ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
ค้นหาข้อมูลใน jokergameth.com
หน้าแรก สั่งซื้อสินค้า
กระดานพูดคุย เกี่ยวกับเรา

GIGA Three Kingdoms

turbobit

เวปไซท์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนเวปไซท์สปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ สนับสนุนเว็บไซต์ กางเกงเล Joker Game Official Fanpage บล็อคสาวไฮโซ เล่นเกมแล้วได้เงิน loadgamepc
ให้เช่า Colocation
บริจาค Bitcoin
กางเกงเล
Jokergame Facebook
บล็อคสาวไฮโซ
จ้างให้เล่นเกม
โหลดเกมส์

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    297
    ได้รับคำขอบคุณ: 727

หลุด The Dark Knight Rises (ภาพ+คลิป)

เบื้องหลังฉากแอ็คชั่นของหนัง The Dark Knight Rises !!

-----------------------------------------------------------------

เบื้องหลังฉากแอ็คชั่นของหนัง The Dark Knight Rises หลุดมาให้ชมกันทั้งภาพและเสียง แบบจัดเต็ม

เป็นอภิมหาบิ๊กโปรเจ็คท์ที่ถูกจับความเคลื่อนไหวอยู่เสมอมา สำหรับภาพยนตร์เรื่อง The Dark Knight Rises โดยก่อนหน้านี้ สื่อได้นำเสนอข่าวมากมายเกี่ยวกับแบทแมนภาคล่าสุด ทั้ง ใบปิด ตัวอย่างแรก และศัตรูคนใหม่ที่แฟนๆ ตั้งหน้าตั้งตารอชมว่าจะโหดเทียบรัศมี โจ๊กเกอร์ จากภาคที่แล้วหรือเปล่า

เบน (ทอม ฮาร์ดี้)

ล่าสุด มีทั้งภาพและเสียงของฉากแอ็คชั่นตะลุมบอนครั้งใหญ่ในเมืองก็อตแธมหลุดออกมาให้ดูกัน ซึ่งในฝูงจลาจลนั้นมีคู่ของ แบทแมน (คริสเตียน เบล) ฮีโร่ของเรา กำลังอัดกันกับ เบน (ทอม ฮาร์ดี้) อย่างเมามัน นอกจากนี้ยังมีภาพของพาหนะคู่ใจ Bat-Tumbler เข้าฉากด้วย โดยทีมงานได้ปักหลักถ่ายทำที่เมืองพิตส์เบิร์ก มลรัฐเพนซิลวาเนีย เพื่อให้ทันกำหนดเข้าฉายซัมเมอร์ปีหน้า

แบทแมน กับ เบน

นอกจากนี้ The Dark Knight Rises ยังมี แอน แฮทธาเวย์ ร่วมแสดงในบท แคทวูแมน หรือ เซลินา ไคล, มาริยง โกติยาร์ เป็น มิแรนด้า เทต, โจเซฟ กอร์ดอน-เลวิทท์ เป็น จอห์น เบลค และทีมนักแสดงชุดเดิมอย่างไมเคิล เคน ในบท อัลเฟร็ด และ มอร์แกน ฟรีแมน ในบท ลูเซียส ฟ็อกซ์

ฉาก แบทแมน ปะทะ เบน

ตำรวจมาทำทำไีร

Bat-Tumbler พาหนะคู่ใจอัศวินรัตติกาล

---------------------------------------------

หนังมีกำหนดฉาย 20 กรกฎาคม ปี 2012

---------------------------------------------

เครดิต: sanook / youtube
    JOKERGAMETH อยู่ในสายเลือด

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 11 คนที่กล่าวขอบคุณ:

◣◥
    Home Sweet Hole
    กล่าวขอบคุณ
    261
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,618
    เอามาให้อยากดูอีกและ
    แต่สงสัยว่าแบทแมนนี่ออกมาสู้กันตอนกลางวันแสกๆเลยหลอ ปกติออกแต่ตอนกลางคืน

Wanderer
    กล่าวขอบคุณ
    3,487
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,371
    รอดูครับ ^_^

MARVEL.COM
    กล่าวขอบคุณ
    1,123
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,510
    Blog Entries
    1
    เบนไม่บึกอย่างที่คิด -*-

ปัญญาอ่อนครับ ตรงๆ...
    กล่าวขอบคุณ
    785
    ได้รับคำขอบคุณ: 617
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ SpizerZ อ่านกระทู้

ลืมฟ เบนตัวนี้ไปเถอะ
    มาดูของคริสโตเฟอร์ โนแลน ดีกว่าว่ามันจะ ฉลาด โหด
    สู้โจ๊กเกอร์ได้ไหม (ภาคสุดท้ายทะเงที)

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ chayatorn อ่านกระทู้
    Bat-Tumbler มันพังไปเมื่อภาคที่แล้วไม่ใช่หรอครับหรือว่าคนละคัน
    น่าจะเป็นคนละทีมกับแบทแมน เกี่ยวกับ รัชอัลกุล(ตัวร้ายภาคแรก)ไม่ไว้แล้ว ง่วงไปดูที่http://www.nangdee.com/webboard/view...p?t=17134&sid=
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย semakutay : 4th August 2011 เมื่อ 03:43

จอมโจร 1412 แห่ง JKG
    กล่าวขอบคุณ
    15
    ได้รับคำขอบคุณ: 943
    Bat-Tumbler มันพังไปเมื่อภาคที่แล้วไม่ใช่หรอครับหรือว่าคนละคัน

OutLaw
    กล่าวขอบคุณ
    161
    ได้รับคำขอบคุณ: 242
    อาจจะเป็นคนละคันกัน ในภาคแรกมันบอกเป็นรถสร้างสะพานต้องใช้ 2 คัน ทฤษฎีนี้ เดา

กล่าวขอบคุณ
    14
    ได้รับคำขอบคุณ: 64
    Blog Entries
    4
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ SpizerZ อ่านกระทู้

ไอ้ตัวนี้ผมจำได้ละเคยเห็นในเกม กล้ามโตๆอ่ะ

กล่าวขอบคุณ
    9
    ได้รับคำขอบคุณ: 319
    รอดูเช่นกันครับ

กล่าวขอบคุณ
    3,563
    ได้รับคำขอบคุณ: 35
    รอดูข้ามปีเลยทีเดียว

BLACKROSE
    IN THIS WORLD...
    กล่าวขอบคุณ
    1,164
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,085
    เบน ที่มันเปลี่ยนร่างกายให้ บึ้กได้ ผอมได้ใช่ปะครับ