ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

Taylor Swift
    กล่าวขอบคุณ
    1,637
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,332
    Blog Entries
    2

Operation 7 ~สุดยอดเกม FPS Online จาก USA~ [FPS] [Online] [Server USA]

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ getmar1472 อ่านกระทู้
    เล่นละครับมันส์มากๆ
    ตัวชื่อ
    Getzoo หนึ่งขีด =w=

TOT 6MB เล่นสบายไม่มีเเลค
    เอกลักษณ์เด่นของ Operation 7 ที่ทำให้มีผู้เข้าร่วมทดสอบจำนวนมากนั้นมาจากเอนจิ้นที่พัฒนาเกมส์ ซึ่งทีมงาน Park E.S.M ได้สร้างและพัฒนาขึ้นเอง
    แถมยังมีประสิทธิภาพใช้ได้อีกด้วย ภาพเกมส์ที่ออกมานั้นมีความละเอียดคมชัดของกราฟิกสูงในระดับหนึ่งทีเดียว โดยทีมงานนั้นเน้นเรื่องความสมจริงของแสงเงา
    พื้นผิวฉากเป็นพิเศษ รวมทั้งเรื่องระบบเสียงด้วยระบบการเล่นที่เด่นๆของเกมส์อย่างแรกคือระบบ Custom อุปกรณ์ต่างๆ ผู้เล่นสามารถประดิษฐ์ รวบรวม
    ผสมรวมไอเท็มหรืออุปกรณ์ต่างๆเข้าด้วยกัน เพื่อให้เกิดประสิทธิภาพดีขึ้นได้ โดยเฉพาะอาวุธนั้นสามารถเลื่อกเปลี่ยนพาร์ทถอดของเก่ามาใส่ของใหม่
    สลับไปสลับมาได้ตามใจ และระบบที่ว่านี้ก็ถูกเอาไปใช้ในเกมส์ออนไลน์ใหม่ๆอย่างเกมส์ Counter Strike Online ด้วย สุดท้ายก็จะเป็นระบบ Clan ที่ให้ผู้เล่นตั้งเป็นทีมร่วมกัน
    อ่านรีวิวแค่นี้คงยังตัดสินใจกันไม่ได้ใช่มั้ยครับเอาหล่ะไปดู Video Gameplay กันเล้ยย
    แนะนำให้ดูให้จบนะครับ

SS จากเครื่องผมทั้งหมดครับถ่ายมา Map เดียวก่อนนะครับขี้เกียจย้ายห้องบ่อยๆ
    ที่เห็นในภาพนี่คือ M4A1 แต่งแล้วนะครับ แต่งพานท้ายแล้วก็ติดกล้องเปลี่ยนอะไรนิดหน่อยแต่ก็ยังไม่เทพอยู่ดีหมดไปเป็นหมื่น

Minimum
    PentiumIII 800MHz
    RAM 256MB
    VIDEO 1024X768 32-bit color
    HDD 2GByte
    Graphic geforce 2MX or higher

Recommended
    pentiumIV 1.8MHz
    RAM 512MB
    VIDEO 1024X768 32-bit color or higher
    HDD 2GByte
    geforce4 MX440, ATI Radeon 9200 or higher
    *เล่นบน Win7 ได้ 3BB 6MB & TOT 6MB ไม่แลคครับ

ถ้าสนใจก็ตามไปที่ลิงค์นี้นะครับ สมัครก่อนโหลดนะครับ op7.netgame.com
    ใครที่โหลดช้าลองลิงค์ข้างล่างดูนะครับ
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ THE MIZ อ่านกระทู้
    ใครที่ว่าโหลดช้าให้โหลดอันนี้ไป http://games.softpedia.com/get/Onlin...7-Client.shtml ตัวเกมเหมือนกันลงได้เล่นได้ โหลดเร็วด้วย วาน จขกท เอาไว้หน้าแรกทีครับ
    มีข้อสงสัยประการใดโพสต์ไว้ในกระทู้หรือ มาคุยกันที่ karoro_2007@hotmail.com MSN เท่านั้นครับ

ถ้าจะถามเกี่ยวกับตัวเกมหรือนัดเล่นก็แอดมานะครับ karoro_2007@hotmail.com
    ปุ่มการบังคับหลักๆ
    WASD = เดินไปข้าง หน้า,ซ้าย,หลัง,ขวา ตามลำดับ
    Ctrl = วิ่ง
    C/Shift = นั่ง
    คลิกเม้าซ้าย = ยิง
    คลิกเม้าขวา = เล็ง
    เม้าปุ่มกลาง(ลูกกลิ้ง) = melee attack(โจมตีระยะใกล้)
    Tip
    กดคลิกซ้ายข้างไว้จนหลอดสีฟ้าไหลไปจนเต็มวงกลมจะสมารถขว้างระเบิดไปได้ไกลขึ้น สมารถปล่อยก่อนเต็มได้
    ถ้ากด ขลิกซ้าย+ขลิกขวาจะเป็นการดึงสลักออกทำให้เวลาในการระเบิดลดลง

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Punch10sg อ่านกระทู้
    เวลาจะเล่นไห้มา TEAM กันใน TS นะครับ [183.90.170.238:4567]

punch10sg@hotmail.com สอบถามได้เช่นกัน (กรุปั้มแหลก)

ตอนนี้มีแค่คนใน Eagle Eyes เล่นกัน มาเยอะๆ จะได้ฟรอมทีมเล่น กันคนอื่นสนุกๆ
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ solowking2 อ่านกระทู้
    ช่องทางเติมเงินมีดังนี้ครับ (มี PayPal ด้วยแฮะสดวกดีจริงๆ)
    1เหรียญ(30บาท ลดลงมาเยอะเลยจาก 40) ได้ 1000 nCash ครับ
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Punch10sg อ่านกระทู้
    INFORMATION ZONE

เวลาจะเล่นไห้มา TEAM กันใน TS นะครับ [183.90.170.238:4567]

punch10sg@hotmail.com สอบถามได้เช่นกัน (กรุปั้มแหลก)

ตอนนี้มีแค่คนใน Eagle Eyes เล่นกัน มาเยอะๆ จะได้ฟรอมทีมเล่น กันคนอื่นสนุกๆ

Email & GROUP MSN นะครับ ใครจะเล่น JION มาจะได้ วอกันง่ายๆถ้าไม่มี TS ตามลิงค์ข้างล่างเลย
    Email: OP7JKG@groups.live.com
    Web address: https://groups.live.com/OP7JKG

จะ JOIN กรุณาใส่ชื่อใน JKG ด้วยนะครับจะได้จำกันได้
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ solowking2 อ่านกระทู้
    สำหรับคนที่ใช้ Firefox ลองทำตามนี้ดูนะครับ

การใช้งาน TEAMSPEAK 3:
    คือโปรแกรมไว้คุยกันนั้นแหละ หน้าตาแบบนี้

เอาหละเริ่มต้นการใช้งาน ขั้นแรก โหลดก่อน

TEAMSPEAK 3 : Download

พอติดตั่งเสร็จ กดCONNECT>> ตามรูป ใส่ IP [ts3sv.in:4567]

เสร็จปุป ขั้นสุดท้ายเข้าไปในห้องนี้เลย ถ้าไม่มีคนไปเรียกใน MSN หรือแอดมาหาผมได้ punch10sg@hotmail.com

PS. เข้ามาระวังโดนผมบ่นหละ
    joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย solowking2 : 7th August 2011 เมื่อ 12:01

-[Just Normal People]-| ™
    กล่าวขอบคุณ
    228
    ได้รับคำขอบคุณ: 616
    3
    INFORMATION ZONE

PAGE Face Book นะครับ อันนี้เท่านั้น :

เวลาจะเล่นไห้มา TEAM กันใน TS นะครับ [ts3sv.in:4567]<<ไม่ย้ายและ

punch10sg@hotmail.com สอบถามได้เช่นกัน

ตอนนี้เข้าห้องพิมว่า THAI? เจอเกือบทุกห้องเลยครับ เมื่อวานเจอไป 6-7 คนเล่นสนุกมาก

Email & GROUP MSN นะครับ ใครจะเล่น JION มาจะได้ วอกันง่ายๆถ้าไม่มี TS ตามลิงค์ข้างล่างเลย

Email: OP7JKG@groups.live.com
    Web address: https://groups.live.com/OP7JKG

จะ JOIN กรุณาใส่ชื่อใน JKG ด้วยนะครับจะได้จำกันได้
    การใช้งาน TEAMSPEAK 3:
    คือโปรแกรมไว้คุยกันนั้นแหละ หน้าตาแบบนี้

เอาหละเริ่มต้นการใช้งาน ขั้นแรก โหลดก่อน

TEAMSPEAK 3 : Download

พอติดตั่งเสร็จ กดCONNECT>> ตามรูป ใส่ IP [ts3sv.in:4567]

เสร็จปุป ขั้นสุดท้ายเข้าไปในห้องนี้เลย ถ้าไม่มีคนไปเรียกใน MSN หรือแอดมาหาผมได้ punch10sg@hotmail.com

PS. เข้ามาระวังโดนผมบ่นหละ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Punch10sg : 7th August 2011 เมื่อ 19:32

3. รายชื่อสมาชิกจำนวน 8 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    6,615
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,598
    สุดยอดเลยครับ

5. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    22
    ได้รับคำขอบคุณ: 31
    น่ามันนะครับ

7. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Damn
    Bangkok Rock Tower
    กล่าวขอบคุณ
    2,581
    ได้รับคำขอบคุณ: 154
    มาดันให้ครับ

9. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 46
    ไม่บล๊อด IP ไทยใช่ปะ

ปิงเท่าไรได้ครับ ผม 3BB6 แม็ก

11. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

-[Just Normal People]-| ™
    กล่าวขอบคุณ
    228
    ได้รับคำขอบคุณ: 616
    3
    เรื่องปิง มันเป็นหลอดนะครับ ของผม 4/5-3/5 หลอดนะ ไม่รู้สึกเลย

13. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

{O}Ve[R][L]oR{D}
    http://infgames.blogspot.com
    กล่าวขอบคุณ
    2,271
    ได้รับคำขอบคุณ: 14,681
    เคยเล่นครับเกมนี้ มันส์สวด แต่ภาพมันเก่าไปหน่อย - -

15. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    55
    ได้รับคำขอบคุณ: 624
    น่าเล่นดีครับ เกรียนคงน้อยกว่าเซอฟไทย

17. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 46
    ไม่บล็อกไทยครับเล่นได้แน่นอนผมก็ 3BB 6 MB เช่นกันไม่แลคเลยสักนิด
    เหมือนเล่นเกมออนไลน์บ้านเราเลยครับ
    ขอบคุณครับ

19. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,637
    2
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ loveox1234 อ่านกระทู้
    ไม่บล๊อด IP ไทยใช่ปะ

ปิงเท่าไรได้ครับ ผม 3BB6 แม็ก
    ไม่บล็อกไทยครับเล่นได้แน่นอนผมก็ 3BB 6 MB เช่นกันไม่แลคเลยสักนิด
    เหมือนเล่นเกมออนไลน์บ้านเราเลยครับ

21. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    เล่นด้วยๆๆๆ

23. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    699
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,406
    1
    โหลดแพทซ์นานมากแต่ผมเล่นแล้ว คนน้อยๆ ร่มรื่นมากครับ รับประกัน

ชื่อ : Feedback2You นะ ^^
    []New Center Oishinamacha [กรุ] คลังภาพสไตล์ OISHI []
    ช่วงนี้คนเล่นไม่ใช่ Oishi นะครับ เป็น MR.GAME เขายืมไอดีผมมาเล่น ผมจะไม่อยู่สักพักนะครับ

25. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,637
    2
    ตัวในเกมผมชื่อ SpaTNaZ นะครับถ้าเจอก็แอดเพื่อนมานะครับผม

27. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    364
    ได้รับคำขอบคุณ: 298
    อยากเล่น แต่คอมมัยยิ่งๆเน่าอยู่ รอก่อนนะครับ เล่นแน่ๆ
    My CeNTeR SuNnY
    We Are "Rover Scout"

29. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    6,892
    ได้รับคำขอบคุณ: 117
    หน้าสนุกน่ะครับผมขอขอบคุณไว้ก่อนเลยๆ

31. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,637
    2
    เพิ่มปุ่มบังคับหลักให้แล้วนะครับ
    เข้าไปแล้วอย่าลืมรับภารกิจมาทำกันเล่นๆนะครับเก็บสะสม Kill ให้ครบ 1000
    ทำแล้วจะได้อะไรก็ไม่รู้แฮะผมก็ยังทำไม่เสร็จได้แค่ 500 กว่า Kill เองเดี๋ยวเสร็จแล้วจะ
    มาบอกอีกทีครับ

กล่าวขอบคุณ
    40
    ได้รับคำขอบคุณ: 314
    กำลังโหลดเลยครับ เดี่ยวเข้าไปเล่้นด้วย ไปโชว์เกรียนเมพ ฮ่าๆ

34. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    114
    ได้รับคำขอบคุณ: 18
    กำลังอัพเเพทอยู่เลย นานเหลือเกิน

36. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,637
    2
    ตอนนี้ผมเล่นอยู่ แชแนล 1 (บีกินเนอร์) นะครับ
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ komjan อ่านกระทู้
    นายเชื่ออะไรง่ะ เราkommei
    SpaTNaZ ครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย solowking2 : 4th August 2011 เมื่อ 14:00

กล่าวขอบคุณ
    114
    ได้รับคำขอบคุณ: 18
    นายเชื่ออะไรง่ะ เราkommei

39. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,637
    2
    สำหรับคนที่ใช้ Firefox ลองทำตามนี้ดูนะครับ

กล่าวขอบคุณ
    202
    ได้รับคำขอบคุณ: 26
    ใครมีปัญญาเอาเข้าไทยหน่อยดิ

42. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ZzzZZzZZzzZz
    กล่าวขอบคุณ
    502
    ได้รับคำขอบคุณ: 76
    ถ้างั่นก็โหลดเลยสิ รอไร

44. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    218
    ได้รับคำขอบคุณ: 36
    จะลองเล่นดูนะครับ ขอตัวโหลดก่อน

46. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: