ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

-l3odySlam-
    กล่าวขอบคุณ
    517
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,971

เรียก account win7 คืนได้ไหม

.:Adobe:.

Cs6

Cs5

::ใครจะเป็นซีอีโอไมโครซอฟท์คนต่อไป?::
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย dream12594 : 24th August 2013 เมื่อ 18:21
    ติดตามได้ที่ www.bodyslamband.com หรือ www.bodyslamfc.com

My  Jessica
    Bbbbb...Behind You HaHaha
    กล่าวขอบคุณ
    41
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,503
    Blog Entries
    4
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ dream12594 อ่านกระทู้
    คือผมลบ account ไป(win 7 ) ผมลืมของสำคัญไว้อะครับ เสียดายมากๆ จะมีทางเอากลับคืนมาได้ไหมครับ เรียก account เก่าที่ลบไปกลับคืนมาได้ไหม
    หรือไม่ก็เอาของทั้หมดใน account เก่ากลับมาได้ไหมครับ
    ขอบคุณมากครับ^ ^
    กู้ไม่ได้ครับ แต่ถึงมีโปรแกรมมันก็กู้ได้ไม่หมดครับผม เสียดายแทนครับ ^^
    - เดี๋ยวอัพเกรดคอมใหม่ละ -

3. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ปั๊มเนียน
    กล่าวขอบคุณ
    71
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,963
    2
    ลองใช้ system restore ดูก่อนเผื่อได้ แต่ผมว่าคงไม่ได้ คงต้องไปหาพึ่งโปรแกรมกู้ไฟล์แล้วล่ะครับ

5. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

-l3odySlam-
    กล่าวขอบคุณ
    517
    ขอบคุณมากนะครับ อ่า!! ที่จริง มันก็ดีอย่างนึงอะครับ ผมขอพูดหน่อยละกันครับ คือของสำคัญเหล่านั้น อาจเป็นของไม่กี่ชิ้นที่ผมจะรักษาอยู่ได้ อาจจะไม่มีความหมาย กับคนอื่น ตลอด 3 ปีที่อยู่กับสิ่งที่เรียกว่าอดีต ตลอด 6 ปีที่เรายังรักกับสิ่งที่เป็นไปไม่ได้ อีกแล้ว เมื่อก่อนเคยมีทุกสิ่ง ทุกอย่าง ทั้งโอกาส ความรัก ความหวัง ผ่านไป 6 ปีแล้ว จากส่ิ่งที่มีกลายเป็นเหลือแต่สิ่งของบางอย่าง ที่เวลาไม่อาจจะทำลายมันได้ แต่ผมก็ไม่อาจจะรักษา มันได้ด้วยความละเลย เเละความสะเพร่า
    ลบ account ไปโดยลืมของสำคัญเอาไว้ มันก็สมควรแล้วเละครับ ที่ต้องรับผลอย่างนี้ สุดท้ายแล้วสิ่งของที่เหลืออยู่นั้นก็คงไม่อยู่เหนือเวลาหรอก ในที่สุดก็ต้องถูกทำลายไปพร้อมกับเวลาที่ล่วงเลยไปก็เท่านั้นเอง

ขอบคุณมากๆครับ ^ ^
    ติดตามได้ที่ www.bodyslamband.com หรือ www.bodyslamfc.com

7. รายชื่อสมาชิกจำนวน 11 คนที่กล่าวขอบคุณ:

เทคโนโลยีสารสนเทศ
    กล่าวขอบคุณ
    256
    ได้รับคำขอบคุณ: 415
    3
    ถ้าเราพยายามด้วยความรักที่เรามีอยู่แต่ผลของมันกลับตรงข้าม เราก็ควรลบมันออกไปบ้างจะได้ไม่ต้องมางมงายกับสิ่งที่เป็นอยู่ในปัจจุบัน ชีวิตเป็นของเราเริ่มสิ่งใหม่ๆทำสิ่งใหม่ๆได้เสมอถ้าเราต้องการ
    จะให้ผู้อื่นช่วยเหลือโปรดใช้คำที่สุภาพในการโพส และใช้ภาษาไทยให้ถูกต้องด้วยครับ

9. รายชื่อสมาชิกจำนวน 4 คนที่กล่าวขอบคุณ:

-l3odySlam-
    กล่าวขอบคุณ
    517
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Facebook อ่านกระทู้
    ถ้าเราพยายามด้วยความรักที่เรามีอยู่แต่ผลของมันกลับตรงข้าม เราก็ควรลบมันออกไปบ้างจะได้ไม่ต้องมางมงายกับสิ่งที่เป็นอยู่ในปัจจุบัน ชีวิตเป็นของเราเริ่มสิ่งใหม่ๆทำสิ่งใหม่ๆได้เสมอถ้าเราต้องการ
    คุณนี้เรื่อง คอมก็เก่ง เห็นตอบปัญหาคอมเยอะอยู่ แต่ที่ผมถูกใจคือเรื่องความรักนี้เละ 555+ (แซวเล่นครับ)

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    42
    ได้รับคำขอบคุณ: 296
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ dream12594 อ่านกระทู้
    ขอบคุณมากนะครับ อ่า!! ที่จริง มันก็ดีอย่างนึงอะครับ ผมขอพูดหน่อยละกันครับ คือของสำคัญเหล่านั้น อาจเป็นของไม่กี่ชิ้นที่ผมจะรักษาอยู่ได้ อาจจะไม่มีความหมาย กับคนอื่น ตลอด 3 ปีที่อยู่กับสิ่งที่เรียกว่าอดีต ตลอด 6 ปีที่เรายังรักกับสิ่งที่เป็นไปไม่ได้ อีกแล้ว เมื่อก่อนเคยมีทุกสิ่ง ทุกอย่าง ทั้งโอกาส ความรัก ความหวัง ผ่านไป 6 ปีแล้ว จากส่ิ่งที่มีกลายเป็นเหลือแต่สิ่งของบางอย่าง ที่เวลาไม่อาจจะทำลายมันได้ แต่ผมก็ไม่อาจจะรักษา มันได้ด้วยความละเลย เเละความสะเพร่า
    ลบ account ไปโดยลืมของสำคัญเอาไว้ มันก็สมควรแล้วเละครับ ที่ต้องรับผลอย่างนี้ สุดท้ายแล้วสิ่งของที่เหลืออยู่นั้นก็คงไม่อยู่เหนือเวลาหรอก ในที่สุดก็ต้องถูกทำลายไปพร้อมกับเวลาที่ล่วงเลยไปก็เท่านั้นเอง

ขอบคุณมากๆครับ ^ ^
    ลองใช้โปแกรมช่วยดูครับ ถึงไม่เต็ม 100 แต่ก็ยังได้คืนบ้างครับ โปรแกรม Recover.My.Files.4.9.2.1235
    ลิ้งค์โหลดครับ
    http://www.mediafire.com/?q9876a6vo61i8xp
    PASS : SURIYATEWAPITUK
    ลองดูครับ
    ไม่เก่งมากมายแค่พอแนะนำคนที่ไม่รู้จริงๆได้นิดหน่อยและอยากเห็นคนไทยรักกัน PASS ผมทุกไฟล์ให้ใช้ SURIYATEWAPITUK หรือ KORNTEWAPITUK

12. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

-l3odySlam-
    กล่าวขอบคุณ
    517
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ SURIYATEWAPITUK อ่านกระทู้
    ลองใช้โปแกรมช่วยดูครับ ถึงไม่เต็ม 100 แต่ก็ยังได้คืนบ้างครับ โปรแกรม Recover.My.Files.4.9.2.1235
    ลิ้งค์โหลดครับ
    http://www.mediafire.com/?q9876a6vo61i8xp
    PASS : SURIYATEWAPITUK
    ลองดูครับ
    ขอบคุณมากๆครับ ผมก็โหลดมาใช้แล้วครับ ผมก็คิดในอีกแนวว่า ถ้าทุกสิ่งทุกอย่าง อยากให้เรายังมีเขาอยู่นั้น เราคงไม่เสียสิ่งที่เรารักไปหรอกครับ แต่ในเมื่อทุกสิ่งอย่างอยากให้ มันเป็นอย่างนี้ เราก็ยอมรับในความเป็นจริงอะครับ
    คือผมคิดดูแล้วยังที่คุณ Facebook บอกไว้ครับ
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Facebook อ่านกระทู้
    ผมว่าผมจะเริ่มต้นใหม่อะครับ ไม่ว่าอะไรก็ตามถ้าสักวัน ถ้าทุกสิงทุกอย่างอยากให้เรามาพบกันอีกครั้ง ในวันนั้นผมคงจะมีค่าพอ ที่จะได้รักเขาอีก แต่ถ้าเราไม่ได้คู่กันจริงๆแล้ว ผมก็ขอยอมรับในความเป็นจริง เพราะเชื่อว่าคนที่เธอเลือกนั้น คือคนที่ดูแลเธอได้และดี่ที่สุดแล้ว และผมก็คงจะต้องลืมวันเวลาที่แสนมีค่าไป จะต้องพยายามลืมมันให้ได้ และเริ่มต้นชีวิตใหม่อีกครั้ง 6 ปีแล้วมันคงจะยาวนานเกินไปแล้วสินะ
    ^ ^ ต้องสู้ใหม่อีกครั้งเริ่มต้นใหม่ ชีวิตเป็นของเรา Life Has No Limits...
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย dream12594 : 11th May 2012 เมื่อ 12:15