ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    15
    ได้รับคำขอบคุณ: 41
    นึกว่าไม่มีคนเล่นเลยเลิกเล่นล่ะ

อญุ่ที่ไหนกันมั่งอ่ะ

จะได้ทำเควสด้วยกัน

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    60
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    อยากรุ้แนวทางการอัพ สกิลมาเลย เล่น scout อยุ่ Juda

กล่าวขอบคุณ
    15
    คนละเซิป/channal

กล่าวขอบคุณ
    15
    เราอยู่ Ezulan

กล่าวขอบคุณ
    103
    ได้รับคำขอบคุณ: 43
    ผมอยู่ Ezulan เจอก็ทักได้ครับ ผมชื่อ vincentvow เวล 31 เเล้ว เล่นตัว การ์เดี๋ยนอยู่ครับ ^^"

กล่าวขอบคุณ
    15
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Guuspy อ่านกระทู้
    ผมอยู่ Ezulan เจอก็ทักได้ครับ ผมชื่อ vincentvow เวล 31 เเล้ว เล่นตัว การ์เดี๋ยนอยู่ครับ ^^"
    เล่นตอนไหนบ้างล่ะ

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0

Wink

เล่นอยู่ Juda คะ เล่น เมจ > < ชื่อตัวละคร Latte ตอนนี้เลเวล จะ 25 คะ

ใครเจอทักได้นะคะ ^ ^ เวลาออนก็ น่าจะบ่อยนะ คะ

ปล. ตอนนี้กลุ้มใจเรื่องสกิลเมจคะใครพอจะมีแนวทางหรือข้อมูลบ้างเอ่ย มึนตึบ

กล่าวขอบคุณ
    103
    ไม่เเน่นอนนะครับ ตอนเย็นๆก็ 4-5 โมงถึง ทุ่ม (ไม่ก็ทุ่ม-3ทุ่ม ช่วงนี้เล่นเเน่นอนครับ ) ตอนเช้าๆก็ 6โมงถึง 9 โมงทุกวันนะครับ (ใครรู้กดปุ่มเก็บ ของปุ่มไหนครับ ที่ไม่ใช่ คลิกขวา อ่ะ พอดีเก็บของไม่ทันคนอื่นเขา ^^" ช่วงนี้จะอยู่ที่ ezulun temple นะครับ party เก็บเวลอยู่

[scrip][/scip]
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Guuspy : 4th September 2011 เมื่อ 13:51

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    16
    ได้รับคำขอบคุณ: 3
    ผมลงเจี้ยนเรือไป2ครั้ง ไอเทมกุญแจหายไป ทำไงดีล่ะครับ ตอนนี้ลงไม่ได้แล้ว ใครรู้ช่วยบอกด้วยนะครับ

กล่าวขอบคุณ
    103
    มันก็หายอยู่เเล้วครับ เพราะว่าเราใช้ไป เเต่ถ้าทำเควส ไม่ผ่านก็คงต้องไปซื้อ มาทำต่อ หรือ ไปparty กับคนอื่น เพื่อทำเควส เดิมให้จบ ครับ เเล้วจึงรับเควส มาทำต่อวนไปมาได้ครับ เเล้ว เควส พิเศษ ได้เงินเเบบเเรนดอม อ่ะทำไง งง เหมือน กัน เเมวๆไรเนี้ย เเหละ มันให้โค้ดมาอ่ะ

กล่าวขอบคุณ
    144
    ได้รับคำขอบคุณ: 96
    พวกชุด น้ำเงิน ชุด ส้มนี้มันได้จากไหนหรอครับ เห็นเค้าใส่กันอยากจะใส่บ้าง - -

กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ 3
    ของผมเน็ต 4 mb TOT จะแลคมั้ยอ่ะ ??

กล่าวขอบคุณ
    103
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ MooMoo~* อ่านกระทู้
    พวกชุด น้ำเงิน ชุด ส้มนี้มันได้จากไหนหรอครับ เห็นเค้าใส่กันอยากจะใส่บ้าง - -
    ชุดเกาะน้ำเงิน มันหายากนะครับ ส่วนมากจะขายเเพง100-300g ครับ เเต่สีเขียวพอได้ครับ ต้องไปดุที่เขาขายที่บอร์ดกันถูกๆดีก็มีเเค่ 1g เองต้องเลือกเอาครับ บางคนเหมือนกันเเต่กด ราคาไปเป็น10 ก็มี( สีทองยิ่งเเล้วใหญ่ส่วนมากจะมีเเต่เวล40 อ่ะ)เเต่ผมว่าซื้อพอเเรงๆมาฟัน เก็บเงินไว้ก่อน รอเวลเยอะๆเเล้วซื้อหนักๆจะดีกว่าครับ ช่วงๆ30ขึ้นไปเเล้วเวลขึ้นยากเเล้ว ช่วงหลังๆมานี่ของเริ่มราคาถูกลงเเล้วเนื่องจาก มีคนมาขายกันเยอะครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Guuspy : 5th September 2011 เมื่อ 20:59

กล่าวขอบคุณ
    144
    ได้รับคำขอบคุณ: 96
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Guuspy อ่านกระทู้
    ชุดเกาะน้ำเงิน มันหายากนะครับ ส่วนมากจะขายเเพง100-300g ครับ เเต่สีเขียวพอได้ครับ ต้องไปดุที่เขาขายที่บอร์ดกันถูกๆดีก็มีเเค่ 1g เองต้องเลือกเอาครับ บางคนเหมือนกันเเต่กด ราคาไปเป็น10 ก็มี( สีทองยิ่งเเล้วใหญ่ส่วนมากจะมีเเต่เวล40 อ่ะ)เเต่ผมว่าซื้อพอเเรงๆมาฟัน เก็บเงินไว้ก่อน รอเวลเยอะๆเเล้วซื้อหนักๆจะดีกว่าครับ ช่วงๆ30ขึ้นไปเเล้วเวลขึ้นยากเเล้ว ช่วงหลังๆมานี่ของเริ่มราคาถูกลงเเล้วเนื่องจาก มีคนมาขายกันเยอะครับ
    ขอบคุณครับ มีข้อสงสัยเกี่ยวกับสกิลมากเลย อาชีพ Shaman ต้องอัพสกิลอะไรบ้างอ่ะครับ อยากเล่นแต่อัพไม่เป็น -*-

กล่าวขอบคุณ
    103
    ผมก็ยังไม่ค่อยรู้ อ่ะนะครับ ลองใส่ที่ละ 1 ดูอ่ะครับ เเล้วไปลองท่าดู ตอนใส่ก็ดู dame กับ กับความเเรงก่อนจะใส่ นะ พวก dame เเรงๆส่วนมากจะช้า เเต่ก็เเรง (พวกสกิล ในบอร์ดก็ไม่มีรูปด้วย สงสัยคงต้องเอามาโชวกันเองนะครับ)

กล่าวขอบคุณ
    67
    ได้รับคำขอบคุณ: 39
    เพิ่งเล่นเวล 6 เอง

ส่วนรายละเอียดเควส หรือ วิธีเล่น สามารถหาได้จากไหนครับ

กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 12
    ผมเล่น แอส เวล 22 ชื่อ millidola นะ อยู่ juda ทักกันมั่งนะ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 9
    รอเซิฟไทย เห็นว่า วินเน่า จะเอาเข้ามา

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ตัวในเกมส์ผมชื่อ ThailanDMO นะ คับ แอดมาด้วยคับ หาเพื่อนเล่นจิงๆ

เล่นคนเดียว งง มาก 555+ อีเมลนะคับ jinhin_@hotmail.com

ผมเล่นทั้งวัน ^^

กล่าวขอบคุณ
    103
    เควสมันชอบให้ตีมอนซ้ำๆ นะครับ บางทีก็น่าเบื่อ ไปรับเควสมา เเล้วเอาเม้าส์ จิ้มที่เควส ตรงชื่อ นะครับ มันจะพาไปตรงที่ทำ หรือตี มอนตรงๆนั้นอยู่ บางวัน ได้ exp.*2 ด้วยนะครับ (ใครรู้ซื้อ pet หรือ วิธีตีของ ก็มาบอกกันมั้งนะครับ ^^" ต้องไปดูที่เฟสบุ๊ค มันจะบอกวันอยู่ ลองไปดูกันนะ http://www.facebook.com/?ref=home#!/DragonaPH

กรุงเทพ คลองสามวา นิมิตใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    7,279
    ได้รับคำขอบคุณ: 655
    เล่นไม่ได้ครับลงตามวิธีทุกอย่างอัพเดตแพทเสร็จเรียบร้อยแต่พอกดเริ่มเกมแล้วมันจะไม่มีอะไรเกิดขึ้นเลยพอผ่านไปสัก10นาทีมันก็จะขึ้นแบบนี้อะครับ

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย liberate01 : 9th September 2011 เมื่อ 18:59

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    อืม ผมลงเกมไปแล้วสมัครแล้ว แต่มันมีให้ใส่ ตัวเลข6 หลัก อะ ทำไง หราครับพี่ Soft_hi@hotmail.com บอกผมที่ครับ

กล่าวขอบคุณ
    167
    ได้รับคำขอบคุณ: 19
    เพิ่งโหลดเสร็จมะคืนครับโหลด Patch นานมักอะต้องไปหาโหลดตัวแมนน่วลมาแต่ไฟล์สุดท้ายไมนันนานจังหว่า เดี๋ยวจะตามไปเล่น Juda ด้วยคนครับ

นักเลงคอมพิวเตอร์
    กล่าวขอบคุณ
    23
    ได้รับคำขอบคุณ: 144
    รอเล่นเชิฟไทยดีกว่า
    CPU:AMD FX-6100 3.3 GHz / MB:ASROCK N68-GS4 FX R2.0 / VGA:XFX Radeon HD 7870 2GB GDDR5 / RAM:KINGSTON HYPER-X DDR3 8GB 1600 / HDD:HITACHI 500GB SATA-III / PUS:RAIDMAX 630W

กล่าวขอบคุณ
    167
    ได้รับคำขอบคุณ: 19
    ไมของผมมันเล่นไม่ได้อะ มันขึ้น login sever connection failed ใครรู้วิธีแก้มั่งครับ