ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    439
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,081
    Hon กับ Dota2 Dota2กินขาด
    PC---I5-4590/asrock H97M Pro4/RAM 16 GB/GTX 1060 3GB OC/HDD 1 TB/SSD 120 GB/Rx-630W
    NB---i3-5005U/RAM 8GB/920M 2GB/HDD 500 GB

กล่าวขอบคุณ
    1,198
    ได้รับคำขอบคุณ: 76
    กระทู้บอกข้อมูล Hero Dota 2

คอมเม้น ทะเลาะกันระหว่าง HON กับ Dot a

เอ๊า ออกทะเลได้~!!

ตึ๊ง ตึง ตึง ตึง ตะลึง ตึง ตึง~
    อดีต คนได้แต่มอง นก บิน
    ปัจจุบัน คน บินไปเร็วและสูงกว่านก เสียอีก

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

.::[ GG = Good Gamer ]::.
    ที่ไหนก็ได้ที่มีเธอ xD
    กล่าวขอบคุณ
    868
    ได้รับคำขอบคุณ: 5,023
    ตัวนี้ตัวฟาร์มเลยเเฮะ ทีมผมเล่น ไปฟาร์มออกมาโหด ชิบเป๋งเลย = =''

ตอนนี้ เถียง นู่นนี้ ถามหน่อย เหอะ มันชนะเหรอ รำคาญจริงๆ พวก เถียงกันเนี่ย

เขาทำข่าวมาให้อ่าน ดันมาเถียงกันซะงั้น
    SUCK JKG !!!!

กล่าวขอบคุณ
    1,090
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,518
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ toareed อ่านกระทู้
    กระทู้บอกข้อมูล Hero Dota 2

คอมเม้น ทะเลาะกันระหว่าง HON กับ Dot a

เอ๊า ออกทะเลได้~!!

ตึ๊ง ตึง ตึง ตึง ตะลึง ตึง ตึง~
    ถ้าไม่มีคนเริ่มก็ไม่ออกทะเลหรอกครับ

กล่าวขอบคุณ
    1,416
    ได้รับคำขอบคุณ: 501
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ MR.IT อ่านกระทู้
    ใครที่บอกเกมส์มันไม่ดี คุณ....เล่นรึยัง ถ้าหากจะเอา HON มาเทียบ ก็อย่าเล่นเลยครับกลับไปเล่น HON คุณเหมือนเดิมเถอะ เกมส์อะไร ผมยังไม่รู้จักคำว่าทีมเลย (HON)

ชอบที่ Dota2 ดูเรียบง่ายกว่า HON ผมไปเล่น 2 ตา ลบเลยดูไม่ออก มั่วมาก
    จากการสำรวจเกมส์ Dota2 ได้รับคะแนนสูงกว่า HON ในเรื่อง ของการแสดงผลที่ชัดเจน ผลการสำรวจ จาก คนที่ไม่เคยเล่นเกมส์ (GET ไหม)
    HON เล่นครังเดียวลบเลย ฮีโรก้เท่ดีหรอกน่ะ แต่gameplay มั้วเจอแต่เกรียน เล่นแปปเดียว เลเว 25 ล่ะ

.:{ GAMỂR ΌF GỞĐ }:.
    GAMER OF GOD Inc.
    กล่าวขอบคุณ
    47
    ได้รับคำขอบคุณ: 74
    ดอทหนึ่งเกรียนเยอะพอแพ้แล้วออกแต่ไม่มีบทลงโทษ.

ผมว่าดอทสองโอเคนะระบบทำมาเรียบง่ายดี. คนที่ไม่ชอบไม่ใช่เพราะเกมส์กากแต่ว่าไม่ยอมรับของใหม่มากกว่า.
    ขอเวลาทำลายเซ็นต์ก่อนสักครู่.

God of mischief
    กล่าวขอบคุณ
    716
    ได้รับคำขอบคุณ: 340
    อืมๆ เป็นไปตามนั้น 0.0

กล่าวขอบคุณ
    1,144
    ได้รับคำขอบคุณ: 66
    ลองดูกันต่อไปไงครับ

กับ Dota 1
    กับ HON
    และ Dota 2

อะไรจะอยู่ได้นานกว่ากัน
    ทำดีเป็นล้านครั้ง ไม่อาจลบล้างความผิดเพียงครั้งเดียว

ชอบ"เธอ"เป็นชีวิตจิตใจ ^^
    Galaxy CI-0017+24
    กล่าวขอบคุณ
    3,724
    ได้รับคำขอบคุณ: 895
    เอางี้นะ คือ DotA 1 เนี่ย ระบบ TCG มันไม่ดี คนเกรียนโดนคิวเเล้วออกมีเยอะ ไม่มีการลงโทษ เกมมันก็ดีไม่มีปัญหาอะไร เเต่คนหนะสิ
    เเละ HoN เกมมันดำเนินค่อนข้างไว ดูไม่ทัน (ได้ข่าวว่าเกรียนเยอะ) เเต่อย่างอื่น เอ้อ ดีจริง
    เเละสุดท้าย DotA 2 โดยรวมก็ดีนะครับ มีระบบลงโทษที่หนักเอาการ (ผมเคยโดน (เน็ตมันหลุดบ่อยอะนะ) ขนาดโดนครั้งเเรก) เเต่สกิลไม่ค่อยดีเท่าไร มันดูไม่ออกว่าปล่อยออกไปยัง อย่าง Sand king งี้ ไม่รู้เลยว่า มันกำลังร่ายอัลติ
    สรุปคือ เเต่ละเกม เเต่ละภาค มันมีข้อดีข้อเสียเเตกต่างกัน ไม่มีอะไรดีหมดหรอกครับ เเถมมันเป็นเกมเเนวเดียวกัน เอามาเปรียบกันยาก เหมือนกรณีอื่นๆ จบบ่หล่า ?

Tags for this Thread