ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

หัวข้อ: Adobe 9.0 Full + Crack[MF]

13eegusso
    กล่าวขอบคุณ
    110
    ได้รับคำขอบคุณ: 332

Adobe 9.0 Full + Crack[MF]

Adobe Acrobat โปรแกรมที่ใช้สำหรับสร้างเอกสารอิเล็กทรอนิคส์ในรูปแบบ PDF (Portable Document Format) เป็นเอกสาร E-Book รูปแบบหนึ่งที่ได้รับความนิยมอย่างสูงในปัจจุบัน เนื่องจากเอกสารนี้มีรูปแบบ และการจัดหน้ากระดาษเหมือนเอกสารต้นฉบับทุกประการ ทั้งรูปแบบตัวอักษร (ฟอนต์) และภาพกราฟฟิคในเอกสาร มีขนาดไฟล์ไม่ใหญ่มากนัก ทำงานข้ามระบบปฏิบัติการ (Cross Platform) ได้ ทำให้เอกสารนี้เป็นอิสระจากซอฟต์แวร์ ฮาร์ดแวร์และระบบปฏิบัติการ (OS)
    โปรแกรม Adobe Acrobat นี้สามารถแปลงเอกสารจากโปรแกรมต่างๆให้เป็นไฟล์ PDF ได้และไฟล์ย่อยๆ สามารถนำมารวมกันเป็นไฟล์เดียว มีระบบรักษาความปลอดภัยเอกสาร ทำให้สามารถลงนามอนุมัติในเอกสารด้วยคุณสมบัติ Comment และ Digital Signature และยังมีคุณสมบัติ Security Lock เพื่อล็อคไฟล์ที่สำคัญช่วยปกป้องผลงานของคุณจากการก๊อปปี้ได้อีกด้วย นอกจากนี้ยังสามารถใส่องค์ประกอบที่เป็นอินเตอร์แอ็คทีฟอย่างลิ้งค์ไปยังเว็บไซต์,คลิปเสียง,คลิปวีดีโอลงในไฟล์เอกสารได้อีกด้วย
    สามารถสร้างแบบฟอร์มสำหรับกรอกได้อย่างง่ายดาย อีกทั้งยังสามารถติดตามเพื่อดูว่ามีการกรอกแบบฟอร์มเมื่อใด และใครเป็นคนกรอกแบบฟอร์มนั้น นอกจากนี้ยังสามารถรวบรวมและนำข้อมูลบนแบบฟอร์มนั้นมาวิเคราะห์ได้อีกด้วย

ไฟล์เสียสามารถซ่อมได้ครับ
    ผม Recovery Record ไว้ 10% ครับ

MediaFire

ถ้ากระทู้ไหนมีปัญหา เล่นไม่ได้ แตกไฟล์ไม่ได้ ท่านสามารถโพสลงกระทู้นั้นเลย หรือ Pm มาครับและผมจะรีบแก้ไขทันที

กด Thank ที่มุมซ้ายล่างเพื่อเป็นกำลังใจในการอัพโหลดเกมและโปรแกรมต่อๆไปครับ
    joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย jonutty508 : 5th August 2011 เมื่อ 22:51

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 12 คนที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    6
    ได้รับคำขอบคุณ: 6
    อยากได้มานาน แบบ pro เนี่ย ......... ขอบคุณคับ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    909
    ได้รับคำขอบคุณ: 218
    อยากได้มานานเหมือนกัน ขอบคุณครับ
    CPU Athlon 7750 Ram 2 GB HDD Sumsung 250 GB M/B ECS A780GM-A VGA HD5670 1 GB Win 7 COD8 และ BFBC3 ผ่านฉลุย

Low Class
    กล่าวขอบคุณ
    503
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,295
    Blog Entries
    6
    ขอบคุณมากครับหามานาน

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    9
    ได้รับคำขอบคุณ: 319
    ขอบคุณมากเลยครับ