สวัสดีค่ะเพื่อนๆ

อยากจะรีวิวเกมวิ่งๆ นอกจากคุกกี้รันบ้างนะคะเห็นเกมนี้ตัวละครน่ารักดี BeeRunner ค่ะ อาจจะคล้ายๆกันแต่ก็แตกต่างนิดหน่อยตรงที่จะวัดระยะทางที่เราวิ่งนอกจากเก็บเหรียญ ยังมีทั้งกระโดดเหยียบ สไลด์ โดดขึ้นสปริง เยอะเลยคะ เสียวตกทุกที(แต่ก็ตกนะคะ 555)

แล้วมีตัวช่วยนอกจากไอเทมก็มี ยานพาหนะไม่ต้องวิ่งให้เหนื่อยพร้อมกับคู่หูช่วยเพิ่มสกิลพิเศษ แถมด้วยตัวช่วย ต่างๆมากมาย

อ้อ ตัวละครที่เล่นมีความสามารถพิเศษด้วยนะคะ ตอนนี้ใช้ตัว ลีโอจี(กว่าจะเก็บเหรียญซื้อได้ก็วิ่งเยอะเลย ^^") ที่สามารถเปลี่ยนเหรียญเป็นเหรียญทองได้ด้วยแถมถ้าอัพเวลถึง 120 ก็กระโดดได้ 3 จังหวะด้วยนะ ตอนนี้มี 2 โหมดให้เล่นนะ ถ้าธรรมดาก็เริ่มต้นวิ่งแบบเรื่อยๆ แต่โหมดติดจรวดก็เล่นตาไม่กะพริบเลยไปเร็วมาก

จบด้วยคะแนนน้อยๆ :3

ยังไงก็ลองมาเล่นนะคะ ใช้แอคเค้าท์เฟชบุคหรือ บีทอล์ค ก็เล่นได้เลยสะดวกด้วยทั้ง iOS และ Android เลยนะ มาลองเล่นด้วยกันนะ ^^