ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    361
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,881

Cool Dragonball Bid For Power มันโครตแลนได้

วิธีการเล่น

ระบบการเล่นเบื้องต้น
    เล่นเหมือน ภาคที่ผ่านๆมา (อ่าว แล้วตูจะรู้มั้ยภาคที่ผ่านมามันเล่นไง นั่นดิ)
    เล่นคล้ายๆพวกเกมยิงๆทั้งหลาย
    เป็นเกมแนว FPS คือ เกมแนวยิงๆ เอาไว้ไล่ฆ่าคอมแก้เซ็ง(หรือไปให้มันฆ่าเพิ่มความเซ็ ง)
    เดินไปเลือกท่า ยิงหัวป่าป๊ามันเลย(ไม่มีเฮดช็อตเด้อ)
    ถ้ามีคะแนน ครบตามที่กำหนด จะมีท่าใหม่ๆมาให้ และเพิ่มเลือด+พลังเต็ม
    ถ้าครบล้านนึง จะเป็นซุปไก่สกัดผสมโสม เอ้ย จะเพิ่มพลังและได้ท่าที่ 5 มาเก็บไว้
    ซึ่งตอนเริ่มเราสามารถกำหนดได้ว่าให้เริ่มมามีคะแนนเ ท่าไหร่ ต่ำสุดจำไม่ได้
    สูงสุด ล้านนึง(เต็มล้านนึง จะเอาสองล้านก็คงไม่ได้เนอะ) ค่าที่มันตั้ง แปดแสนกว่าๆ
    ถ้าตายเสียคะแนนสองหมื่น

การกดเพื่อเล่น
    เดินกด W S A D
    เลือกท่ากด 1 2 3 4 5 แบบ เคาน์เตอร์ เอสเอฟ
    เลือกท่าได้แล้ว คลิกซ้ายเพื่อปล่อยได้เลย
    บางสกิลจะยิงรัว บางสกิล ต้องชาร์จไว้จนกว่าจะขึ้น Ready ที่ใต้ตีง ยิ่งชาร์จนานยิ่งแรง
    อยากจะบินขึ้นฟ้ากด F
    เร่งความเร็วกด E แล้วมันจะแดกค่าพลัง Ki ไปเรื่อยๆ อยากพอก็กดอันเดิม
    อ้าว ตูเล่นท่า บิน,เดินเร็ว มากเกินไปพลัง Ki หมด กด R สะสมได้สูงสุดหมื่นนึง
    นั่งลงกด C (ช่วยไรฟระ)
    พลังหมด ขี้เกียจชาร์จ อยากจะอัดมันกดคลิกขวา
    ถ้ามีคนอยู่ที่หู(ข้างหน้า)มันจะพุ่งไปหา(นิสนึง) อาจโดนหรือไม่โดน ตามจังหวะ
    พอมันไล่ตบโหลกเรา เวรกรรม กด Ctrl โฟมสำหรับผู้ชาย เพื่อร้องเพลงของหลวงพี่โจอี้(ยกมือขึ้น)เพื่อกัน
    การโดนตบ
    เล่นไปเล่นมา เรื่องนี้มันหายตัวได้นี่หว่า กด A+A, D+D เพื่อย้ายไปซ้าย, ขวา นิสนึง ไปหน้าถอยหลังไม่ได้
    ใสเจียเสียใจ[/SIZE]

สเปกเกมน่าจะได้ทุกคนนะ
    Minimum System Requirements

800 Mhz Pentium 3
    Graphics 64 MB Onbord
    Soundcard with fully OPENGL Support
    Network / Internet Connections for online / LAN play
    Windows XP Supported or 98 / me / vista

HOW TO INSTALL

1. แตกไฟส์

2. กดตัว setup เพื่อ install เกม

3. เข้าสู่ความมันส์

PART1 PART2

PART3 PART4

PART5 PART6

PART7

My Center Game กดดิ
    joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ohoza0693 : 4th November 2011 เมื่อ 16:55

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 11 คนที่กล่าวขอบคุณ:

พอดีว่าผมอืนดี้
    กล่าวขอบคุณ
    2,585
    ได้รับคำขอบคุณ: 311
    เกมนี้เกมแรกที่ผมเล่นในร้านเกมครับ
    [TH]<แทนครับ>({BC}

กล่าวขอบคุณ
    361
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,881
    มาเล่นกันเยอะๆนะครับ เล่นกันในร้านมันมากคับ

กรุงเทพ คลองสามวา นิมิตใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    7,279
    ได้รับคำขอบคุณ: 655
    เคยเล่นในร้านเกมครับบอกได้เลยว่าถ้าแลนกันหนุกมาก
    GU-UN-\m/

NeVel2Min:D
    Hatyai , Songkhla
    กล่าวขอบคุณ
    999
    ได้รับคำขอบคุณ: 476
    เคยเล่นละ แต่มาโหลดใหม่ ขอบคุณครับ
    ???

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    6
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    ไม่เคยเล่นเลยครับ
    เคยเห็นหลายครั้งแล้วแต่ไม่ึิคิดว่ามันสนุก - -

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ 2
    มันแลนได้ อย่างที่บอกจริงเหรอ มีวิธีแลนให้ดูไหม

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ขอบคุณมากคับ หามานานแย้ว อยากเล่น

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    17
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    ขอบคุณครับ
    [KOEZAKOM]

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    8
    ได้รับคำขอบคุณ: 284
    โหลด เล่นได้ มายืนยัน นะๆ เดี่ยวเขาไม่รุ้ 5 55