ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
ค้นหาข้อมูลใน jokergameth.com
สั่งซื้อสินค้า
RapidShare
กระดานพูดคุย
เกี่ยวกับเรา

ozonegame.com

King of Pirate

เวปไซท์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนเวปไซท์สปอนเซอร์ของพวกเรา

ขายเกมส์ PC ราคาถูก เกมส์คอมพิวเตอร์ ตัวเต็ม 100% โยกังเถื่อน Joker Game Official Fanpage FastGamePC.com ขายเกมคอม 35 บาทเท่านั้น เกมสำหรับวินโดว์ เกมส์พีซี CD เกมส์ DVD เกม เพิ่มไลค์, ไลค์ฟรี, เพิ่มวิว, เพิ่มยอดคนดู, เพิ่ม Follow 21millionaire , ธุรกิจออนไลน์ JUROPY STEAM STORE ขายเกม Steam ราคาถูก
Gametook.com ขายเกมส์ Steam ราคาถูก Play War Inc ระเบิดความมันส์ กองกำลังยิงไม่ยั้ง Seed Game Shop ขาย แอพ หนัง เกมส์ เพลง ถูกลิขสิทธิ์ Thai Easy VPS WE2GAME.COM ขายเกมส์ PC ราคาถูก

Download ฟรี Heroes of Midwar

ผู้ชาย หลั่น ล้า!!~
    กล่าวขอบคุณ
    262
    ได้รับคำขอบคุณ: 906

Exclamation ช่วยด่วนเลยครับ ขออนุญาคิผิดหัวข้อช่วยผมทีครับๆๆ!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

ศูนย์รวมดาวน์โหลดเกมฟรี Download Game PC Free เกมออนไลน์
    พอดี ผมเผลอไปลบโฟลเดอร์ที่ลงเกมไว้ อ่ะครับและที่นี้ กะไปลบต่อที่ recycle bin พอผมลองใช้ system restore มันก็รีให้นะครับ แต่ ไฟล์อะไรต่างๆมันยังเหมือนตอนไม่ได้ย้อนเวลาเลยอ่ะครับ ชวยทีนะครับ ไม่รุ้จะทำยังไงแล้วววววว TT^TT

Only One Justice !
    กล่าวขอบคุณ
    138
    ได้รับคำขอบคุณ: 806
    ลองหาโปรแกรม กู้ไฟล ดูนะครับ

กล่าวขอบคุณ
    262
    ผมอยากรู้ว่า ทำไม Sys Restore มันใช้ไม่ได้อ่ะครับๆ

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    14
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    ...........................

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    172
    ได้รับคำขอบคุณ: 88
    ไฟล์มันคงหายไปหมดแล้วครับเพราะ ถังขยะมันจำกัดไว้แค่ 10% ของ ไดร C หรือ 10% ของ HDD ทั้งหมด ถ้าลบไฟล์ที่มันเกินกว่าที่มันระบุไว้มันจะลบถาวรครับ คงต้องไปหาตัว http://www.filehippo.com/download_recuva/ เอาตัวนี้ไปลงแล้วลองหาดูครับ ถ้าไม่ได้ ฟอเมต HDD ก็อาจจะเจออยู่ครับ
    PachkitHouse สนใจห้องติดต่อ 053-814759 ต่อ 0 ติดต่อที่พักกับผมได้ราคาพิเศษครับ
    ปล.ที่ทำงานผมเองครับ ถ้ามาพักเชียงใหม่ฝากด้วยน่ะครับ

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Joe Hisaishi
    กล่าวขอบคุณ
    795
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,657
    งงครับ จะลบไฟล์ หรือ จะกู้ไฟล์

กล่าวขอบคุณ
    262
    ผมเผลอลบ แล้ว จะกู้อ่ะครับ TT

Only One Justice !
    กล่าวขอบคุณ
    138
    ได้รับคำขอบคุณ: 806
    ใช้โปรแกรมไง เฮ้อ ผิดหมวดยังเข้าใจยากอีก

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    76
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,096
    system restore ชื่อก็บอกอยู่ restore เฉพาะด้าน windows -*-

Truth Hurts
    กล่าวขอบคุณ
    99
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,179
    System restore มัน restore แค่ระบบครับไม่ได้ Restore ไฟล์ -*-
    ทำไมไม่ลงใหม่ละครับ ง่ายนิดเดียว กู้ไปก็ไม่ได้หมดหรอกครัย

T h e M e l o d y '
    กล่าวขอบคุณ
    230
    ได้รับคำขอบคุณ: 507
    ลงใหม่โลดกู้แล้วไฟล์มันคงจะสมบูรณ์ได้ยาก
    แค่นี้ก็พอ !!!