ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    11
    ได้รับคำขอบคุณ: 480

เตรียมพบกับเกมรถแข่งภาคใหม่ล่าสุด Asphalt 7 Heat

Gameloft เตรียมส่งเกมรถแข่งสุดมันส์ภาคใหม่ล่าสุด Asphalt 7 Heat บน iPhone,iPad และ Android ให้ได้มันส์กันแน่เร็วๆ นี้

เตรียมพบกับเกมรถแข่งภาคใหม่ล่าสุด Asphalt 7 Heat

Gameloft ที่ส่งเกมรถแข่งสุดมันส์บน iPhone,iPad และ Android มาซิ่งกันอีกครั้งกับเกม Asphalt 7 ที่มีชื่อภาคว่า Heat ล่าสุดได้มีการเปิดตัวไปเรียบร้อย ในงานเปิดตัว Samsung Galaxy S III นั่นเอง โดยทาง ซึ่งคาดว่า Gameloft เตรียมนำเกม Asphalt 7 แถมกับผู้ที่เป็นเจ้าของ Samsung Galaxy S III ก็เป็นได้เช่นเดียวกับภาค Asphalt 6 ที่แจกฟรีให้ผู้ใช้งาน Samsung Galaxy S II มาแล้ว โดยตัวเกมนั้นเตรียมวางจำหน่ายบน iPhone,iPad และ Android อย่างเป็นทางการเร็วๆนี้

Credit:Sanook

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 20 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Problem?
    กล่าวขอบคุณ
    3,083
    ได้รับคำขอบคุณ: 781
    Asphant 6 เครื่องผมยังเล่นไม่ได้เลยทำไมเล่นไม่ได้ก็ไม่รุ Galaxytab 7.0 plus เครื่องก็แรงเท่า S2 ขอให้ภาค 7 เล่นได้เหอะ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    4
    ได้รับคำขอบคุณ: 25
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ planxthanee อ่านกระทู้
    Asphant 6 เครื่องผมยังเล่นไม่ได้เลยทำไมเล่นไม่ได้ก็ไม่รุ Galaxytab 7.0 plus เครื่องก็แรงเท่า S2 ขอให้ภาค 7 เล่นได้เหอะ
    Asphalt 6 บนGalaxy Tab7.0 Plusน่าจะเป็นที่เฟิร์มแวร์มากกว่า

THE HULK
    กล่าวขอบคุณ
    17,066
    ได้รับคำขอบคุณ: 484
    มาเร็วๆเลย S2 รอสอยอยู่! ว่าแต่เมื่อไหร่ Max Payne ของ Android จะมาฟระ!!! บอกมาวันที่ 26 เมษ ป่านนี้ยังไม่มาเลย - -"

กล่าวขอบคุณ
    603
    ได้รับคำขอบคุณ: 20
    ขอให้ลง symbian ด้วยเหอะ T^T อยากเล่น

7. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

น่าเบื่อ จังชีวิตนี้ ชิ!
    กล่าวขอบคุณ
    38
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,225
    อย่าลืม WP นะ

9. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

I have 2 Words for Ya....
    Thailand : Pichit
    กล่าวขอบคุณ
    168
    ได้รับคำขอบคุณ: 359
    Asphalt 6 บน symbian ผมยังมีอยู่เลยครับ ผมใช้ nokia 500 เล่นสนุกมาก
    I have 2 Words for Ya....Suck IT !!!!!!!!!!

Still .
    กล่าวขอบคุณ
    504
    ได้รับคำขอบคุณ: 198
    Asphalt 6 ยังเล่นใน iphone อยู่เลย มันส์มากกกก

The_Nine
    กล่าวขอบคุณ
    2,094
    ได้รับคำขอบคุณ: 723
    อ่าวกรรม งั้นผมก็ปล่อยไก่ กับเกมที่ขอไปอ่ะดิ- -* นึกว่า Adrenaline เป็นภาค 7

Nothing
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,050
    TAB 7 ผมจะได้เล่นป่าวนิ T_T เศร้า

กล่าวขอบคุณ
    54
    ได้รับคำขอบคุณ: 9
    เกมมือถือยอดฮิตตามหลังห้องเลยทีเดียว...
    ขาย เร้าเตอร์ + โมเด็ม True 3 ตัว --> คลิ๊ก