ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 24

Angry อีกแล้ว เสียงพาร์ค อีสาน ! PES 2011 โดยทีมงาน winning.in.th ฟรี !

จัดมาให้แบบเต็ม ๆ เลยครับ ให้เสียงภาษาอีสานโดย คุณ VARUT

เห็นแล้วก็ DOWNLOAD กันเลย !

ตัวแรก :: จิ้ม ๆ โหลดเลย
    อัพเดท :: โหลด ตัวอัพเดท จิ้ม ๆ

{(<.>)} นี่เป็นการบรรยาย (พากย์อีสาาน) เด้อครับ
    มีไฟล์เสียง 5000 กว่าไฟล์ ชื่อนักเตะครบ

** ขั้นตอนการลง
    1. ให้เข้าไปตัวไฟล์ winrar จะเห็นโฟเดอร์ dt00_e.img
    2.ให้นำโฟเดอร์นั้นออกมา..โดยลากออกมาที่เดสท็อปก็ได้
    3.จานั้นนำ โฟเดอร์ dt00_e.img ไปไว้ในโฟเดอร์ ที่เกมส์อยู่ คือ KONAMI / Pro Evolution Soccer 2011 / kitserver / pesedit / img
    **โฟเดอร์ dt00_e.img จะอยู่ใน โฟเดอร์ img ครับ
    **โฟเดอร์ dt00_e.img จะไปเปลี่ยน เสียงภาษาอังกฤษ

**** หมายเหตุ *****
    การจะลง (พากย์อีสาาน) จะต้องมีตัว patch ลงไว้ก่อนนี้แล้ว เป็นเวอร์ชั่น
    ไหนก็ได้ ครับ และเสียงพากย์ในเกมส์ต้องตั้งเป็นภาษาอังกฤษ คำพูดถึงจะตรงกับ สถานการณ์ ครับ
    **ขอขอบคุณทุกท่านที่นำไฟล์เสียงนี้มาใช้ครับ ทุกท่านใช้ก็นเป็นการให้กำลังใจพวกเรา
    ยั้งเป็นการเห็นคุณค่าภาษาท้องถิ่น อีกด้วยครับ และขอขอบคุณไปยังทีมงานพากย์ไทยทุกท่านไว้ด้วยครับ
    ขอให้ ม่วนๆ เด้อ พี่ น้อง !!

ขอบคุณท่าน Varut และ ทีมงาน Winning.in.th
    joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย droids : 26th August 2011 เมื่อ 21:26

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 11 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    361
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,881
    ขอบใจหลายเด้อ เดียวลองซะหน่อย เฮาฟังอังกฤษบ่ออก

กล่าวขอบคุณ
    1
    ฮามากครับ ลองโหลดไปเล่นดู

کϮɑʀ™
    กล่าวขอบคุณ
    464
    ได้รับคำขอบคุณ: 619
    Blog Entries
    1
    ผม พูดนิด วิะ๊ การเเนะนำไม่ถูกต้องนะครับ ที่ให้เข้าไปใน Winrar เเนะนำให้เเตกไฟล์มา เเล้วจะได้ตัวโปรเเกรมดังกล่าว เเล้วอย่าลากมาไว้ที่ เดสท๊อป เพราะมันมีผลต่อเครื่ิองคุณในระยะยาวเเน่นอน ผมเเนะนำให้ คลิ๊กขวา เเล้วเลือก Send to เเล้วเลือก Desktop( อะไรไม่รู้ลืม ) จำข้างหลังไม่ได้ ทำเเบบนี้ดีกว่า หรือจะ กด Ctrl เเล้วก็ลากออกมา

6. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1
    ฮามากเลยยย

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    31
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    โหลดไม่ได้ครับ

กล่าวขอบคุณ
    8
    ได้รับคำขอบคุณ: 0

Exclamation

ตัวแรกโหลดไม่ใด้

กล่าวขอบคุณ
    1
    แก้ไขตัวโหลดแล้วครับ

11. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    24
    ได้รับคำขอบคุณ: 108
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ zerokoza อ่านกระทู้
    ผม พูดนิด วิะ๊ การเเนะนำไม่ถูกต้องนะครับ ที่ให้เข้าไปใน Winrar เเนะนำให้เเตกไฟล์มา เเล้วจะได้ตัวโปรเเกรมดังกล่าว เเล้วอย่าลากมาไว้ที่ เดสท๊อป เพราะมันมีผลต่อเครื่ิองคุณในระยะยาวเเน่นอน ผมเเนะนำให้ คลิ๊กขวา เเล้วเลือก Send to เเล้วเลือก Desktop( อะไรไม่รู้ลืม ) จำข้างหลังไม่ได้ ทำเเบบนี้ดีกว่า หรือจะ กด Ctrl เเล้วก็ลากออกมา
    มันต่างกันยังไงเหรอครับ ??

กล่าวขอบคุณ
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ zerlkung อ่านกระทู้
    มันต่างกันยังไงเหรอครับ ??
    ผมก๊ยังไม่เข้าใจเหมือนกันครับ ผู้รู้ตอบที

14. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Tags for this Thread