ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    522
    ได้รับคำขอบคุณ: 15,571

DivX Plus Pro 8.2.2 Built 10.3.2 - โปรแกรมชุดใหญ่สำหรับคนชอบดูหนังฟังเพลงโดยเฉพาะ ใช้กันแบบเทพๆ [MF]

DivX Plus Pro 8.2.2 Built 10.3.2 - โปรแกรมชุดใหญ่สำหรับคนชอบดูหนังฟังเพลงโดยเฉพาะ ใช้กันแบบเทพๆ [MF]

1 Part - File Size 56 MB - MediaFire

DivX Plus Pro 8.2.2 Built 10.3.2 - Click to Download

Password : uploadbyredfoottttt

DivX Plus Pro 8.2.2 Built 10.3.2 - เป็นโปรแกรมชุดใหญ่สำหรับคนที่ชื่นชอบการดูหนังและฟังเพลงโดยเฉพาะ โปรแกรมนี้จะประกอบด้วย 4 ส่วนหลักซึ่งเป็นส่วนสำคัญสำหรับการดูหนังและฟังเพลง นั่นคือ DivX Plus Player ซึ่งใช้สำหรับดูหนังและฟังเพลงจากไฟล์ในเครื่องของเรา, DivX Plus Web Player ซึ่งใช้สำหรับดูหนังและฟังเพลงบนเว็บบราวเซอร์, DivX Plus Codec Pack เป็นส่วนที่จำเป็นสำหรับการเล่นไฟล์หนังและเพลง ส่วนสุดท้ายคือ DivX Plus Converter ซึ่งจะใช้ในการแปลงไฟล์หนังหรือแปลงไฟล์เพลงไปเป็นนามสกุลที่เราต้องการ นับว่าเป็นโปรแกรมที่มีคุณสมบัติพร้อมสรรพสำหรับคนรักการดูหนังและฟังเพลงทีเดียวครับ

Screenshot

ติดตั้งเสร็จ Patch เรียบร้อยพร้อมใช้เต็มอัตรา

ตัวอย่าง 1 ในฟังก์ชั่นของชุดโปรแกรม DivX Plus

โปรแกรมอื่นๆอีกเพียบคลิ๊กเลยครับอย่ารอช้าา

ขอให้สนุกครับ !
    joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย redfoottttt : 14th May 2012 เมื่อ 12:34

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 11 คนที่กล่าวขอบคุณ:

อย่าเห็นแก่ตัว
    กล่าวขอบคุณ
    2,895
    ได้รับคำขอบคุณ: 312
    จัดว่าแจ่มเลยนะโปรแกรมนี้ ขอบคุณครับ

>>@^^@<<
    กล่าวขอบคุณ
    2,077
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,559
    ขอบคุณคับ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    228
    ได้รับคำขอบคุณ: 41
    ขอบพระคุณจะ
    ผมไม่เกรียน

ชอบดูไม่ชอบโพสต์