ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ดุ๊กดิ๊ก
    กล่าวขอบคุณ
    166
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,283
    Blog Entries
    2

10อันดับ ผู้หญิงที่สวยที่สุด เซ็กซี่ที่สุดในโลก 18+

อันดับ 10

Abbey Clancy แฟนสาวของนักเตะร่างสูง Peter Crouch ที่มีภาพหลุดแอบไปสวีทกันบนเรือเมื่อปลายปีที่แล้ว นางแบบสุดสวยคนนี้ก็เข้าป้ายมาในอันดับ 10

อันดับ 9

Jessica Alba ถ้าพูดถึงสาวเซ็กซี่ต้องมีชื่อของเธอคนนี้อยู่ด้วยแน่นอน แม้จะเป็นคุณแม่ไปแล้ว แต่ความเซ็กซี่ของเธอก็ไม่จางหายไปเลยสักนิด เข้ามาในอันดับ 9

อันดับ 8

Adriana Lima นางแบบสาวเซ็กซี่จาก บราซิล ความเซ็กซี่จังหวะแซมบ้า เข้าตาจนเธอกลายเป็นนางแบบของ Victoria’s Secretเลยเข้ามาเป็นอันดับ 8

อันดับ 7

Kelly Brook สาวเซ็กซี่แคลเซียมสูงคนนี้เคยบอกว่าตัวเองเคยอ้วกใส่กระเป๋าตัวเองบนรถมาแล้ว แถมราคากระเป๋าใบนั้นราวๆ 100,000 บาท โอ้วว สาวเซ็กซี่ต้องโก๊ะๆ จริงหรอ มาในอันดับ 7

อันดับ 6

Kristen Stewart สาวสวยน้องใหม่ ที่เพิ่งเข้ามาติดอันดับทำเนียบเป็นครั้งแรก จากบทที่โด่งดังใน Twilight ที่ได้ประกบพระเอกสุดหล่อ จนพากันดัง เข้าป้ายมาในอันดับ 6

อันดับ 5

Keeley Hazell สาวน่ารักอกภูเขาไฟคนนี้ โด่งดังจาก Page 3 (คอเซ็กซี่คงรู้จักเป็นอย่างดีว่าคืออะไร) ด้วยความเซ็กซี่ ขนาดใหญ่ โต เธอจึงเข้ามาในอันดับ 5

อันดับ 4

Frankie Sandford สาวน้อยวัย 21 ปี ด้วยความน่ารัก หน้าหวานๆของเธอ จึงทำให้เริ่มมีชื่อเสียงมากขึ้น จนได้ติดทำเนียบความเซ็กซี่มาในอันดับ 4

อันดับ 3

Marisa Miller ถึงแม้สาวคนนี้จะมีอายุเข้าหลัก 3 ไปแล้ว แต่ความเซ็กซี่ของเธอยังอยู่ในใจของทุกคนเมื่อมีรายการในโหวตเมื่อไร เธอต้องติดชื่ออยู่ด้วยทุกครั้ง ล่าสุดยังได้ร่วมเดินแบบกับ Victoria’s Secret อีกด้วย เข้าป้ายมาในอันดับ 3

อันดับ 2

Megan Fox สาวสุดฮอตที่โด่งดังมาจากเรื่อง Transformers จากนั้นทุกคนก็รู้จักเธอมากขึ้น จากแฟชั่นเซ็กซี่ที่ออกมาอยู่โดยตลอด จึงไม่น่าแปลกอะไรถ้าเธอจะมาในอันดับ 2

อันดับ 1

Cheryl Cole สาวสุดเซ็กซี่ร้อนแรงต่อเนื่อง สามารถรักษาตำแหน่งอันดับ 1 ได้มาเป็น 2 ปีซ้อน นักร้องสาวเซ็กซี่ ที่มีผู้คนทั่วโลกล้วนปรารถนา แต่ชีวิตคู่กับไม่เป็นเช่นนั้น เมื่อนักเตะเชลซี Ashley Cole กลับปันใจมีกิ๊กซะงั้น

ผมรู้นะว่าคุณชอบอันดับ5

เคดิต pang_pon_zaa

กดขอบคุณกันซักนิดจะได้มีกำลังใจให้ผมเอาสิ่งดีๆมาแบ่งปัญต่อไปครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย nongtee852 : 3rd August 2011 เมื่อ 18:30

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 19 คนที่กล่าวขอบคุณ:

BaH Keyboardist
    กล่าวขอบคุณ
    566
    ได้รับคำขอบคุณ: 983
    1
    ภาพค่อนข้างติดเรทนะ หาภาพดีๆกว่านี้หน่อยนะครับ เด็กเล่นเยอะ

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ nongtee852 อ่านกระทู้
    แก้ไขรูปภาพให้แล้วนะครับ-*-

ขอบคุณที่ให้ความร่วมมือครับผม
    วิจารณ์ไม่ว่า ดราม่ากระทู้บิน
    ก่อนพิมพ์ คิดไตร่ตรองให้ดี จะได้ไม่ทะเลาะกัน
    กรุณาใช้ภาษาไทยให้ถูกต้อง ผิดนิดหน่อยไม่ว่า แต่อย่าให้มันเกินไป คนเราผิดพลาดกันได้ ส่วนใครจะเตือนก็เตือนดีๆ อย่าไปแขวะ จะได้ไม่ทะเลาะกัน

จนกระทั่งโดนธนูปักที่เข่า
    กล่าวขอบคุณ
    48
    ได้รับคำขอบคุณ: 596
    หาภาพดีๆ ซักนิดก็ได้ ไม่มีใครว่า

(เออตูชอบ5)

ดุ๊กดิ๊ก
    กล่าวขอบคุณ
    166
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,283
    2
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ cancerzz อ่านกระทู้
    ภาพค่อนข้างติดเรทนะ หาภาพดีๆกว่านี้หน่อยนะครับ เด็กเล่นเยอะ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย nongtee852 : 31st July 2011 เมื่อ 16:38

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

MOTHER FUCKER
    กล่าวขอบคุณ
    1,699
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,650
    แต่ละนาง บึ้มๆ ทั้งนั้น 55+
    SLIPKNOT FAN CLUB

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ: 302
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ nongtee852 อ่านกระทู้
    งั้นผมก็เด็กจิผม19เรียนมหาลัยและอ่ะ

MARVEL.COM
    กล่าวขอบคุณ
    1,123
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,510
    1
    Scarlett Johansson ของผมละ ? T_T

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    846
    ได้รับคำขอบคุณ: 207
    สวยเซ็กซี่ที่สุุด แฟนยังไปมีกิ๊ก แล้วพวกขี้เหร่จะเหลือเรอะ ฮ่าฮ่า

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    75
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,279
    อันดับ 5มลอง เซิดดูละ สุดยอดมากๆ คนจากเมืองผู้ดี อะไรก็ดีไปหมดเนอะ

กล่าวขอบคุณ
    200
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,568
    นางฟ้าในใจผมก็ Jennifer Lawrence น่ะ ตกหลุมรักมาตั้งแต่หนังเรื่อง Winter's Bone แล้ว

อันนี้ก็ภาพในหนังWinter's Bone

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย [::BlueFox::] : 31st July 2011 เมื่อ 22:30
    LOVE THE WAY YOU LIE!!

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    227
    ได้รับคำขอบคุณ: 7
    สบายตาดีจัง
    เบื่อ เหงา เศร้า เมื่อไม่มี คำว่าเรา

กล่าวขอบคุณ
    15
    ได้รับคำขอบคุณ: 207
    โห มาไม่ทันตอน 18+ แฮะ - -*

15. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    50
    ได้รับคำขอบคุณ: 30
    0.0 Megan Fox

กล่าวขอบคุณ
    430
    ได้รับคำขอบคุณ: 166
    กระทู้คุณภาพ

กล่าวขอบคุณ
    2,462
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,481
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ SiXbullet อ่านกระทู้
    โห มาไม่ทันตอน 18+ แฮะ - -*
    นั่นสินะ ไม่น่าพลาดเลย

เสพกราฟฟิกขั้นเทพ
    กล่าวขอบคุณ
    2,381
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,560
    ไม่มี อั้ม ภัชราภา เหรอ??
    Intel Core i7 4790k / MSI Z97 Gaming 5 / GALAX GTX980 SOC 4GB
    AMD Phenom II X6 1090T / Asrock 890GX Extreme 3 / Power Color HD5970 2GB

กล่าวขอบคุณ
    54
    ได้รับคำขอบคุณ: 24
    ขอบคุณครับท่าน
    "The only man who never makes mistakes is the man who never does anything."