ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 5

คือว่าผมเล่นFootball manager 2011 แล้วเด้งบ่อยมากนะครับช่วยผมหน่อย

คือว่าผมเล่นFootball manager 2011 แล้วเด้งบ่อยมากนะครับช่วยผมหน่อย ผมลองแก้มาหลายวิธีแล้วครับโดยการลง ใหม่ ย้ายลงไดร์ฟ C แต่มันก็ยังเด้งนะครับ ประมาณว่าเล่นๆแล้วเด้งบางทีก็เด้งตอนเข้าเกมหรือเด้งตอนกดเริ่มแข่ง แย่มากเลยครับ เล่นไม่มีความสุขเลยคนคอเกมคงเข้าใจนะครับใครมีปัญหาเดียวกันกับผมแล้วแก้ได้แล้วหรือใครมีวิธีช่วยบอกผมหน่อยครับอยากเล่นมากเลย

สเปค ผม Ram 4 GB การ์ดจอ เอนวิเดีย 1 กิก รุ่น อะไรสักอย่าง 540 นิแหละครับ ช่วยทีครับ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 13
    ไฟล์ที่โหลดมาเต็มหรือRipครับ

กล่าวขอบคุณ
    2
    repack ลิ้งนี้เลยครับ http://www.jokergameth.com/board/sho...l+manager+2011

เลิกเกรียนแล้วไปเรียนซะ!
    กล่าวขอบคุณ
    451
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,776
    Blog Entries
    1
    ลองโหลด Full มาดูครับผม

หรือ อาจจะเป็นที่แพช หรือ ป่าว

แต่แนะนำให้โหลด Full มาครับ แล้วมาบอกด้วยนะครับ เล่นได้ไม่ได้

แีรม เยอะกว่าผมอีก สบายมากครับ
    "[อย่ารักพ่อเฉพาะวันที่ 5] [อย่ารักแม่เฉพาะวันที่ 12]"

กล่าวขอบคุณ
    2
    ผมก็อยากจะโหลด Full มาเล่นเหมือนกันแหละครับแต่เนตหอมันช้ามากขนาดใช้ IDM ยังอืดเลย เลยกะว่าจะไปซื้อแผ่น ร้านนี้ที่ผมซื้อเค้าบอกไม่ใช่แผ่นแท้นะครับเคยซื้อ Assasin Creed มาเล่น ลงเล่นได้ไม่มีปัญหาแต่กลัวที่ว่ามันไม่ใช่แผ่นแท้พอซื้อ FM11 มาลงกลัวเล่นไม่ได้อีก ครับเดี๋ยวทำได้ผมจะมาบอกช้อมูลให้กับคนที่มีปัญหาคนอื่นครับ

กล่าวขอบคุณ
    2
    อารการมันจะเด้งบ่อยมากแล้วแต่ช่วงในเกมครับแต่ส่วนใหญ่จะอยู่ที่ กดPlay เพื่อแข่งนะครับ แล้วจะค้างแล้วมีเสียงแฟนบอลในเกมโห่ๆกันตามปรกติแล้วเสียงมันเหมือนช๊อตดังตื้ดดดดดดดดดดดดดดดด...ประมาณนี้แล้วเด้งนะครับแล้วพอเด้งมาบางทีมันจะขึ้นบอกที่มุมขวาล่างที่เตือนปรกติขึ้นมาว่า Driver...... อะไรสักอย่างนิแหละครับ มันนานๆแจ้งบอกผมจำไม่ได้แต่ถ้าเกิดแจ้งอีกจะเอามาถามนะครับ

ใครพอจะทราบวิธีหรือเคยมีปัญหาเดียวกับผมแล้วสามารถแก้ได้แล้วช่วยบอกผมหน่อยครับ

กล่าวขอบคุณ
    451
    1
    ตั้งแต่เล่นมา ผมเคยมีปัญหาอยู่นะ

คือ เล่นไปแล้ว ก็หลุดเฉยๆเลย มาดูอีกที่ ทุกเกมส์ที่มีเล่นไม่ได้เลย

เพราะว่า โดนไวรัส มีมากกว่า หมื่นตัว(จริงๆนะ nod32 มันจับเจอ) ผมก็แสกนหายหมดแล้วก็ลงวินใหม่

เล่นได้ไม่มีปัญหา แต่ลง Full นะ ผมว่าอาการน่าจะอยู่ีที่ตัวเกมส์ ลองซื้อแผ่นก็อปมาดูก็ได้นิครับ

ระบบ มันไม่ได้ซับซ้อนไรมาก หากซื้อแผ่นมาแ้ล้วมันไม่ได้ มาบอกอีกทีละกันครับ
    "[อย่ารักพ่อเฉพาะวันที่ 5] [อย่ารักแม่เฉพาะวันที่ 12]"

กล่าวขอบคุณ
    2
    ผมลงทุนไปซื้อแผ่นมาแล้วครับลงแพทอัพเดตใหม่ แพทไทยเรียบร้อยก็ยังหลุดเด้งอยู่อีกครับท้อเลย ใครมีวิธีช่วยหน่อยครับ

กล่าวขอบคุณ
    2

นี้คือรูปครับผมถ่ายมา ลองอัพดูไม่ทราบว่าจะขึ้นรึเปล่า

กล่าวขอบคุณ
    2

ลองอีกทีครับ

กล่าวขอบคุณ
    2
    ของผมเป็น window 7 นะครับ

กล่าวขอบคุณ
    451
    1
    เอ่อ

ลง Full ไปเหอะครับ

เชื่อผม

กล่าวขอบคุณ
    2
    ผมกลัวว่าลง Full แล้วมันยังแก้ไม่ได้นี้สิครับ

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ monkmax111 อ่านกระทู้
    คือว่าผมเล่นFootball manager 2011 แล้วเด้งบ่อยมากนะครับช่วยผมหน่อย ผมลองแก้มาหลายวิธีแล้วครับโดยการลง ใหม่ ย้ายลงไดร์ฟ C แต่มันก็ยังเด้งนะครับ ประมาณว่าเล่นๆแล้วเด้งบางทีก็เด้งตอนเข้าเกมหรือเด้งตอนกดเริ่มแข่ง แย่มากเลยครับ เล่นไม่มีความสุขเลยคนคอเกมคงเข้าใจนะครับใครมีปัญหาเดียวกันกับผมแล้วแก้ได้แล้วหรือใครมีวิธีช่วยบอกผมหน่อยครับอยากเล่นมากเลย

สเปค ผม Ram 4 GB การ์ดจอ เอนวิเดีย 1 กิก รุ่น อะไรสักอย่าง 540 นิแหละครับ ช่วยทีครับ

ผมมีวิธีครับ

ลองไปลบ Driver VGA nvidai นะครับ แล้วมันจะเล่นได้ปกติ
    อาจจะมาจาก driver ไม่ support ครับ ลองอัพเดต ดูครับ