ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    7
    ได้รับคำขอบคุณ: 313

มีวิธีทำให้หายหงุดหงิดง่ายๆมั้ยครับ

ช่วงนี้ผมหงุดหงิดมาก ไม่ว่าจะทำอะไร โดยเฉพาะเรื่องเล่นเกมส์

นิสัยเสียแพ้ไม่เป็นอย่างผมเนี่ยจะแก้ยังไงดีคับ หรือ เลิกเล่นเกมส์ไปเลย ?

ไม่ชอบชนะแบบขาดลอย ชอบแบบค่อยๆเชือดทีละนิดจนมันไม่มีแรงจะสู้ แต่ พอแพ้ก็หงุดหงิด

ผมเป็นโรคประสาทป่าววะ

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ F4GetmeNot อ่านกระทู้
    ใจเย็นๆสิครับเล่นเกม อย่าให้เกมมันเล่นเรา เเพ้ก็เริ่มใหม่ได้ เเต่ตรงที่บอก ค่อยๆเชือดทีละนิดนี่ ออกเเนวจิตหน่อยๆนะ
    อันนั้นผมเข้าใจคับ ผมก็พยายามทำใจเย็น แต่เกมที่ผมเล่นก็คือพวก Dota บางทีผมเล่นดีทีมได้เปรียบ แต่ทีมทำตัวแบบว่า ให้ผมอารมเสียอะ ผมเลยหงุดหงิดมากๆ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย id_iuoiuo : 19th May 2012 เมื่อ 12:31

2. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Who?
    กล่าวขอบคุณ
    1,802
    ได้รับคำขอบคุณ: 13,676
    Blog Entries
    2
    FAP ช่วยท่านได้

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    63
    ได้รับคำขอบคุณ: 15
    ใจเย็นๆสิครับเล่นเกม อย่าให้เกมมันเล่นเรา เเพ้ก็เริ่มใหม่ได้ เเต่ตรงที่บอก ค่อยๆเชือดทีละนิดนี่ ออกเเนวจิตหน่อยๆนะ

Narcos
    กล่าวขอบคุณ
    5,181
    ได้รับคำขอบคุณ: 15,257
    หาสาวมา ฟิตเทอริ่ง ดีกว่าครับ