ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 4

รบวกวนถามเกี่ยวกับโปรแกรม IDM หน่อยครับ ว่าเวลาเราโหลดไฟล์มามันจะอยุ่ที่ไหนบ้างผ่านที่ไหนบ้าง รบกวนตอบที

คือผมลง IDM ไว้ไดร้C แต่ในIDM ผมตั้งค่าให้มันเอาไฟล์ที่โหลดมาได้ลงในไดร้ G ของผม แต่รุ้สึกว่าเวลาโหลด มันจะเอาไฟล์ลงไดร้Cก่อนเหมือนว่า ผ่าน C แล้วมาลง G
    และถ้าผมลงโปรแกรมIDMไว้ไดร้ G เลยมันจะ เร็วกว่าเดิมใช่ปะ เพราะไม่ต้องผ่านไดร้ C
    すべての答えをありがとうございました

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    2,462
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,481
    รอเรปล่าง

.: CuTe TsuNdeRe GirLs :.
    กล่าวขอบคุณ
    84
    ได้รับคำขอบคุณ: 74
    ผมไม่เป็นนะครับลง IDM Drive C เหมือนกันแต่ตั้งโหลดไว้ที่ Drive D ก็ไม่ผ่าน Drive C นะครับ

My  Jessica
    Bbbbb...Behind You HaHaha
    กล่าวขอบคุณ
    41
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,503
    Blog Entries
    4
    มันเป็นเหมือนการเก็บไฟล์แคชน่ะครับ พอโหลดเสร็จมันก็น่าจะลบไป (มั้ง) เพราะมีครั้งนึง Drive c ผมเหลือแค่ 40 MB พอกดโหลดเกมมันโหลดไม่ได้บอกว่าพื้นที่ไม่เพียงพอทั้งๆที่ผมเซฟไว้ใน Drive D ครับ
    - เดี๋ยวอัพเกรดคอมใหม่ละ -

IT Hardware
    [ L O P B U R I ]
    กล่าวขอบคุณ
    1,542
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,175
    เวลาเราจะโหลดไฟล์อะไรจาก IDM มันจะสำรองข้อมูลเอาไว้ก่อน ถ้าโหลดเสร็จเเล้วพื้นที่ที่จะเก็บไม่พอมันจะเก็บไว้ที่นี่ครับ พิมพ์ในช่องRun->%appdata%->IDM->DwnlData->ชื่อเครื่องคอมของท่าน->แล้วก็ลองหาไฟล์ดูครับ

จะเจอข้อมูลหนังที่เราโหลดนะครับ คลิ๊กเข้าไปเเล้วก็อปไปลง ไดร์ที่เราอยากเก็บหนังเลยครับ ^ ^

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย paintsuk : 12th May 2012 เมื่อ 22:42
    I5 4670K XSPC COOLING MAXIMUS VI EXTREME corsair vengeance 8G MSI GTX 780 (Ref) PSU Tt 1500w Cooler Master Cosmos SE