ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
ค้นหาข้อมูลใน jokergameth.com
หน้าแรก สั่งซื้อสินค้า
กระดานพูดคุย เกี่ยวกับเรา

GIGA Three Kingdoms

Yulgang

Dragon Nest

SwordsMan Online

เวปไซท์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนเวปไซท์สปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ สนับสนุนเว็บไซต์ กางเกงเล Joker Game Official Fanpage บล็อคสาวไฮโซ เล่นเกมแล้วได้เงิน loadgamepc
ให้เช่า Colocation
บริจาค Bitcoin
กางเกงเล
Jokergame Facebook
บล็อคสาวไฮโซ
จ้างให้เล่นเกม
โหลดเกมส์

หัวข้อ: ชวยทีครับ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    9
    ได้รับคำขอบคุณ: 25

ชวยทีครับ

ผมจะเอาฮาดดิษของเพื่อนมาใส่ เพื่อที่จะย้ายข้อมูลของลูกเก่า ในได d มาใส่อีกลูก ต้องทำไงบ้างครับ
    ใส่แล้วต้องปรับอะไรใหมครับ (หากผมก็อบใส่ซีดีผมว่าตายแน่เลย)

<ชอบThankไม่ขอบโพสต์>
    กล่าวขอบคุณ
    4,293
    ได้รับคำขอบคุณ: 209
    ก็ย้ายไปเลยครับ ค่อยๆก๊อปไปทีละหน่อยก็ได้ครับ

เท่าทีเคยทำมาก็ไม่น่าจะมีปัญหาอะไรครับ

เหมือนก๊อปไปใส่flashdriveละครับ

รอท่านอื่นมาเสริม

เสพกราฟฟิกขั้นเทพ
    กล่าวขอบคุณ
    2,345
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,552
    ค่อยๆ copy แล้ว paste ทีละน้อยๆครับ อย่า cut ไป ถ้ามีอะไรผิดพลาดระหว่างโอนถ่ายข้อมูลเดี๋ยวไฟล์มันเสียหาย
    Intel Core i7 4790k / MSI Z97 Gaming 5 / GALAX GTX980 SOC 4GB
    AMD Phenom II X6 1090T / Asrock 890GX Extreme 3 / Power Color HD5970 2GB

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    9
    ได้รับคำขอบคุณ: 25
    ไฟล์ที่จะย้ายมัน 160 กิกครับ