ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
ค้นหาข้อมูลใน jokergameth.com
สั่งซื้อสินค้า
RapidShare
กระดานพูดคุย
เกี่ยวกับเรา

ozonegame.com

Final Bullet

เวปไซท์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนเวปไซท์สปอนเซอร์ของพวกเรา

ขายเกมส์ PC ราคาถูก เกมส์คอมพิวเตอร์ ตัวเต็ม 100% ลงโฆษณา skgamepc.com FastGamePC.com ขายเกมคอม 35 บาทเท่านั้น เกมสำหรับวินโดว์ เกมส์พีซี CD เกมส์ DVD เกม Joker Game Official Fanpage MU thaix3 JUROPY STEAM STORE ขายเกม Steam ราคาถูก
Gametook.com ขายเกมส์ Steam ราคาถูก ลงโฆษณา แหล่งรวมเกมส์ xbox360 YULGANG ECOSYSTEM เวอร์ชั่น 11.09 บริการ vps คุณภาพ vps คนไทย WE2GAME.COM ขายเกมส์ PC ราคาถูก

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    11
    ได้รับคำขอบคุณ: 480

เตรียมพบกับเกมรถแข่งภาคใหม่ล่าสุด Asphalt 7 Heat

Ragnarok เถื่อน เปิดวันนี้ ไร้เส้น ไร้โปร ไม่มีบอท

Gameloft เตรียมส่งเกมรถแข่งสุดมันส์ภาคใหม่ล่าสุด Asphalt 7 Heat บน iPhone,iPad และ Android ให้ได้มันส์กันแน่เร็วๆ นี้

เตรียมพบกับเกมรถแข่งภาคใหม่ล่าสุด Asphalt 7 Heat

Gameloft ที่ส่งเกมรถแข่งสุดมันส์บน iPhone,iPad และ Android มาซิ่งกันอีกครั้งกับเกม Asphalt 7 ที่มีชื่อภาคว่า Heat ล่าสุดได้มีการเปิดตัวไปเรียบร้อย ในงานเปิดตัว Samsung Galaxy S III นั่นเอง โดยทาง ซึ่งคาดว่า Gameloft เตรียมนำเกม Asphalt 7 แถมกับผู้ที่เป็นเจ้าของ Samsung Galaxy S III ก็เป็นได้เช่นเดียวกับภาค Asphalt 6 ที่แจกฟรีให้ผู้ใช้งาน Samsung Galaxy S II มาแล้ว โดยตัวเกมนั้นเตรียมวางจำหน่ายบน iPhone,iPad และ Android อย่างเป็นทางการเร็วๆนี้

Credit:Sanook

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 20 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Problem?
    กล่าวขอบคุณ
    3,010
    ได้รับคำขอบคุณ: 774
    Asphant 6 เครื่องผมยังเล่นไม่ได้เลยทำไมเล่นไม่ได้ก็ไม่รุ Galaxytab 7.0 plus เครื่องก็แรงเท่า S2 ขอให้ภาค 7 เล่นได้เหอะ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    4
    ได้รับคำขอบคุณ: 25
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ planxthanee อ่านกระทู้
    Asphant 6 เครื่องผมยังเล่นไม่ได้เลยทำไมเล่นไม่ได้ก็ไม่รุ Galaxytab 7.0 plus เครื่องก็แรงเท่า S2 ขอให้ภาค 7 เล่นได้เหอะ
    Asphalt 6 บนGalaxy Tab7.0 Plusน่าจะเป็นที่เฟิร์มแวร์มากกว่า

THE HULK
    กล่าวขอบคุณ
    15,344
    ได้รับคำขอบคุณ: 483
    มาเร็วๆเลย S2 รอสอยอยู่! ว่าแต่เมื่อไหร่ Max Payne ของ Android จะมาฟระ!!! บอกมาวันที่ 26 เมษ ป่านนี้ยังไม่มาเลย - -"

กล่าวขอบคุณ
    597
    ได้รับคำขอบคุณ: 20
    ขอให้ลง symbian ด้วยเหอะ T^T อยากเล่น

7. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

น่าเบื่อ จังชีวิตนี้ ชิ!
    กล่าวขอบคุณ
    39
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,222
    อย่าลืม WP นะ

9. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

stone cold steve austin
    Thailand : Pichit
    กล่าวขอบคุณ
    167
    ได้รับคำขอบคุณ: 340
    Asphalt 6 บน symbian ผมยังมีอยู่เลยครับ ผมใช้ nokia 500 เล่นสนุกมาก

<3 M.... S....
    กล่าวขอบคุณ
    503
    ได้รับคำขอบคุณ: 199
    Asphalt 6 ยังเล่นใน iphone อยู่เลย มันส์มากกกก

The_Nine
    กล่าวขอบคุณ
    2,102
    ได้รับคำขอบคุณ: 728
    อ่าวกรรม งั้นผมก็ปล่อยไก่ กับเกมที่ขอไปอ่ะดิ- -* นึกว่า Adrenaline เป็นภาค 7

Nothing
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,016
    TAB 7 ผมจะได้เล่นป่าวนิ T_T เศร้า

กล่าวขอบคุณ
    56
    ได้รับคำขอบคุณ: 9
    เกมมือถือยอดฮิตตามหลังห้องเลยทีเดียว...
    ขาย เร้าเตอร์ + โมเด็ม True 3 ตัว --> คลิ๊ก