ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

Super Moderator
    กล่าวขอบคุณ
    142
    ได้รับคำขอบคุณ: 480

ประกาศ ! แนวทางการตั้งกระทู้ พูดคุยแลกเปลี่ยนความคิดเห็น เทคนิคการเล่นครับ เกมต่างๆ

เนื่องจากผมและทางทีมงานอยากให้เวปเรามีการพูดคุย และ แลกเปลี่ยนความคิดเห็นของเกมต่างๆ ไม่ว่าจะเป็นเกมเครื่อง pc หรื่อเครื่อง CONSOLE GAME ต่างๆ
    แต่เพื่อให้แนวทางเป็นไปเหมือนกันหมด ผมจึงอยากกำหนดแนวทาง ให้สอดคล้องกัน เพื่อที่จะดูแลได้ง่ายขึัน
    จึงมีกฎ กติกานิดหน่อย

1 จขกท. ท่านใดตั้งกระทู้มาแล้ว รบกวนรับผิดชอบต่อกระทู้ที่ตัวเองตั้งขึ้น นำข้อมูลต่างๆที่คิดว่าเป็นประโยชน์ Edit ไว้ที่หน้าแรกเพื่อให้คนอื่นๆได้ค้นหาข้อมูลได้ง่ายๆ
    เพราะเมือเราคุยกันแล้วกระทู้จะขึ้นหลายหน้ามาก แล้วคนอื่นๆจะได้ไม่ต้องมานั้งอ่านทุกหน้าครับ

2 เมื่อตั้งกระทู้มาแล้ว ผมจะปักหมุดให้จนกว่าเกมส์นั้นจะไม่ค่อยมีคนเล่นแล้ว

3 งดดราม่า กรุณาใช้คำที่สุภาพและห้ามปั๊มกระทู้

4 เรปไหนผมเห็นว่าไม่ได้เกี่ยวกับเกมนั้นๆ ปั้ม หรือดราม่าใส่กัน ผมจะลบเรปนั้นออก โดยไม่มีการบอกก่อนนะครับ

ตอนนี้นึกออกเท่านี้แล้วจะมาเพิ่มเติมทีหลัง มีข้อเสนออะไรก็แนะนำเข้ามาได้

ขอบคุณครับ

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 4 คนที่กล่าวขอบคุณ:

จนกระทั่งโดนธนูปักที่เข่า
    กล่าวขอบคุณ
    48
    ได้รับคำขอบคุณ: 596
    รับแซ่บบ

Ⓖⓘⓝⓣⓐⓜⓐ ⒻⒸ
    กล่าวขอบคุณ
    3,332
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,418
    โอเคครับ

.: CuTe TsuNdeRe GirLs :.
    กล่าวขอบคุณ
    84
    ได้รับคำขอบคุณ: 74
    รับทราบ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    53
    ได้รับคำขอบคุณ: 73
    รับทราบครับ ถึงจะช้าไปหน่อย ก็เหอะ
    Core I5 3570k AsRock Z77 Pro4GTX970 'GigaByte'Kingston Hyper X 16GB Dual channel PS(80Plus)Tsunami Black Strom 850W