ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    29
    ได้รับคำขอบคุณ: 478

Smile [PC] Call of Duty 6 - Modern Warfare 2 [Repack - BLACK BOX][Eng][MF][3.65 Gb]

Call of Duty 6 - Modern Warfare 2

SS By: www.gamespot.com

VDO By: www.youtube.com

Information: www.ozonegame.com
    Infinity Ward กลับมาสร้างผลงานอีกครั้งในตระกูลเกม Call of Duty ที่ สร้างสิ่งใหม่ๆในภาค 4 จากแต่เดิมที่เกม Series นี้เป็น FPS แบบสงครามโลกครั้งที่ 2 ผันมาเป็นสงครามไฮเทคที่มีอาวุธทันสมัย ในภาคที่ชื่อว่า Call of Duty: Modern Warfare 2 เรียกได้ปากต่อปากว่าเป็นเกมสมัยใหม่ที่ใช้ Engine ที่มีรูปแบบของตัวเองแถมทีมงานก็เข้าถึงกลุ่มลูกค้าเป็นอย่างดีคือการให้ตัว เกมที่ไม่กินเสปคเครื่องมากเกินไป และสามารถคงความนิยม จนถึงปัจจุบัน จึงไม่ต้องแปลกใจเลยว่าทำไมเกมนี้ถืงเป็นเกมที่กวาดรางวัลมาอย่างมากมาย Spoiler เนื่อเรื่องภาคแรกนิด ในภาคแรกนั้นเราจะได้รับบทเป็น จ่า Soup Mctravish ที่ ได้เข้ามาประจำการในหน่วย S.A.S.ของสหราชอาณาจักรที่ไปทำภารกิจลับให้กับราชการ และได้เจอสารเคมีซึ่งนำไปสู่การก่อการร้ายในตะวันออกกลาง ที่กำลังมีการล้มล้างรัฐบาล เนื้อเรื่องของเกมจะตัดบทไปมาระหว่าง 3 ตัวละคร ตัวละครนึงคือ Sgt.Poul Jackson ของกองกำลังนาวิกโยธิน สหรัฐอเมริกา ส่วนคนที่ 3 จะได้เล่นแค่ 2 ด่านคือ Capt. Price (ถ้าคนเคยเล่น Call of Duty มาจะรู้ได้ทันทีเลยว่านี่คือตัวละคร Classic ของค่ายนี้ซึ่งโผล่มาเกือบทุกภาคเลย) ตัวละครที่ 3 นี้จะทำให้เรารู้ถึงอดีต ที่เชื่อมโยงเนื้อเรื่องเกมในปัจจุบัน สุดท้ายทุกคนจะทำสำเร็จรึเปล่าไปเล่นกันเอาเองนะครับบ !!! ในภาค 2 ทางทีมงานได้เปลี่ยนโครงเรื่องจากภาคแรกนิดหน่อยครับ คงจะเป็นการไปล้มกลุ่มก่อการร้ายเหมือนเดิม โดยดำเนินเรื่องตัวละครใหม่ที่ชื่อ Sgt.Rogue และมีบัดดี้ทีมกับตัวเอกภาคแรกคือ Soup Mactravish (ได้เห็นหน้ากันเสียที)แถมยศเลื่อนกลายเป็น Capt. ซะด้วย แหมก็ผ่านอะไรๆในภาคแรกมาตั้งขนาดนั้นนี่เนอะ ตอนงาน E3 ที่ผ่านมา Activision Infinity Ward ได้นำผลงานตัวเองออกมาโชร์แก่เกมเมอร์อย่างเราๆได้รับชม Demo แรกของเกมกันไปแล้วซึ่งในนั้นเราจะเห็น Ai ที่มีลักษณะของตัวเองมากขึ้นการปรับระบบของเกมและการมใช้ Engine ที่ทาง Infinity Ward ได้พัฒนาลงไปซึ่งสมแล้วครับกับการรอคอย (แถมทีมงานยังบอกอีกว่าเครื่องไหนที่เล่นภาคแรกได้ ภาค 2 ก็เล่นได้ครับผม ไม่ต้องไปนั่งอัพเกรดกันนะครับ)
    (((มันมากๆเกมส์นี้ฉากสุดท้ายก็ซึ้งสุดๆใครไม่ได้เล่นเสียดายแย่)

Minimum System Requirements
    OS: Microsoft Windows XP, Windows Vista and Windows 7 (Windows 95/98/ME/2000 are unsupported)
    Processor: Intel Pentium 4 3.2 GHz or AMD Athlon 64 3200+ processor or better supported
    Memory: 1 GB RAM
    Graphics: 256 MB NVIDIA GeForce 6600GT or better or ATI Radeon 1600XT or better
    DirectX: Microsoft DirectX(R) 9.0c Hard Drive: 12GB of free hard drive space Sound: 100% DirectX 9.0c compatible sound card

How To Install
    1.เมื่อโหลดครบทุกพาร์ทจะได้ไฟล์ .rar 20 ไฟล์
    2.ทำการแตกไฟล์ .rar จะได้ไฟล์ .iso
    3.ทำการ Mount Image ไฟล์ .iso
    4.ทำการ Setup เกม
    5.เข้าเล่นเกมได้เลยครับ ^^

Download
    Part1 Part2 Part3 Part4 Part5 Part6 Part7 Part8 Part9 Part10
    Part11 Part12 Part13 Part14 Part15 Part16 Part17 Part18 Part19 Part20

ไฟล์เสียซ่อมได้นะครับ Recovery Record 5% ครับ

ขอให้สนุกกับเกมครับ ^^

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ toeimusic2000 อ่านกระทู้
    ได้เล่นแล้ว เล่นได้ 100% นอนยัน
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ jamesz อ่านกระทู้
    เล่นได้ครับ นอนยัน
    joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย armbabor : 9th May 2012 เมื่อ 19:40

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 6 คนที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    7
    ได้รับคำขอบคุณ: 4
    ขอบคุณครับ

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    409
    ได้รับคำขอบคุณ: 62
    ขอเอาไปลองละกานนะครับ

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    เดวท่าได้เดวมา คอนเฟริมครับ

กล่าวขอบคุณ
    89
    ได้รับคำขอบคุณ: 465
    เล่นได้ครับ นอนยัน

กล่าวขอบคุณ
    52
    ได้รับคำขอบคุณ: 8
    โหลด COD4 MW มาเมื่อวัน อาทิตย์เย็นๆมั้งครับตอนนี้วัน อังคาร เวลา 22.30 น. เคลีย เรียบร้อย(มีช่วงหนึ่งไฟ ตก ได้เริ่มเล่นใหม่หมด) แหม่ถ้าได้นั่งเล่นทั้งวันล่ะก็ -.- ของมาเล่นต่อหน่อยนะ มันคักๆๆ กำลังหา พอดี๊ พอดี คับ

กล่าวขอบคุณ
    52
    ได้รับคำขอบคุณ: 8
    ได้เล่นแล้ว เล่นได้ 100% นอนยัน

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    มันมากลองเเล้ว โหลดเลยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย

กล่าวขอบคุณ
    377
    ได้รับคำขอบคุณ: 64
    Blog Entries
    7
    เจิมๆ !!!!!
    สงครามหมื่นวัน..

กล่าวขอบคุณ
    43
    ได้รับคำขอบคุณ: 10
    ไฟล์ โดนลบไปแล้ว ฮั้บ !

Tags for this Thread