ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    6
    ได้รับคำขอบคุณ: 0

Question ช่วยหน่อยครับ

ผมจะเล่นเกม reborn kizuna no tag battle แต่เวลาเล่นมันมีแต่เสียงอะครับไม่มีภาพคับ อยากถามว่าต้องทำยังไงถึงจะมีภาพครับ

ปล emu นะครับ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 307
    Blog Entries
    2
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ veeza0015 อ่านกระทู้
    ผมจะเล่นเกม reborn kizuna no tag battle แต่เวลาเล่นมันมีแต่เสียงอะครับไม่มีภาพคับ อยากถามว่าต้องทำยังไงถึงจะมีภาพครับ

ปล emu นะครับ
    ไม่ทราบว่าใช้โปรแกรมอะไรถึงมีปัญหา
    ถ้าเป้น PCSX2
    ตามนี้ [PCSX2 ON PC] By [Z]ลันลา มีวิธีแก้พร้อม ผมลงเอง
    ติดตามผลงานได้ที่[PSX ON PC] By [Z]ลันลา และ [PCSX2 ON PC] By [Z]ลันลา หรือที่บล็อก บอกเหล่าเก้าสิบกับ[Z]ลันลา

กล่าวขอบคุณ
    6

แก้ๆๆๆๆ

เป็นโปรแกรม jpcsp 0.6 2039 ครับ เกม reborn ก็เป็นของpspครับ

emu psp ครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย veeza0015 : 2nd August 2011 เมื่อ 20:20 เหตุผล: ลืมอะไรบางอย่างครับ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 307
    Blog Entries
    2
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ veeza0015 อ่านกระทู้
    เป็นโปรแกรม jpcsp 0.6 2039 ครับ เกม reborn ก็เป็นของpspครับ

emu psp ครับ
    อันนี้ไม่ทราบนะครับ เรื่องโปรแกรมนี้
    ติดตามผลงานได้ที่[PSX ON PC] By [Z]ลันลา และ [PCSX2 ON PC] By [Z]ลันลา หรือที่บล็อก บอกเหล่าเก้าสิบกับ[Z]ลันลา

กล่าวขอบคุณ
    6
    ครับไม่เป็นไรครับ