ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    611
    ได้รับคำขอบคุณ: 33

ใครใช้ 3BB บ้างครับ เป็นแบบผมบ้างรึเปล่าครับ

ใครใช้ 3BB บ้างครับ เป็นแบบผมบ้างรึเปล่าครับ หรือว่าผมเป็นอยู่คนเดียวครับ ตอนกลางวันโหลดได้ไม่ถึง 100 kb/s แต่ตอนกลางคืน(ประมาณตีหนึ่งครับ) โหลดได้ 670 kb/s ครับ ผมใช้แบบ 6 M ครับ ใครใช้ 6M อยู่ช่วยตอบทีครับ ขอบคุณล่วงหน้าเลยครับ (ผมอยู่พัทยาครับ เผื่ออาจจะต้องเปลี่ยนเครือข่ายไปเลยครับ)

- [ The Gang No.99 ] -
    กล่าวขอบคุณ
    1,889
    ได้รับคำขอบคุณ: 5,804
    ผมก็ใช้อยู่ขนาดเดียวกันเลยครับ ต้องดูก่อนว่าเราใช้เน็ทในช่วงไหน ถ้าวันช่วงวันหยุดหรือคนใช้เยอะก็ช้าอย่างงี้แหละ

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ลาลั้ลลา ลัลลา~
    กล่าวขอบคุณ
    164
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,441
    ผมใช้นะ แรงช่วงเช้าๆ ช่วงเย็นๆถึงกลางคืน อืดมากๆ

5. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    909
    ได้รับคำขอบคุณ: 218
    ของผมก็แรงดี ไม่มีตกครับ ตอนเช้ากับกลางคืน ไม่ต่างกันมาก
    CPU Athlon 7750 Ram 2 GB HDD Sumsung 250 GB M/B ECS A780GM-A VGA HD5670 1 GB Win 7 COD8 และ BFBC3 ผ่านฉลุย

7. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    522
    ได้รับคำขอบคุณ: 15,571
    ของผมก็ 6MB เหมือนกันเดี๊ยะ ไม่ผิดเลยครับ อัตรากาวน์โหลดสูงสุด 821.05kb:sec ครับ ไม่ต้องห่วงเป็นเหมือนกันหมด

9. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Satit Kaset KPS.
    กล่าวขอบคุณ
    8
    ได้รับคำขอบคุณ: 33
    ช่วงกลางวัน - เย็น มีคนเล่นเยอะครับ เลยแย่งกันดึงเน็ต
    ปล.เวลาที่ควรดาวน์โหลดน่าจะตอนกลางคืนดึกๆแล้วก็ตอนเช้ามืดครับ เน็ตแรงโคตรๆ

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    21
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    ลองดูข้อมูลในการตัดสินใจดูครับ คลิก ลูกค้าซวยไป