ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    133
    ได้รับคำขอบคุณ: 241

ใครมี แครก Dirt 3ขอหน่อยครับ

เป็น V.1.1 หรือ V.ของพี่ รามิสก็ได้ครับ ..ของพี่รามิสผมมีแครกแต่โหลด Gameforwindowlive ไม่ได้ ใครมีรบกวนช่วย อัพหน่อยครับ ขอบคุณมากครับ

กล่าวขอบคุณ
    133
    ขอขุดหน่อยเน้อ อึ๊บๆ

ช่วยด้วยใจว่ะ
    กล่าวขอบคุณ
    351
    ได้รับคำขอบคุณ: 540
    มีแคร็ก SKIDROW ใงเอาไปลองเหดียวอัพให้ แล้วก็ไฟล์อัพเดตGamesforwindows รอแปปครับ

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 3
    คนดีมีน้ำใจ ^^

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    351
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ pop99 อ่านกระทู้
    มีแคร็ก SKIDROW ใงเอาไปลองเหดียวอัพให้ แล้วก็ไฟล์อัพเดตGamesforwindows รอแปปครับ
    http://www.mediafire.com/?y3c3osojgsdf4gy

ลิ้งนี้เลยครับ ลองลงดูไม่ได้ใงอย่าว่ากันเด้อ แบ่งปันกันครับ

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    22
    ได้รับคำขอบคุณ: 5
    ผมก็อบไปลงแล้วมันลงไม่ได้ง่า

กล่าวขอบคุณ
    351
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ pop99 อ่านกระทู้
    http://www.mediafire.com/?y3c3osojgsdf4gy

ลิ้งนี้เลยครับ ลองลงดูไม่ได้ใงอย่าว่ากันเด้อ แบ่งปันกันครับ
    ขอบอกก่อนนะครับว่าแครกตัวนี้ ผมโหลดมาจากแวปนี้ตัวเกมเป็นตัวRepack แต่ลงแล้วก็เล่นได้ดี

ลง Crack copyสามไฟล์ในโฟลเดอร์Crackไปวางทับในที่ลงเกมไว้
    ลงเสร็จเข้าเกมส์ นำไอคอนplay.exeมารันเกมหน้าเดสทอป
    กดปุ่ม Home บนแป้นพิมพ์ จากนั้น Crearte Profile แบบ Offline
    สร้างแอดเค้าท์ ตอนตั้งชื่อ หน้าแรกครับ

*ต้องการ Offline Profile ของ Games for Windows LIVE ในการเซฟ
    เข้าเกมที่ play.exe ถ้ามันบอกให้ต่อ net ตอบ no อย่างเดียว เพื่อเล่น Offline

หมายเหตุให้ใช้ Gamesforwindows ตัวล่าสุด
    มีไฟลือัพเดตมาให้แล้วต่อเน็ตคลิกอัพได้เลย

Steam Error - ใครเจอปัญหานี้
    ---------------------------
    Application load error 5:0000065434

1- ลองลงใหม่หรือลองเปลี่ยนไดรฟ์ไปลงไดรฟ์อื่น(ถ้ายังไม่ได้)
    2- เข้าเกมผ่าน play.exe ก่อน 1 รอบ (จะเซฟไม่ได้)
    3- ออกเกมแล้วลงแคร็ก SKIDROW ที่รวมอยู่ในโฟลเดอร์ลงเกม
    (ก็อปไปให้ครบทั้ง 3ไฟล์ปิดโปรแกรมป้องกันไวรัสด้วย)

เซ็ทจอย copyไฟล์ในโฟลเดอร์xinputemu3.0ไวางในที่ลงเกมไว้ คลิกxinputTest เสร็จเข้าเกมจะใช้จอยได้

11. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    22
    ได้รับคำขอบคุณ: 5
    ของผมก็อบแล้วลงได้อันเดวเองงะ

กล่าวขอบคุณ
    133
    ขอบคุณครับ ขอขุดหน่อยเน้อ สำหรับคนมีปัญหาแบบผม .. ปล.ใครจะเอาอะไรกับเกมส์นี้บอกนะครับ

ผมโหลด Full ของพี่ Ramis มา
    --
    ขอวิธี อัพเดท Gameforwindow live ด้วยครับ TT

Save ไม่ได้
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย nutcub789 : 31st July 2011 เมื่อ 21:45

กล่าวขอบคุณ
    351
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ nutcub789 อ่านกระทู้
    ขอบคุณครับ ขอขุดหน่อยเน้อ สำหรับคนมีปัญหาแบบผม .. ปล.ใครจะเอาอะไรกับเกมส์นี้บอกนะครับ

ผมโหลด Full ของพี่ Ramis มา
    --
    ขอวิธี อัพเดท Gameforwindow live ด้วยครับ TT

Save ไม่ได้

ลองโหลดลิ้งนี้ครับมีทั้งแครกและตัวอับเดตGameforwindow live แค่ดับเบิ้ลคลิกไฟล์ทำตามขั้นตอน ไม่ได้ใงขออภัยด้วยนะครับ

15. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    133

ลองโหลดลิ้งนี้ครับมีทั้งแครกและตัวอับเดตGameforwindow live แค่ดับเบิ้ลคลิกไฟล์ทำตามขั้นตอน ไม่ได้ใงขออภัยด้วยนะครับ
    ครับ โหลดของคุณมาแล้ว.. พอลง ตัว gfw มันดันขึ้นเป็นคล้ายๆหน้าต่างเอมแต่สีดำอะครับ แล้วทำยังไงต่อ ?

กล่าวขอบคุณ
    351
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ nutcub789 อ่านกระทู้
    ครับ โหลดของคุณมาแล้ว.. พอลง ตัว gfw มันดันขึ้นเป็นคล้ายๆหน้าต่างเอมแต่สีดำอะครับ แล้วทำยังไงต่อ ?
    ครับมันจะขึ้นเป็นกรอบดำแล้วมันจะดาวโหลดไฟล์มาติดตั้งให้ต่อเน็ตไว้ด้วย
    แต่ใงก็ลองลิ้งนี้เป้นตัวGames for Windows 3.5.0050.0 คิดว่าล่าสุดแล้ว
    ลองโหลดมาลงในเครืองเลย
    http://websociety.biz/freeware-downl...or_windows.htm

กล่าวขอบคุณ
    133
    เอ.. แล้วต้อง Sign in ป่าวครับ หน้าต่างดำ ?