ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    36
    ได้รับคำขอบคุณ: 0

Microsoft Forefront !!!! ใครมีวิธีหยุดมันมั่ง !!!

พี่ๆน้องๆคับ ใครมีวิธีหยุดการทำงานของมันมั่งครับ เวลาผมจะโหลดไฟล์จาก Mediafire มันต้องออกมาตลอด ช่วยผมหน่อยคับ

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    5
    อันนี้ไม่แน่ใจนะครับว่าได้ผลป่าว พอดีไปเจอมายังไม่ได้ลอง

1 Start menu -> Control Panel -> Administrative Tools เข้าไปที่ Services จากนั้นเลือก บรรทัดที่เขียนว่า "FSCController" แล้วกด "Stop Service."
    2 จากนั้นปิดหน้าต่าง "Services" แล้วเข้าไปที่ "Add/Remove Program" เลือกบรรทัดที่เขียนว่า "Microsoft Forefront Security for Exchange Server" แล้วกด
    remove ออก
    3 เข้าไปยัง C: -> Program Files ให้ลบ folder ที่ชื่อ "Microsoft Forefront Security"
    4 จากนั้นกลับไปยัง Start menu -> Control Panel -> Administrative Tools เข้าไปที่ Services เลือก บรรทัดที่เขียนว่า "FSCController" แล้วกด "Start Service."

กล่าวขอบคุณ
    36
    ไม่ได้อ่ะคับ ใน service ผมไม่มี FSCController แล้วก็ใน Add/Remove Program ก็ไม่มี Microsoft Forefront Security for Exchange Server คับ

ทำไงดี

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    1,416
    ได้รับคำขอบคุณ: 164
    ลองโหลดโปรแกรมโปรแกรม Microsoft Forefront ไปลงทับครับ ระหว่างลงสังเกตุดูว่ามีช่ิงให้ติ๊กเลือก Remove ใหม ถ้ามีก็จัดเลย
    >>>>>-------------------<<<<<

กล่าวขอบคุณ
    36
    จะลองดูนะครับ ถ้าได้หรือไม่ได้ยังไง เด๋วจะมาบอกนะครับ ช่วยผมด้วยนะครับ