ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชื่อ [M] a r [K] นะ
    กล่าวขอบคุณ
    234
    ได้รับคำขอบคุณ: 293

Nurarihyon ลูกหลานจอมภูติมีกี่ Season แล้วหรอครับ ??

กำลังติดตามการ์ตูนเรื่องนี้ แต่บังเอิญดูแบบ Sub ไทย

อยากรู้ข่าวสารการ์ตูนเรื่องนี้มากมายว่าออกไปถึงไหนแล้ว

หรือใครพอมีลิ้งดาวน์โหลด รบกวน PM มาให้ได้ไหมครับ ^_^

หรืออย่างน้อย เราก็ขอรู้ข่าวสารการ์ตูนเรื่องนี้บ้างก็ดี

รบกวนด้วยครับ ( - - ) ( _ _ ) ( - - )
    Gerard

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    77
    ได้รับคำขอบคุณ: 68
    ตอนนี้เขาประกาศทำSeason2 แล้วมั้งครับ ถ้าผิดก็ขอประทานโทษนะครับ

3. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    ตอนนี้Season 2 ครับ
    ชื่อSeason2 ก็ คือ
    Nurarihyon no Mago – Sennen Makyou

ปัจจุบัน ออกมา5ตอนแล้วนะครับ
    - Release Date: Every Sunday @ 8:00 AM (Pacific Standard Timezone)

ลิ้งเวปก็ http://www.gogoanime.com/category/nurarihyon-no-mago เป็น RAW/Sub

ปล.ไม่ได้โพสลิ้งโหลดคงไม่ผิดใช่มะครับ

5. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: