ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    382
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,649

สานต่อเกมส์"เมพ" ยืนยัน Borderlands 2 ชูตเตอร์สุดแนวหลุดโลก

สานต่อเกมส์ "เมพ" ที่ทั่วโลกรอคอย !!
    ยืนยันมาแน่ Borderlands 2 ชูตเตอร์สุดแนวหลุดโลก

==================================
    โอ๊ย !! ช่วงนี้งานยุ่งๆเครียดๆ เปิดไปหาข่าวเกมส์เล่นๆไปเจอข่าวที่ทำให้ผมหายเครียดไปเลยครับ
    กับการได้รับคำยืนยันจากผู้พัฒนาเกมส์ชูตเตอร์สุดแนว Borderlands โดยทางผู้พัฒนาเฮีย Gearbox
    ก็กำลังพัฒนาอยู่ด้วย การประกาศอย่างเป็นทางการคาดว่าต้องรออีกแป็บนึง และตัวเกมส์คาดจำหน่าย
    2012 หวังว่านำ้คงจะไม่ท่วมโลกก่อนนะเว้ย !! เพราะรอมานานแล้วภาคต่อเกมส์นี้ !!

โดยทาง EuroGamer ได้ข่าวมาจากแหล่งข่าวแห่งหนึ่งที่น่าเชื่อถือได้ หลังจากที่พวกเขาได้รับ
    การสัมภาษณ์จากหนึ่งในผู้บริหารใหญ่ของ Gearbox Software ได้กล่าวออกมาว่าทางทีมงาน
    ไม่เคยลืมเกมส์ Borderlands เลย แต่เราก็ยังต้องทำเกมส์อื่นด้วย (ก็เลยแอบซุ่มพัฒนาซะเลย)
    โดยทางทีมงานเผยว่าทำ DLC ออกมาเรื่อยๆก็เพื่อไม่ให้ทุกคนลืมเกมส์นี้แล้ว DLC ของเกมส์
    Borderlands ทุกคนก็คงรู้สรรพคุณของมันอยู่แล้ว เพราะปล่อยออกมาที โอ้โฮ !! นี่มัน DLC หรือนี่
    และเผยข้อมูลลเล็กน้อยว่าสิ่งที่เป็นความปารถนาของเกมเมอร์ในเกมส์ภาคที่แล้ว Gearbox จะทำมัน
    ในภาคนี้

และแน่นอนตัวแทนจำหน่ายของเกมส์นี้ แน่นอนอยู่แล้วว่าต้องเป็น 2K Games ขาประจำเจ้าเดิม
    และหวังว่าอย่าทำเกมส์ภาคต่อของเกมส์ชูตเตอร์อินดี้ที่ทุกคนรอคอยออกมาล่มเหมือน
    Duke Nukem : Forever ละกัน !!

==================================

ข้อมูลอ้างอิงและภาพจาก
    http://www.eurogamer.net/articles/20...nfirmed-source

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ lattedog อ่านกระทู้
    ก็กะเอาไว้อยู่แล้ว หุๆ เหมือนคงต้องเตรียมเงินไว้สำหรับ DLC ด้วยนะเนี่ย
    แค่ค่าแผ่นแท้ก็แทบ "ตาย" แล้วนะเนี่ย

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ {~RainBowBoy-Golf~} อ่านกระทู้
    เอาเเนวเกม FPS + RPG มายำกันได้ลงตัวสุดๆๆ เลย

แต่งคำได้ดีมากเลยครับ ขึ้นกระทู้เลย ขอบคุณครับ !!
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย kunggy : 2nd August 2011 เมื่อ 20:27
    นักเขียนข่าวของ Gamer Unleashed [TH]
    มีประสบการณ์การเขียนข่าววงการเกมส์มาประมาณ 4 ปี

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    63
    ได้รับคำขอบคุณ: 153
    Blog Entries
    1
    ก็กะเอาไว้อยู่แล้ว หุๆ เหมือนคงต้องเตรียมเงินไว้สำหรับ DLC ด้วยนะเนี่ย
    กระทู้นี้เรนเดอร์ด้วย Unreal Engine™ Samaritan™

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

VIP Member
    กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ: 52
    เยี่ยม!!!!!!!!!!!!!!!!1

กล่าวขอบคุณ
    15
    ได้รับคำขอบคุณ: 26
    CO-OP หนุกมากๆๆๆๆ สำหรับเกมนี้

กล่าวขอบคุณ
    41
    ได้รับคำขอบคุณ: 98
    สวดยอดมากกก

จะมีอาชีพใหม่ๆเพิ่มเข้ามาอีกมั้ยเนี่ย

กล่าวขอบคุณ
    161
    ได้รับคำขอบคุณ: 45
    ไม่หน้ามีภาค2เลย ผิดหวังกลับภาคแรกมากๆ ..หน้าจะพัฒนาแนวอื่นมากกว่า จะได้กินได้นานๆ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    332
    ได้รับคำขอบคุณ: 9
    ภาคแรกผมเล่นกัน4คนสนุกมาก

กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ: 21
    ขอร้องว่าอย่าทำกราฟฟิกแบบเซลเฉดเลย

ผู้หลงไหลในความ "โมเอะ"
    {-Joker : News-} ข้างบ้าน_เจ๊_ไลท์นิ่ง.. (ม.ราชภัฎโคราช) , Admin ที่ Gamer Unleashed
    กล่าวขอบคุณ
    773
    ได้รับคำขอบคุณ: 17,803
    ว้าววววววว รอๆ ภาพการ์ตูนไม่กินสเป็กเลย ชอบๆ

11. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

MARVEL.COM
    กล่าวขอบคุณ
    1,123
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,510
    Blog Entries
    1
    ก็สนุกดีครับ

อยากให้เพิ่ม Co-op สัก 5-6 คน

อิอิ

~.This is my world.~
    ละอ่อนเจียงใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    1,916
    ได้รับคำขอบคุณ: 184
    ชอบครับเกมแบบเนี่ยหาเล่นกันยาก เป็นแบบ โลกเปิดอีก 55
    " I play it because I love it. "

.:: BeNighT69 ::.
    กล่าวขอบคุณ
    212
    ได้รับคำขอบคุณ: 843
    ข่าวดีมๅกๆ คิดถึงมๅกเกมนี้

ชอบแต่ภาคแรกแล้ว แนว FPS+RPG เนี่ย

กล่าวขอบคุณ
    27
    ได้รับคำขอบคุณ: 38
    ภาคแรกมันส์มาก

กล่าวขอบคุณ
    3,556
    ได้รับคำขอบคุณ: 35
    สวดดยวดดดดมวากกกกกกก

กล่าวขอบคุณ
    5,107
    ได้รับคำขอบคุณ: 368
    ชอบครับเกมแบบเนี่ย

อย่าตามน้ำในทางที่ผิด
    (เฉพาะผู้ได้รับอนุญาต)
    กล่าวขอบคุณ
    1,985
    ได้รับคำขอบคุณ: 981
    ภาคแรกเล่น co-op กับเพื่อนทำไมผมรู้สึกว่ามันไม่สนุกเลย?