ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
ค้นหาข้อมูลใน jokergameth.com
หน้าแรก สั่งซื้อสินค้า
กระดานพูดคุย เกี่ยวกับเรา

GIGA Three Kingdoms

turbobit

เวปไซท์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนเวปไซท์สปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ สนับสนุนเว็บไซต์ กางเกงเล Joker Game Official Fanpage บล็อคสาวไฮโซ เล่นเกมแล้วได้เงิน loadgamepc
ให้เช่า Colocation
บริจาค Bitcoin
กางเกงเล
Jokergame Facebook
บล็อคสาวไฮโซ
จ้างให้เล่นเกม
โหลดเกมส์

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    บ้านเลขที่ 124\15 ถ.ราษฏ์คนึง ซอย 9 หมู่ที่ 13 ต.ในเมือง อ.เมือง จ.ขอนแก่่น
    กล่าวขอบคุณ
    999
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,050

Red face [PC] SWITCHBALL [FULL] [2007/ENG] [MEDIAFIRE] (87.92 MB)

[PC] SWITCHBALL

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Arifeen อ่านกระทู้
    ขอบคุณครับ กำลังโหลดเลย ^ ^

เอารูปมายืนยันว่าเล่นได้ครับ ขอบคุณเจ้าของกระทู้ครับ

ปล. มีปัญหาเรื่อง Font ติดตั้ง Font ที่แนบมาในโฟลเดอร์นะครับ

Publisher: Sierra Online
    Developer: Atomic Elbow
    Genre: Puzzle
    Release Date: Jun 26, 2007
    ESRB: EVERYONE
    เกมส์แก้ไขปัญหาฝึกสมองด้วยการบังคับลูกบอลครับ เป็นเกมส์ไฟล์เล็กภาพสวยมากๆ
    แต่ละด่านจะเพิ่มระดับความยากขึ้น ใครที่เล่นแรกๆจะรู้สึกเสียวๆเลยหล่ะครับ 55
    เพราะด้วยความสูงของฉากและการบังคับลูกบอล
    ลองเล่นดูครับ เล่นเพลินดีเลยทีเดียว

System Requirements :
    ---------------------------

Operating System : Windows XP/Vista
    Processor : Pentium 4 or AMD 1.3GHz Processoe
    Memory : 256 MB RAM
    DirectX : 9.0c

**FULL ตัวเต็มนะครับ

1 PART (87.92 MB)
    *รอ 5 วินาที แล้วกดคลิ๊กขวาที่ SKIP AD

(3.65 MB)
    *รอ 5 วินาที แล้วกดคลิ๊กขวาที่ SKIP AD

HOW TO INSTALL
    (วิธีลงเกมส์ )
    1. แตกไฟล์ด้วยโปรแกรม Winrar
    2. จะได้แฟ้ม Switchball [FULL] By sittipoltumta
    3. กดที่ไฟล์ Switchball.exe เพื่อเริ่มการติดตั้งครับ
    4. ติดตั้งเสร็จก็ Copy Crack ไปลง C:\Program Files\Sierra Online\Switchball
    5. เข้าเกมส์ได้เลยครับ
    6.PLAY ENJOY!

ดาวน์โหลดเกมส์แล้วอย่าลืมกด Thank ให้ด้วยนะครับจะได้มีกำลังใจ Upload เกมส์ต่อไปอีก
    Upload By sittipoltumta
    Credit : sittipoltumta

ทุกเกมส์ที่ผมนำมา Upload ให้ทุกท่านได้เล่นนั้น ผมทดสอบทุกเกมส์แล้วว่าเล่นได้ชัว 100%

ช่วยกันไปแวะเยี่ยมชม MY CENTER ของผมด้วยนะครับ
    (คลิกที่รูป )

**ถ้า Download เกมส์ไม่ได้ หรือมีปัญหาอะไรก็ เข้ามาโพสทิ้งไว้ในกระทู้นั้นๆผมจะรีบมาแก้ไขให้ครับ
    1 Part Direct Download
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย sittipoltumta : 17th September 2011 เมื่อ 17:05

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 9 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    26
    ได้รับคำขอบคุณ: 5
    คนแรก 55555. น่าสนใจมากๆครับ น่าสนุก ^^ โหลดโลดดดด

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    53
    ได้รับคำขอบคุณ: 8
    นึกถึงตอนมี Play2

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    บ้านเลขที่ 124\15 ถ.ราษฏ์คนึง ซอย 9 หมู่ที่ 13 ต.ในเมือง อ.เมือง จ.ขอนแก่่น
    กล่าวขอบคุณ
    999
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,050
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ShOkUbuTsU อ่านกระทู้
    คนแรก 55555. น่าสนใจมากๆครับ น่าสนุก ^^ โหลดโลดดดด
    โหลดเสร็จแล้วเล่นได้หรือไม่ได้ก็มาช่วยยืนยันให้ด้วยนะครับ

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ MasterFill อ่านกระทู้
    นึกถึงตอนมี Play2
    แหะๆ ก็ประมาณนั้นนะครับ

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Arifeen อ่านกระทู้

เอารูปมายืนยันว่าเล่นได้ครับ ขอบคุณเจ้าของกระทู้ครับ

ปล. มีปัญหาเรื่อง Font ติดตั้ง Font ที่แนบมาในโฟลเดอร์นะครับ
    ขอบคุณมากนะครับ สำหรับ รูปที่มายืนยัน
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย sittipoltumta : 13th August 2011 เมื่อ 22:04

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    ขอบคุณมากค่ะ อยากเล่นมากมาย อิอิ

9. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    59
    ได้รับคำขอบคุณ: 10

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Arifeen : 7th August 2011 เมื่อ 11:07

11. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: