ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    ใต้ท้องฟ้า บนฝืนดิน
    กล่าวขอบคุณ
    89
    ได้รับคำขอบคุณ: 38

ขอปรึกษาเรื่อง "ให้ความหวัง" หน่อยครับ

คือว่า ผมน่ะ มีแฟนอยู่แล้วล่ะครับ แล้วก็กำลังไปได้สวยเลย ฮ่าาๆ
    แล้วอยู่ๆ มีรุ่นน้องมาชอบผมครับ รู้สึกจะเปนเอามากเลยล่ะ -*-
    หน้าตาน้องเขาก้อไม่ธรรมดา ไม่สวย แต่ก็ไม่ขี้แหล่มาก(มั้ง)
    ผมเคยคุยกับเขาแค่3-4ครั้งเองนี่ล่ะ
    แล้วเหมือนว่าเขาจะคิดว่าผมน่ะ ไปให้ความหวังเขา โดยที่ผมนั้น ไม่เคยให้ความหวังเขาเลย
    ที่ผมรู้เพราะว่า ผมไปเห็นในหน้าวอ เฟสบุคเขา โพสคุยกันกับเพื่อนเขาว่า
    เขาน่ะไปชอบคนที่มีแฟนแล้ว(นั่นก็คือผม) แล้วก็คุยมาเรื่อยๆ จนเขาโพสว่า
    "คงไม่ได้หรอก ก็คนนี้น่ะ เขาให้ความหวังเรา" (ก่อนประโยคนี้เพื่อนเค้าถามว่า แล้วจะให้ช่วยยังไงดีล่ะ)
    ผมเข้ามาอ่านแล้วถึงกับงง ว่าผมไปให้ความหวังเขาตอนไหนกัน?

ถ้าเป็นเพื่อนๆ จะทำยังไงครับ จะอยู่เฉยๆ ให้เขาคิดไปเองอย่างนั้น
    รึว่า บอกเขาไปบอกเราไม่ได้ให้ความหวังเขา รึว่าอย่างอื่น?
    ช่วยให้คำปรึกษาหน่อยครับ

Narcos
    กล่าวขอบคุณ
    5,181
    ได้รับคำขอบคุณ: 15,257
    รอเสียบอะดิ

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

RISE
    อยู่ในใจพวกเธอหลายคนไปแล้ว
    กล่าวขอบคุณ
    940
    ได้รับคำขอบคุณ: 298
    น้องที่ชอบคุณเนี่ยเป็นคนมั่นใจในตัวเองน่าดูเลยนะครับ แต่ว่านะที่น้องเขาคิดว่าคุณมีใจให้เพราะติดมาจากคนเก่าหรือเปล่า
    เพราะว่าเค้าเป็นน้องไงล่ะ ความคิดมันเลยไม่เหมือนกันถึงแม้จะทำอะไรเหมือนกัน สมัยนี้มัธยมอะ ต่างเพศแต่ไม่ได้เป็นแฟนกันกอดกันมันยังเรื่องธรรรมดามากเลยคับ

ไปคุยสรุปกับน้องเขาดีๆแบบสายฟ้าแลบเลยครับ ถ้าปล่อยให้นานกว่านี้เดี๋ยวอาจจะถึงเรื่องแฟนคุณไปเกี่ยวข้องกับน้องคนนั้นซะล่ะ

5. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ใต้ท้องฟ้า บนฝืนดิน
    กล่าวขอบคุณ
    89
    ได้รับคำขอบคุณ: 38
    ครับบ โอเึค ครับ
    ผมคงจะต้องไปคุยกับน้องคนนั้นแล้วล่ะ
    ขอบคุณที่ให้คำแนะนำนะครับ

We ~ Love ~ JKG
    กล่าวขอบคุณ
    317
    ได้รับคำขอบคุณ: 754
    บอกแฟนคุณเลยเชื่อผม !!

ล่อเล่นครับ ... อิอิ ( ทำงั้นมีงานเข้าแน่ .. 5 5 + + )

ถ้าเป็นผมนะผมจะอธิบายก่อนว่าไม่ได้ให้ความหวัง ถ้าน้องเขายังไม่เข้าใจก็ปล่อยเลยตามเลย ครับ
    คุณไม่ได้เล่นด้วยสะอย่างเขาคิดยังไงก็ปล่อยเขาเถอะครับ

Brown Outstanding
    ม.ราม ,คณะมนุษย์ศาตร์ ,เอกภาษาญี่ปุ่น
    กล่าวขอบคุณ
    6,054
    ได้รับคำขอบคุณ: 466
    เข้าไปคุยเลย ถ้าท่านคิด อย่างนั้นจริงๆ ว่า น้องเขาคิดกับท่านแบบ นั้น ต้อง เครีย แหละ

หรือจะ ปล่อยไว้ ก็ ได้นะ แล้วแต่ ท่าน

หรือจะ ไม่ต้องไปยุ่ง ไปสวีด ลันล้า กับ แฟนท่าน ไปเลย ไม่ต้อง ไปสนใจ >3
    Fansub

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    What's up Studio
    กล่าวขอบคุณ
    499
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,327
    Blog Entries
    1
    "PAST GIVE US HOPE"

"อดีตจะมอบความหวังให้"

กล่าวขอบคุณ
    153
    ได้รับคำขอบคุณ: 433
    คลิกเปิดในหน้าtabใหม่ตกใจเล็กน้อยเพราะมันขึ้นหัวกระทู้ว่า
    ขอปรึกษาเรื่อง "ให้คว