ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

หน้าที่ 4 จากทั้งหมด 15 หน้า หน้าแรกหน้าแรก ... 2345614 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย
    ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    161
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    อัปMap pack หน่อยครับ ขอPart7นะครับ ขอบคุณมากครับ

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ขอPart5นะครับ ขอบคุณมากครับ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    Thailand Bangkok
    กล่าวขอบคุณ
    710
    ได้รับคำขอบคุณ: 21
    ล่าสุดนี่มันpatch 1025 เเล้วอะป่าวครับ

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    9
    ผมเข้าจอยกับคนอื่นในการีน่าอะครับแล้วขึ้นให้โหลด KF_weapon2_Trip_T <<ไอตัวนี้อะครับ ผมต้องแก้ยังไงดีอะครับ

The world god only knows
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 36
    แก้MAP PACK พาท7 ด้วย ไม่ได้เล่น นาน กลับไปเล่น ดีกว่า Garena คนยังน้อย เหมือนเดิม ปะ อิอิ ถ้าคนเยอะจะกลับไปเล่น อยู่
    ~~~~~ผู้ที่ยังรอดชีวิต~~~~

Thailand Bangkok
    กล่าวขอบคุณ
    710
    ได้รับคำขอบคุณ: 21
    ผมทำวิธีเข้าผ่านGarenaครับอัพเเพทหมดเเล้วเข้าห้องคนอื่นมันขึ้นอย่างนี่อะครับ [IMG][/IMG]

{O}Ve[R][L]oR{D}
    http://infgames.blogspot.com
    กล่าวขอบคุณ
    2,271
    ได้รับคำขอบคุณ: 14,681

Talking

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ patpatzzz อ่านกระทู้
    ผมทำวิธีเข้าผ่านGarenaครับอัพเเพทหมดเเล้วเข้าห้องคนอื่นมันขึ้นอย่างนี่อะครับ [IMG][/IMG]
    น่าจะเป็นที่เน็ตหรือเวอชั่นไม่ตรงกันครับ
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ namemoss28 อ่านกระทู้
    ผมเข้าจอยกับคนอื่นในการีน่าอะครับแล้วขึ้นให้โหลด KF_weapon2_Trip_T <<ไอตัวนี้อะครับ ผมต้องแก้ยังไงดีอะครับ
    เวอชั่นกับแมพของโฮสไม่ตรงกับของเราครับ(บางโฮสอาจจะลงม้อด)
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Virgil:DarkSlayer อ่านกระทู้
    ผมใช้ตัวเกมของพี่GIKKOKแล้วอัพแพทเอาได้ไหมครับ
    ตัวเกมของพี่GIGKOK เปนแบบรีแพคครับ คิดว่าไม่น่าจะลงได้
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ SD`Mon อ่านกระทู้
    ของผมอัพเดทแล้วมันบอกบางอย่าหายไปอะ
    ขึ้นตอนเข้าเกมหรอครับ?
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ zoomza000 อ่านกระทู้
    มันเป็นแบบนี้อะครับ เข้าไม่ได้เลย ลองมาวัน นึงละ

ลองเข้าเกมจากในโฟลเด้อดูครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย InFiNiTy : 6th August 2011 เมื่อ 11:15

The pace of life
    At for some thing good
    กล่าวขอบคุณ
    1,171
    ได้รับคำขอบคุณ: 108
    ขอวิธีเล่นผ่านGarenaหน่อยว่าต้องตั้งค่ายังไง คือผมลืมหมดแล้ว และขอตัวโปรแกรมGarenaหน่อยได้ไหมครับ

BLINK ONCE MIDZY UAENA ♥
    กล่าวขอบคุณ
    958
    ได้รับคำขอบคุณ: 667
    ขอบคุณครับๆ

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    2
    ตอนที่ต้องแตกตัวเกมเป็นไพล์ iso อะ มัน ให้ใช่รหัสผ่าน อะ

รหัสอะไรอะ บอก ที่ ดิ หาไม่เจอไม่รู้อยู่ตรงไหน บอกผมที อยากเล่นมากกกกกกก

กล่าวขอบคุณ
    131
    ได้รับคำขอบคุณ: 148

ผมคลิกตามที่ท่านบอกแล้วแรกมันก็ขึ้นCritical Errorอยู่แต่คลิกบ่อยๆเข้ามันเป็นอย่างงี้เลยครับ

เข้าจากในโฟล์เดอร์ก็เป็มเหมือนกัน ไม่รู้ว่าต้องปรับแก้ตรงไหนบ้างครับ

ขอบคุณครับ

กล่าวขอบคุณ
    243
    ได้รับคำขอบคุณ: 191
    โหลด PATCH V.1-1014 โหลดยังไงโหลดบ่เปน

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ลง Map ต้องแตก ไฟล์จากตัว win rar หรอครับ งง คุณบอกให้แตกไฟล ไม่เห๊นมี map ขึ้นมาเลยครับ เซงๆ

กล่าวขอบคุณ
    140
    ได้รับคำขอบคุณ: 315
    ขอบคุณครับ

กล่าวขอบคุณ
    70
    ได้รับคำขอบคุณ: 20
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Northz อ่านกระทู้

ผมคลิกตามที่ท่านบอกแล้วแรกมันก็ขึ้นCritical Errorอยู่แต่คลิกบ่อยๆเข้ามันเป็นอย่างงี้เลยครับ

เข้าจากในโฟล์เดอร์ก็เป็มเหมือนกัน ไม่รู้ว่าต้องปรับแก้ตรงไหนบ้างครับ

ขอบคุณครับ
    แบบนี้ผมก็เป็นครับ ทำยังไงดี

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ทำไมของคุณมีโชว์ Trade ด้วยอ่ะครับ ของผม เล่นแล้วไม่เห๊นมีลูกศรขึ้นมาเลยครับ

กล่าวขอบคุณ
    476
    ได้รับคำขอบคุณ: 132
    มายืนยันครับ ว่าเล่นได้ 100 %

ขอบคุณมากครับ

กล่าวขอบคุณ
    4,975
    ได้รับคำขอบคุณ: 5,898
    กำลังโหลดครับ แต่ทำไมบอร์ดนี้ปัญญาเยอะจัง

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 16
    มัน ขึ้น ว่า NSIS ERER งะ คับ ตอน ลง แพท งะ คับ ทาม ไง คับ ที่ ใช้ ไม่ ได้ ก็ มี
    KF_v1016_Hotfix_By_InFiNiTy.exe
    KF_v1016_To_v1017_Update_By_InFiNiTy.exe
    KF_v1018_To_v1019_Update_By_InFiNiTy.exe
    KF_v1019_To_v1020_Update_By_InFiNiTy.exe
    KF_v1021_To_v1022_Update_By_InFiNiTy.exe
    เนี่ย งับ ที่ พิม มา มัน ขึ้น NSIS ERER หมด เยย งับ ช่วย ที งั บ

กล่าวขอบคุณ
    379
    ได้รับคำขอบคุณ: 22
    ลงเข้าในโฟลเดอร์ ไดร์ทีลง/killingfloor/killingfloor/system ดูคับ

สำหรับคนที่เข้าเกมแล้วมีปัญหาลองเข้าไปในโฟลเดอร์ดูครับบางคนลงแพทผิดทำให้ตัวเกมมันซ้อนกัน ต้องเป็น E:\killingfloor\killingfloor ลองเข้าไปในโฟลเดอร์นี้อ่ะครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย funoom022 : 6th August 2011 เมื่อ 23:09
    '' ไม่ต้องรู้ว่าผมเป็นใคร แค่รู้ว่าเป็นคนไทยก็พอ ''

กล่าวขอบคุณ
    37
    ได้รับคำขอบคุณ: 24
    part 7 map ค้าบผมลิ้งตายแล้วช่วยแก้ให้ด้วยนะครับ อยากเล่น map ใหม่มากเลยครับ ขอบคุณล่วงหน้านะครับ

กล่าวขอบคุณ
    141
    ได้รับคำขอบคุณ: 16
    มัน Lan กันไม่ได้อ่ะอีกเครื่องเข้าได้อีกเครื่องเด้งออก เซงอ่าา

เกือบเซียน
    กล่าวขอบคุณ
    517
    ได้รับคำขอบคุณ: 746
    Blog Entries
    1
    ลง No Steam Fix ไม่ได้อ่ะคับ พอกดที่ตัว no steam fix มันขึ้นอย่างงี้อ่ะ

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 24
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Virgil:DarkSlayer อ่านกระทู้
    ผมใช้ตัวเกมของพี่GIKKOKแล้วอัพแพทเอาได้ไหมครับ
    ได้จ้า

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Northz อ่านกระทู้

ขอบคุณครับ
    เข้าเกมที่ Nonsteam Fix ที่ลงไปนะ ตัวอย่าง play.exe, KF_revLoader.exe, rev.exe แล้วแต่ nonsteam fix ที่คุณใช้

สำหรับคนที่กดเข้าเกมแล้วไม่มีอะไรเกิดขึ้นหรือมีปัญหาอื่นๆ ให้ค้นจาก Link ด้านล่าง นะ

กระทู้จากบอร์ดเก่า http://tinyurl.com/kfproblem

กล่าวขอบคุณ
    8
    ได้รับคำขอบคุณ: 37
    ผมรันตัว non steam ไม่ได้ครับ เพราะอะไรหรอครับ มันขึ้น has stopped working