ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    13
    ได้รับคำขอบคุณ: 32

รวม Patch Assassins Creed Brotherhood 1.01 - 1.03

เกมส์ยังติดบัคอยู่บางเควสบางขั้นตอนนะครับ...ผมเลยหา Patch + Fix + Update มาให้ จะได้เล่นเกมส์แบบ 100 % เต็ม

Assassins Creed Brotherhood Full v.1.01 Update - SKIDROW

http://www.mediafire.com/?73s5b2frdd8459m

Assassins Creed Brotherhood v.1.02 Update - SKIDROW

http://www.mediafire.com/?cpbi0dh9p3eb51x

Assassins Creed Brotherhood v.1.03 Update - SKIDROW

http://www.mediafire.com/?2wj90j7te8db5n9

Pass : aorukaem

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 20 คนที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    15
    ได้รับคำขอบคุณ: 3
    ขอโหลดไปลองก่อนนะครับ ถ้าได้แล้วจะยืนยันให้ พาสหนึ่งพาสสอง แตกไม่ได้ครับ ไฟล์มีปัญหา
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย lieng : 29th August 2011 เมื่อ 23:35

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    651
    ได้รับคำขอบคุณ: 97
    ลงยังไงหรอคับ ลงไล่ไปทีละอันใช่มะคับ

When Keepen Up To The End
    อยู่ซักแห่งบนโลกใบนี้
    กล่าวขอบคุณ
    1,437
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,216
    ลงทีละอันหรือยังไงครับ

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    413
    ได้รับคำขอบคุณ: 75
    [QUOTE=bensohk123;327873][QUOTE=GIGKOK;304592]
    จะเริ่มอัพเกมส์แล้วครับ ยังไงก็ขอฝากผลงานทั้งหมดนี้ไว้ด้วยน่ะครับ
    ขอความร่วมมือน่ะครับ สำหรับ PASS ผมจะทำไว้หลายๆ ทางเลือกพยายามโหลดหน่อยน่ะครับ
    สำหรับท่านใดที่นำไปโพสที่เว็ปอื่นผมไม่ได้ห้ามครับ แต่ขอเรื่อง PASS ห้ามนำ PASS ไปเผยแพร่น่ะครับ

ให้ก๊อปลิ้งไปด้วยเลย ขอบคุณมากครับ

ขั้นตอนแรกของการโหลดเกมส์สำหรับมือใหม่
    1. เช็คว่าเกมส์ที่ต้องการจะเล่น เล่นกับเครื่องได้หรือไม่ เช็คได้ที่เว็ป
    http://www.systemrequirementslab.com/cyri/
    2. มีโปรแกรมสำหรับดาวน์โหลดเกมส์แล้วหรือยัง?
    โหลดได้ที่นี้ครับ
    3. โปรแกรมที่จำเป็นต่อการเล่นเกมส์
    --Update DirectX--
    --.NET Framework--
    --Visual C++ --

[CENTER]กระทู้เกมส์ไหนมีปัญหา ให้แจ้งที่กระทู้นั้นๆ หรือแจ้งที่ FACEBOOK PAGE
    (ส่วนมากจะไม่มีปัญหาเกี่ยวกับเกมส์เพราะว่าเกมส์ที่ผมเอามาอัพให้คุณได้โหลดกัน ผ่านเครื่องผมหมดทุกเกมส์แล้วครับ เล่นได้ 100%)

เกมส์อัพใหม่

เกมส์เก่าๆ ที่เคยอัพไว้นานแล้วเฉพาะ MediaFire

กดเล่นเลยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    161
    ได้รับคำขอบคุณ: 5
    ขอบคุณมากคับแต่ขอทราบวิธีการลงด้วยได้มั้ยคับขอบคุณคับ

กล่าวขอบคุณ
    101
    ได้รับคำขอบคุณ: 171
    ทำไมผมลง pacth v1.03 ไม่ได้อ่ะครับ v.1.01 v.1.02 ก็ลงไม่ได้ มันขึ้น

จะล้มสักกี่ครั้ง ก็ต้องลุกขึ้นสู้!!

กล่าวขอบคุณ
    1,572
    ได้รับคำขอบคุณ: 80
    v.1.03 มาตอนเหรอครับ หุหุ พอดีไม่ค่อยได้ตามข่าวน่ะครับ แล้วมันมีอะไรเปลี่ยนแปลงไปบ้างครับ

กล่าวขอบคุณ
    54
    ได้รับคำขอบคุณ: 672
    โหลดเฉพาะ Patch ล่าสุดก็พอนะครับ ไม่ต้องโหลดทั้งหมด เพราะอันล่าสุดจะรวมอันก่อน ๆ ไว้ด้วย
    อย่างกรณีนี้ก็ลงแค่ 1.03 อันเดียว

กล่าวขอบคุณ
    383
    ได้รับคำขอบคุณ: 37
    Blog Entries
    1
    ขอบคุณมากครับ

Mr.?
    กล่าวขอบคุณ
    543
    ได้รับคำขอบคุณ: 282
    ขอบคุณมากครับ
    .::: Jokergame th.com :::.

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    88
    ได้รับคำขอบคุณ: 6
    ขอบคุณครับ แต่มันลงยังไง!!!!