ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ละอ่อนลำปาง
    กล่าวขอบคุณ
    34
    ได้รับคำขอบคุณ: 863

All Kamen Rider: Rider Generation รวมพลัีงเหล่าไรเดอร์ฉบับพกพา

All Kamen Rider: Rider Generation คือเกมแนวผจญภัย2มิติ(ตามสไตน์เกมnintendo DS)ที่เราสามารถเลือกตัวละครที่เป็นเหล่าคาเมนไรเดอร์ ได้แก่ Kamen Rider, V3, X, Amazon, Stronger, Skyrider, Super-1, ZX, BLACK, BLACK RX, Shin, ZO, J, Kuuga, Agito, Ryuki, 555, Blade, Hibiki, Kabuto, Den-O, Kiva, Decade, W และซีรี่ย์ปัจจุบันอย่างOOO โดยเราสามารถเลือกใช้ได้สองตัวเพื่อใช้ในการต่อสู้แต่ละด่าน โดยจะได้พบกับเหล่าศัตรูและเหล่าบอสที่น่าคุ้นเคยจากซีรี่ย์คาเมนไรเดอร์แต่ ละเรื่อง เช่น ชาโดว์มูน แบล็คโชกุน ผู้พันโซล เทลเลอร์ โดพันท์ กรีด เป็นต้น

โดย เกมนี้แตกต่างจากเกม ในเครื่องNintendo WiiและPSPโดยสิ้นเชิง เราสามารถเลือกใช้ได้หลากหลายจนออกประมาณว่าเกมนี้เป็นเกมSuper Robot Warของไรเดอรืเลยทีเดียว(ถ้ามีไรเดอร์รองมาเสริมด้วยจะสุดยอดโคตรๆ!!)นอกจาก นี้ยังมีพลังต่างๆของไรเดอร์แต่ละตัวครบถ้วน อย่างOOOนี้สามารถเปลี่ยนคอมโบได้อย่างอิสระ(ดังในภาพตัวอย่างข้างล่างที่ OOOใช้Tajador comboต่อสู้กับเหล่าร้ายและช่วยคิบะ) นอกจากนี้ยังมีท่าไม้ตายของเหล่าไรเดอร์ที่หลากหลาย โดยเราสามารถปลดล็อคท่าไม้ตายต่างๆได้จากการเล่นตามเนื้อเรื่อง และยังมีฉากขั้นตอนเราทำไม้ตายด้วย

วางจำหน่าย วันที่4 สิงหาคม 2011 และยังมีแบบlimited editionที่มีรูปแตกต่างกัน25แบบ(ตามคาเมนไรเดอร์25ตัว)อยู่บนกล่อง วางจำหน่ายในราคาชุดละ5400เยน

ข้อมูลและภาพประกอบจาก : คุณ KanTaPong

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 12 คนที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    22
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ดูแล้วน่าเล่นดีคับ

NeVel2Min:D
    Hatyai , Songkhla
    กล่าวขอบคุณ
    999
    ได้รับคำขอบคุณ: 476
    น่าเล่นดีครับ นึกถึงความหลังเลย
    ???

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    453
    ได้รับคำขอบคุณ: 114
    อยากให้มาเป็น Rom เร็วๆ อยากเล่นสุดๆ

กล่าวขอบคุณ
    1,405
    ได้รับคำขอบคุณ: 266
    น่าเล่นมากครับ น่าเล่นมากกว่าใน Wii อีก ใน Wii เล่นแปปเดียวก็เบื่อ

จอมโหดโหลดเน็ตหลุด!
    Around the World
    กล่าวขอบคุณ
    1,546
    ได้รับคำขอบคุณ: 173
    NDS ยังไม่หมดมุก

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    2,308
    ได้รับคำขอบคุณ: 954
    ไม่มีเครื่องDS อดเล่นไปเลยเรา

欅坂46
    กล่าวขอบคุณ
    62
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,836
    ไม่มีเครื่องอยากเล่นนนนน อยากให้ทำลง psp จริงๆเลยย

กล่าวขอบคุณ
    4
    ได้รับคำขอบคุณ: 56
    ตลกดีอ่ะ น่าเล่นมากมาย
    เพลงดาบล่องนภา

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    75
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,279
    ถ้าลง PSP กราฟฟิค การเล่นคงสนุกมากกว่านี้ แถม ภาคที่แล้วมจะรีบสร้างทำไม ooo ออกมาได้แค่ ฟอร์ม แปลงร่างแรกๆ เอง