ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 0

Cool รบกวนถามเรื่อง psp อีกแล้วครับ

คือเครื่องของผมซื้อมาจากร้านอื่นเป็นรุ่น3006จะสามารถอัพเกรด อ่านภาษาไทย และปลดล็อคส่วนต่างๆของเครื่องได้หรือไม่ครับ

Administrator
    กล่าวขอบคุณ
    1,672
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,349
    Blog Entries
    1
    ได้ครับ พี่ว่าแนะนำให้กลับไปที่ร้านที่ซื้อเครื่องมาไม่ดีกว่าเหรอครับ เพราะร้านนั้นก็น่าจะทำได้เหมือนกัน ไม่ต้องเสียเงินมาทำที่ร้านอื่น(เรา) ครับ ผู้ซื้อส่วนมากไม่ค่อยให้ความสำคัญกับบริการหลังการขาย พอซื้อเึครื่องเกมไปแล้ว ก็ยังไปเสียเงินให้ร้านอื่นอีก ควรจะใช้ประโยชน์ของบริการหลังการขายตรงนี้ให้มากครับ จะช่วยให้ประหยัดเงินและไม่ต้องยุ่งยากส่งเครื่องไปทำที่อื่นด้วยครับ

(โทษทีนะครับ ที่แนะนำอย่างนี้ หากที่ร้านที่ซื้อมาไม่บริการตรงนี้ให้ ค่อยส่งมาให้ที่ร้านของเราก็ได้ครับ แต่ขอให้ลองดูก่อนเพราะจะไม่ต้องเสียเงินเพิ่มครับ)
    -- งดให้ความช่วยเหลือแก่ผู้ใช้ ภาษาไทย ไม่ถูกต้อง --
    ฟอรั่มใหม่ BUY-SELL-TRADE ซื้อขายแลกเปลี่ยนสินค้า

กล่าวขอบคุณ
    1
    ก็เพราะว่าร้านที่ผมซื้อมาเขาไม่มีบริการตรงนี้นี่แหละครับ แล้วถ้าจะทำเองก็กลัวbrick ก็เลยอยากเอาชัวๆไว้ก่อนน่ะครับ

Administrator
    กล่าวขอบคุณ
    1,672
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,349
    Blog Entries
    1
    ถ้าเป็นอย่างนั้นก็ได้ครับ คิดค่าบริการ 300 บาท หากต้องการให้จัดส่ง EMS เพิ่มเงินอีก 45 บาทครับ รายละเอียดการ Update ให้ดูจาก Link ด้านล่างครับ
    http://www.jokergameth.com/shop/upgrade.php
    -- งดให้ความช่วยเหลือแก่ผู้ใช้ ภาษาไทย ไม่ถูกต้อง --
    ฟอรั่มใหม่ BUY-SELL-TRADE ซื้อขายแลกเปลี่ยนสินค้า

กล่าวขอบคุณ
    1
    ขอบคุณมากครับ