ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
ค้นหาข้อมูลใน jokergameth.com
หน้าแรก สั่งซื้อสินค้า
กระดานพูดคุย เกี่ยวกับเรา

Perfect

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ สนับสนุนเว็บไซต์ คุ๊กกี้ Homemade อร่อย Joker Game Official Fanpage บล็อคสาวไฮโซ เล่นเกมแล้วได้เงิน ลงโฆษณา
ให้เช่า Colocation
บริจาค/Donation
CHIC INDY BAKERY
Jokergame Facebook
บล็อคสาวไฮโซ
จ้างให้เล่นเกม

ลองมองไปบนท้องฟ้าดูซิ
    กล่าวขอบคุณ
    1,730
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,717

EA ส่งเกม Need for Speed Shift 2 กับ Madden 12 ลงมือถือ

.::EA ส่งเกม Need for Speed Shift 2 กับ Madden 12 ลงมือถือ::.

EA ส่งเกม Need for Speed Shift 2 กับ Madden 12 ลงมือถือ ในเดือนสิงหาคม 2011 EA Mobile ประกาศการวางจำหน่ายเกม Need for Speed Shift 2 กับ Madden 12 บนระบบปฏิบัติการ iOS กับ Android ในเดือนสิงหาคม 2011 นี้

สำหรับเกม Need for Speed Shift 2 มาพร้อมกับสนามแข่งจากทั่วโลกให้ผู้เล่นได้ขับเขี้ยวนักแข่ง พร้อมกับมีรถยนต์ให้เลือกขับจำนวน 40 คัน อีกทั้งเกมนี้ยังบันทึกแต้มคะแนนบนกระดานผู้นำผ่านระบบ Origin ส่วนเกม Madden 12 ที่เป็นเกมอเมริกันฟุตบอล จะทำการปรับปรุงกราฟิกเกมและอนิเมชั่นให้ดียิ่งขึ้น

เกม Need for Speed Shift 2 กับ Madden 12 จะวางจำหน่ายบน App Store กับ Android Market บน iPhone, iPad และ Android ในเดือนสิงหาคม 2011

Credit : Gamemun
    ปรึกษา พูดคุยได้ที่ Facebook Tanonamnaj หรือ Hi5 Tanonamnaj
    ขอเวลา 1 นาที ยืนตรงนี้เงียบ ๆ แล้วมองไปบนฟ้า ลองคิดดูสิว่า ชีวิตมันวิเศษแค่ไหน

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 12 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    6,616
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,598
    แปลกๆเล่นในมือถือหึ

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    2,308
    ได้รับคำขอบคุณ: 954
    ก็ดีนะครับ แต่จะโลหดหรือทำยังไงถึงจะได้เล่นอ่ะ

VIP Member
    กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ: 52
    เอามาไว้เล่นติดตัว

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    49
    ได้รับคำขอบคุณ: 371
    ลง Android ด้วยเหรอ
    EA กลับมาสนใจ Android เหมือนเดิมแล้วสินะ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    11
    ได้รับคำขอบคุณ: 30
    บนระบบปฏิบัติการ iOS กับ Android นะครับ ^^
    นึกแล้วว่าพวกคุณต้องผ่าน

Games Master
    กล่าวขอบคุณ
    3,214
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,085
    หวังว่าจะสนุกนะครับ