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 19 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    430
    ได้รับคำขอบคุณ: 166
    บอกได้คำเดียว "อนาถ" สมัยก่อนเรื่องการ ทรมาน นี่ยกให้เป็นที่ 1 เลย

มันปาซะไม่เห็นความเป็น คนเล้ยมองย้อนกลับมานี่เราเป็นสัตว์จำพวกเดียวกับพวกนี้หรอเนี่ย เพี้ยงชาติหน้า ขอเกิดเป็น "กบ" เหอะ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย jkk : 1st August 2011 เมื่อ 08:07

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

เสพกราฟฟิกขั้นเทพ
    กล่าวขอบคุณ
    2,348
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,557
    เป็นเกย์แล้วต้องโดนลงโทษจนตายเลยเหรอ?? เกินไปหน่อยมั้ง เป็นเกย์ก็ไม่ได้หนักหัวใครนี่หว่า คนคิดกฎนี่มันก็ช่าง...จริงๆ
    Intel Core i7 4790k / MSI Z97 Gaming 5 / GALAX GTX980 SOC 4GB
    AMD Phenom II X6 1090T / Asrock 890GX Extreme 3 / Power Color HD5970 2GB

เวลาที่ว่าง....เปล่า....
    กล่าวขอบคุณ
    30
    ได้รับคำขอบคุณ: 185
    บ้ากันไปใหญ่

กล่าวขอบคุณ
    644
    ได้รับคำขอบคุณ: 65
    โหดร้าย

กล่าวขอบคุณ
    25
    ได้รับคำขอบคุณ: 106
    บางทีการเป็นเกย์เป็นตุ๊ด ทอมหรือดี้ ถ้าไม่ได้สร้างความเดือดร้อนให้ใครก็ปล่อยไปเถอะครับ ดีกว่าพวกผู้ชายที่ไปหลอกฟันผู้หญิงเหอะ ทำไมไม่เอาพวกนี้มาทำแบบนีเแทนมั่ง

I have no response.
    กล่าวขอบคุณ
    835
    ได้รับคำขอบคุณ: 836
    โหดร้ายมาก ตอนเช้าดู ข่าวทางช่อง3 ที่ขอแต่งงานแต่ผู้หญิงไม่รับ ผู้ชายเลยเอาน้ำกรดราดใส้หน้าแลัวผู้หญิงก็เสียหน้า+ตาบอด ผู้หญิงก็เลยบอกให้จัดเอาน้ำกรดหยอดตา บ้าไปแลัว [แต่ในข่าวบอกว่า 7ปีแลัวนะที่ขอให้หยอดน้ำกรดแต่ตอนนี้ให้ไม่ต้องหยอดแลัวนะครับ]

10. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

เหนื่อย!!!
    มีนบุรี กรุงเทพมหานคร
    กล่าวขอบคุณ
    14,342
    ได้รับคำขอบคุณ: 456
    บอกได้คำเดียว "อนาถ!"

12. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    5,751
    ได้รับคำขอบคุณ: 572
    บ้ากันจริง ๆ คนเรา .. จะบ้ากันไปถึงไหนก็ไม่รู้ - -
    ♥ Las Vegas
    ♥ ตัวเอง พ่อแม่ และสังคม

กล่าวขอบคุณ
    467
    ได้รับคำขอบคุณ: 335
    ' เห็นแล้วเศร้า (แต่นี้ก็น่าจะเอาไปลงโทษไอ่พวกแก๊งปาหินในบ้านเรา)

กล่าวขอบคุณ
    1,023
    ได้รับคำขอบคุณ: 171
    ปาเพื่อความสะใจหรอครับนั่น - -"
    เค้าก็ไม่ได้ทำให้พวกท่านเดือดร้อนซักหน่อย

edit : ดูคลิปแล้วน่าสงสารจังเลยครับ T_T เพื่อนมนุษย์ด้วยกันแท้ ๆ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย A.Wetzel@AA! : 1st August 2011 เมื่อ 20:20
    " Death is a promise, and your life is a Fucking Lie.

กล่าวขอบคุณ
    251
    ได้รับคำขอบคุณ: 33
    เย้ในที่สุดก็โดนปาหินจนสลบ

Shinzengumi Minor Boss
    Shinzengumi Office
    กล่าวขอบคุณ
    6,678
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,119
    คนสมัยก่อนเป็นพวก S กันหมดไงวะเนี๊ย

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 59
    บอก คำเดียว

ว่า โหด

กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 111
    บอกได้คำเดียวครับว่า "เจ็บ" โคตรแน่ๆ ใครมันคิดกฏพวกนี้ฟระ ต้องลอกให้คนคิดได้โดนดูเองบ้างเค้าถึงจะรู้ว่ามันเป็นยังไง T^T

We are X [TH]
    [Club]~Metal Zone
    กล่าวขอบคุณ
    669
    ได้รับคำขอบคุณ: 418
    โหดร้ายยย

ปล.นี่คือที่มาของแก๊งปาหินสินะ

กล่าวขอบคุณ
    241
    ได้รับคำขอบคุณ: 364
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ bnnightmal2e อ่านกระทู้
    โหดร้ายมาก ตอนเช้าดู ข่าวทางช่อง3 ที่ขอแต่งงานแต่ผู้หญิงไม่รับ ผู้ชายเลยเอาน้ำกรดราดใส้หน้าแลัวผู้หญิงก็เสียหน้า+ตาบอด ผู้หญิงก็เลยบอกให้จัดเอาน้ำกรดหยอดตา บ้าไปแลัว [แต่ในข่าวบอกว่า 7ปีแลัวนะที่ขอให้หยอดน้ำกรดแต่ตอนนี้ให้ไม่ต้องหยอดแลัวนะครับ]
    เอ่อ ตามที่ดูช่องอื่นสรุปว่า ตามกฏหมายอิหร่าน จะใช้ระบบตาต่อตาฟันต่อฟัน น่ะครับเป็นหลักการของชาวตะวันออกกลาง ซึ่งเรื่องนี้ผู้หญิงมีสิทธิ์ที่จะหยอกตาคนที่ทำให้บอดไปตามกันได้ แต่สุดท้ายเธอก็ยอมให้อภัยมันนะครับ ไอ้หมอนั่นเลยติดคุกอย่างเดียว ผมว่ามันก็ดีนะ กฏหมายบ้านเรามันหน่อมแน้มมาก คนเลยไม่ค่อยจะกลัวกัน

ส่วนกรณีรักร่วมเพศ มีชู้(ผู้หญิงเท่านั้น ผู้ชายมีเมียได้หลายคนไม่ผิดนะครับ ตามศาสนาเค้านะ) แล้วต้องโดนปาหินนี่ ถ้าจำไม่ผิดนี่อิสลามถือว่าเป็นบาปที่อภัยไม่ได้เลยมั้ง ไม่รู้ทำไมการลงโทษแต่ละอย่าง****โหดได้ใจ พวกตะวันออกกลาง อาหรับทั้งหลายเนี่ย

ปล.เห็นเดี๋ยวนี้ผู้หญิงชอบอ่านนิยาเกี่ยวกับชีค เจ้าชาย หนุ่มทะเลทรายกันเยอะแยะ เค้ารู็หรือเปล่าว่าอีกด้านต้องเจออะไร ลองไปอ่านดูของน้อง ***** มั่วชัดๆ พวกผู้ชายอาหรับ มันเห็นผู้หญิงเป็นทาสนะเว้ยไม่มีแบบในนิยายหรอกเฟ้ย ยิ่งเป็นคนต่างชาติศาสนาแล้ว ชอบแบบกดขี่ก็ไม่บอก

INTERNET THINGY
    กล่าวขอบคุณ
    2,094
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,943
    ทรมานมากๆ กว่าจะตายได้นี่
    Manassawee CJ
    #GAMING