ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

Gekkoukan Student Council
    กล่าวขอบคุณ
    1,570
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,656

Question ผู้ที่สังคมรังเกียดคือ

ตามหัวข้อ

แล้วก็จะได้มายังไงครับ(ผมไม่อยากได้น้าอย่าเอามาให้)แค่ถามเฉย

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    1,072
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,670
    คือคนที่ทำผิดกฏของบอร์ดหรือก่อให้เกิดมาม่า(ดราม่า)หรือป่าวครับไม่แน่ใจ รอstaffมาตอบแล้วกันครับ

- I am Robinkik -
    ..:: - \ NEWS / - ::.. ..:: - l * " หมวดนี้หล่ะ รักที่สุดเลย เมี๊ยว!! " * l - ::..
    กล่าวขอบคุณ
    355
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,728
    ก็คนที่ทำผิดกฏจนโดนเเบนไงครับ
    ไม่ว่าจะทำอะไรมาก็ตาม เช่น ปั้มกระทู้ โพสต์เรื่องไร้สาระ ก่อเหตุการณ์อันเชื่อมโยงไปถึงการโต้เถียงกันอย่างดึเดือด การมช้ภาษษาไทยผิดมากๆ บ่อยๆ ฯลฯ
    สรุปเเล้ว ก็ทำผิดกฏนั่นเเหละครับ ใครที่สมควรถูกเเบน ก็ ต้องเป็นไปตามนั้นครับ เมี๊ยว!!
    i5-6400 2.7GHz / Gigabyte H170 -HD3 DDR3 -CF / ASUS STRIX GTX970 DC2OC 4GB / 8 GB ( 4x2 ) Kingston Hyper -X Fury

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Wolrd Class Gaming PC!!!
    กล่าวขอบคุณ
    1,894
    ได้รับคำขอบคุณ: 526
    Blog Entries
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ robinkik อ่านกระทู้
    ไม่ว่าจะทำอะไรมาก็ตาม เช่น ปั้มกระทู้ โพสต์เรื่องไร้สาระ ก่อเหตุการณ์อันเชื่อมโยงไปถึงการโต้เถียงกันอย่างดึเดือด การมช้ภาษษาไทยผิดมากๆ บ่อยๆ ฯลฯ
    สรุปเเล้ว ก็ทำผิดกฏนั่นเเหละครับ ใครที่สมควรถูกเเบน ก็ ต้องเป็นไปตามนั้นครับ เมี๊ยว!!
    อ่านแล้วรู้สึกเหมือนโชคชะตามิอาจหลีกหนี555+

Senior Moderator
    ฝั่งธน(ต้องทน - -)
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,997
    4
    คือ คนที่สะสมคะแนนการลงโทษจนถึง 2 นั่นล่ะครับ ถึงจะเปลี่ยนเป็นแบบนี้

ใบแดง = 1 คะแนน
    ใบเหลือง = 0.5 คะแนน

แต่ละใบจะมีเวลาอยู่ 10 วันครับ ถ้าเกิดในช่วงเวลาที่ใบยังไม่หมดอายุ แล้วโดนใบลงโทษเพิ่มจนคะแนนรวมตัวกันจนถึง 2 คะแนนเมื่อไหร่ ก็จะโดนย้ายไปกลุ่มนี้ทันที กลุ่มนี้จะมีผลเหมือนคนโดนแบน 10 วันครับ

เช่นว่า โดนใบแดงมาแล้ว ใบแดงใบเก่ายังไม่ทันหมดอายุ ไปก่อเรื่องเพิ่มมาอีกก็โดนใบแดงมาอีกใบก็จะโดนย้ายไปในกลุ่มนี้ทันทีครับ พูดง่ายๆว่า ผิดซ้ำซ้อนนั่นเองครับ - -
    -อ่านและคิดทุกครั้งก่อนโพสและตั้งกระทู้-
    -พยายามตั้งกระทู้ให้ถูกหมวด เพื่อความง่ายต่อการตอบกระทู้ครับ-

กดอ่านคลิก : กฏบอร์ด l Blog

เรื่องเพิ่มเติมผ่าน Blog : เกณฑ์ตอบกระทู้ (สมาชิกใหม่และเก่าควรทราบ)

แจ้งปัญหาคลิก : PM

7. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Downloader
    กล่าวขอบคุณ
    213
    ได้รับคำขอบคุณ: 434
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ robinkik อ่านกระทู้
    รับทราบแล้ว อั้ย

9. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

เรปล่างเป็นเกย์
    ดวงจันทร์ เเต่โดนNASAปกปิด
    กล่าวขอบคุณ
    3,264
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,636
    ถ้าอยากได้ก็ไปEditในเเผงควบคุมของผู้ใช้งานเอาได้นะครับ 555555

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    276
    ได้รับคำขอบคุณ: 312
    ผมนี้ล่ะ สังคมรังเกรียจ มีผมคนเดียวนะ อย่าไปว่าคนอื่นล่ะ

.:|‘ΣING→L★STBLANK’|:.
    Bangkok.,Bangkae
    กล่าวขอบคุณ
    219
    ได้รับคำขอบคุณ: 248
    1
    ถามอะไรหน่อยครับ Usename เรานี้เปลื่ยนได้รึปล่าวครับ หรือต้องสมัครใหม่
    .:llTHE BlUEll:.

[̲̅L][̲̅i̲̅][̲̅k̲̅][̲̅e̲̅
    กล่าวขอบคุณ
    926
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,473
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ pongsiri99 อ่านกระทู้
    ถามอะไรหน่อยครับ Usename เรานี้เปลื่ยนได้รึปล่าวครับ หรือต้องสมัครใหม่
    เปลี่ยนไม่ได้ครับ