ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
ค้นหาข้อมูลใน jokergameth.com
หน้าแรก สั่งซื้อสินค้า
กระดานพูดคุย เกี่ยวกับเรา

GIGA Three Kingdoms

Flyff

Yulgang

SwordsMan

เวปไซท์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนเวปไซท์สปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ สนับสนุนเว็บไซต์ กางเกงเล Joker Game Official Fanpage บล็อคสาวไฮโซ เล่นเกมแล้วได้เงิน ลงโฆษณา
ให้เช่า Colocation
บริจาค Bitcoin
กางเกงเล
Jokergame Facebook
บล็อคสาวไฮโซ
จ้างให้เล่นเกม

Super Moderator
    กล่าวขอบคุณ
    139
    ได้รับคำขอบคุณ: 478

ประกาศ ! แนวทางการตั้งกระทู้ พูดคุยแลกเปลี่ยนความคิดเห็น เทคนิคการเล่นครับ เกมต่างๆ

เนื่องจากผมและทางทีมงานอยากให้เวปเรามีการพูดคุย และ แลกเปลี่ยนความคิดเห็นของเกมต่างๆ ไม่ว่าจะเป็นเกมเครื่อง pc หรื่อเครื่อง CONSOLE GAME ต่างๆ
    แต่เพื่อให้แนวทางเป็นไปเหมือนกันหมด ผมจึงอยากกำหนดแนวทาง ให้สอดคล้องกัน เพื่อที่จะดูแลได้ง่ายขึัน
    จึงมีกฎ กติกานิดหน่อย

1 จขกท. ท่านใดตั้งกระทู้มาแล้ว รบกวนรับผิดชอบต่อกระทู้ที่ตัวเองตั้งขึ้น นำข้อมูลต่างๆที่คิดว่าเป็นประโยชน์ Edit ไว้ที่หน้าแรกเพื่อให้คนอื่นๆได้ค้นหาข้อมูลได้ง่ายๆ
    เพราะเมือเราคุยกันแล้วกระทู้จะขึ้นหลายหน้ามาก แล้วคนอื่นๆจะได้ไม่ต้องมานั้งอ่านทุกหน้าครับ

2 เมื่อตั้งกระทู้มาแล้ว ผมจะปักหมุดให้จนกว่าเกมส์นั้นจะไม่ค่อยมีคนเล่นแล้ว

3 งดดราม่า กรุณาใช้คำที่สุภาพและห้ามปั๊มกระทู้

4 เรปไหนผมเห็นว่าไม่ได้เกี่ยวกับเกมนั้นๆ ปั้ม หรือดราม่าใส่กัน ผมจะลบเรปนั้นออก โดยไม่มีการบอกก่อนนะครับ

ตอนนี้นึกออกเท่านี้แล้วจะมาเพิ่มเติมทีหลัง มีข้อเสนออะไรก็แนะนำเข้ามาได้

ขอบคุณครับ

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 4 คนที่กล่าวขอบคุณ:

จนกระทั่งโดนธนูปักที่เข่า
    กล่าวขอบคุณ
    48
    ได้รับคำขอบคุณ: 596
    รับแซ่บบ

Ⓖⓘⓝⓣⓐⓜⓐ ⒻⒸ
    กล่าวขอบคุณ
    3,333
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,418
    โอเคครับ

.: CuTe TsuNdeRe GirLs :.
    กล่าวขอบคุณ
    84
    ได้รับคำขอบคุณ: 74
    รับทราบ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    54
    ได้รับคำขอบคุณ: 73
    รับทราบครับ ถึงจะช้าไปหน่อย ก็เหอะ
    Core I5 3570k AsRock Z77 Pro4GTX970 'GigaByte'Kingston Hyper X 16GB Dual channel PS(80Plus)Tsunami Black Strom 850W