ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

- [ The Gang ] -
    Dusit , Bangkok : Bang Bo , Samutprakarn
    กล่าวขอบคุณ
    1,548
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,189
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ nakiann123 อ่านกระทู้
    มู้นี้ ผมหาทางไปทะเลไม่เจอเลยจริงๆ
    กัปตันมาช้าไปครับ เรือออกนานแล้ว - -

"WE WILL BE CHAMPION"
    กล่าวขอบคุณ
    1,785
    ได้รับคำขอบคุณ: 963
    ออกกำลังกายครับ!!!!
    "I BELIEVE . YOU'RE CHAMPION"

' Far Away ' I'm So Far '
    กล่าวขอบคุณ
    193
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,245
    กัปตันวันหรุ่งนี้เรามากินข้าวกันไหมชวนลูกเรือมาเยอะๆ เลย

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    181
    ได้รับคำขอบคุณ: 176
    นอนไม่หลับ อ่านหนังสือ ซิ เธอว์

Uploading...
    กล่าวขอบคุณ
    166
    ได้รับคำขอบคุณ: 696
    ผมว่าเจ้าของกระทู้เขากลัวจนไม่มาแล้วล่ะครับ = =

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    24
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,667
    Blog Entries
    1
    พี่เค้าดูหนังครับเห็นบอกทำคลิปแถลงการแล้วด้วย = =

I'm a N.E.E.T
    กล่าวขอบคุณ
    393
    ได้รับคำขอบคุณ: 981
    เจ้าของกระทู้ อริบายด่วน เรื่องนี้มันชักจะซับซ้อนซ่อนเงี่ยนอีกละ ต้มน้ำแล้วครับ
    อ่านข้อความหมดละมีบางท่าน กำลังแหกโค้งอยู่ 5555 (ขอไม่เอ่ยนาม) ผมก็บอกแล้วว่าอย่าให้ความมืดครอบงำ เพราะมันจับพิรุศได้หลายอย่างโอ๊ย หิวหิวมาม่า ท้องกิ่วแล้ว แต่ถ้าตัวจริงก็ขออภัย ที่เสียมารยาท อิอิอิ
    อย่ากดนะ
    บอกว่าอย่าไง
    แน่ะ
    ไม่ฟังกันเลย
    อิอิ
    ยอมและ
    บอกว่ายอมและยังจะกดอีก
    ต้องการอะไรอี๊ก
    เอิบ..
    ^

`LoDotA HoN-Garena
    กล่าวขอบคุณ
    353
    ได้รับคำขอบคุณ: 115
    2
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Nanny-Gamer อ่านกระทู้
    อยากรู้ว่าขายหรือหญิงเหรอ

Add มาสิ : Nanny-Gammer@hotmail.com เดียวออนตอนเย็นๆรอเลิกเรียนก่อนเด๋วรู้กัน ไม่เกิน 2 ทุ่มหรือใวสุด 6 โมงเย็น

หรือจะเข้ามาใน Ts3 ก็ได้เดียวบ่นไห้ฟัง ส่วน ip ของ Ts3 มาขอใน msn อีกทีเอา

ผู้หญิงที่พูด "ครับ" คนที่เอาใจผู้ชาย หรือเอาใจใส่ผู้ชาย ไม่เคยมีแฟนแล้วแฟนพูดกับเทอว่าคับมั้งเหรอ อย่างเช่นการสัญญา อะไรทำนองนั้น

ที่ Edit เปลี่ยนใหม่เพราะว่า เราัมักจะพูดประโยคลงท้าย 5 แบบ "ค่ะ-งับ-ครับ-แง้บ-ฮะ"

(ไห้แอดมาพิสูจ ห้ามแอดมากรณีอื่นใดๆทั้งสิ้น ปล.ไม่ได้นอนล่ะเพื่อนมาทำงานที่ห้อง)
    อ่านะถ้าพูดขนาดนั้นผมก็เชื่อนะก็เข้าใจอยู่เหมือนกันแค่ถามเฉยๆ

ก็ดีแล้วละครับที่่ออกมาตอบตรงๆ ผมไม่พิสูจน์หรอก

欅坂46
    กล่าวขอบคุณ
    62
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,836
    มู้ไหนมีหญิงมู้นั้นฮอตทุกที อิอิ บาน สวัสดี

กล่าวขอบคุณ
    196
    ได้รับคำขอบคุณ: 398
    ผู้หญิงก็ต้องตกปลาสิครับ ใครที่ไหนเค้าให้Fapกัน แฮ่ๆ เรื่องนี้ไม่ลองดูไม่รู้หรอกครับ เคยอั้นฉี่นานมากๆแล้วฉี่มะ มันสบายกว่าหลายเท่ามาก แบบว่าหลับสบายไปเลย ผู้ชายเค้าชอบใช้กัน

Banned
    ในใจ natalia <3
    กล่าวขอบคุณ
    3,436
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,629
    2
    ผู้หญิงบอกนอนไม่หลับ คนตอบ 6 หน้า +
    ผู้ชายบอกนอนไม่หลับ ครึ่งหน้าเยอะไปไหม ? = =

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    707
    ได้รับคำขอบคุณ: 755
    ใครอย่าไปกดเเจ้งลบนะ 5555 กำลังเข้าด้ายเข้าเข็ม

13. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

mami>.Channn 
    กล่าวขอบคุณ
    182
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,183
    อ่านแต่ละคอมเม้น ฮาแตกแทบกระอักเลือด 5555555555555555+
    จะอะไรกันนักกันหนากับผู้หญิง ล่อไป6หน้า 5555555555+
    ปล...ผมว่าเค้าเป็นผู้หญิงน่ะ
    ** กรุณาเปลี่ยนขนาดของภาพในลายเซ็น **

Wanderer
    กล่าวขอบคุณ
    3,481
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,371
    อย่าไปคิดมากครับ แค่เกมส์ไม่มีจริงหรอก ^^

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    7
    ได้รับคำขอบคุณ: 9
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ zerokoza อ่านกระทู้
    เอาผมไปนอน ด้วยไหม ?

....จะนอนหลับด้วยความอ่อนล้า

555 อย่ามากน่ะ จะชวนวิ่งรอบมู่บ้านสัก 20 รอบ -0-

รับรองเหนื่ิอย ๆ นี่น้ำอาบด้วยกัน ><'' เเล้วนอนหลับสบายยย

ให้เกียรติผู้หญิงบ้างครับ ! ปล.จขกท อย่าคิดมากเลยครับตอนผมเล่นอลันเว๊คก็เป็นเหมือนกันมีคนส่องไฟฉายมาที่หน้าต่างลองลุกขึ้นไปดูไม่เจออ่ะไรเลยเห็นแค่เงาดำๆ[อันนี้ไม่ได้ฝัน]
    ปล.2 =_= 6หน้าที่ผ่านมามีเยอะเลยนะ...
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย MeePuy : 23rd May 2012 เมื่อ 06:19

17. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

I'm a N.E.E.T
    กล่าวขอบคุณ
    393
    ได้รับคำขอบคุณ: 981
    จะร่วมเล่นเกมดีมั้ยเนี่ย ไม่ได้อยากรู้ตัวจริง แต่เกมในสตรีมเกมนึงเชียวแถมอะไรก็ได้อีก แล้วไม่มีคำใบ้อะไรเลยว่าคลิปเกี่ยวกับอะไร บอกแค่ให้หามีทั้งภาพและเสียง แต่ไม่ใช่ประเด็น ประเด็นคือทำไมต้องเอารูปคนอื่นมาใช้ หรือว่าเล่นสองเฟส อีกเฟสนึงคุยกะเพื่อนส่วนอีกเฟสคุยกะเพื่อนใน JKG เหรอ ถ้าใช้เฟสสองอันผมก็ขอโทษ แต่ถ้าเป็นอย่างแรกผมว่ามันไม่ควรเลยอย่างยิ่ง อีกอย่างการที่มีผู้หญิงมาเล่นเวปนี้มันเป็นเรื่องที่ดีหน้าตายังไงก็ช่าง แค่มีคำว่าค่ะขาหื่นก็รุมเข้ามาแล้วล่ะ ไม่จำเป็นต้องทำตัว เสแสร้ง(คำอาจรุนแรงไปแต่ไม่รู้จะพิมว่าอะไรนอกจากคำนี้)
    ปล.อย่าแบนผมเน่อๆ ผมเป็นคนไปซื้อมาม่ามาละ 5555
    อย่ากดนะ
    บอกว่าอย่าไง
    แน่ะ
    ไม่ฟังกันเลย
    อิอิ
    ยอมและ
    บอกว่ายอมและยังจะกดอีก
    ต้องการอะไรอี๊ก
    เอิบ..
    ^

กล่าวขอบคุณ
    61
    ได้รับคำขอบคุณ: 192
    เอ่อผมเพิ่งเข้ามาทู้นี้ เเล้วทู้นี้ได้ออกทะเลป่ะ

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 12
    อย่าซีเรียส มันคือเกมส์..... คลิปส่วนมากจะเป็นแบบว่า

เรานั้งดีดกีต้าร้องเพลงไปด้วยอ่านะ เฟสปลอมนั้นถือว่าเป็นเรื่องปกปิดตัวจริงของเรา

ประเด็นรู้อยากรู้หรือไม่อยากรู้ ไม่สำคัญค่ะ แค่อยากเล่นอะไรสนุกๆเท่านั้นเอง

เกมส์เพิ่งจะเริ่มนะค่ะ อย่าเพิ่งรีบด่วนสรุปจนเกินไปนะค่ะ......!!!

กล่าวขอบคุณ
    61
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Nanny-Gamer อ่านกระทู้
    อย่าซีเรียส มันคือเกมส์..... คลิปส่วนมากจะเป็นแบบว่า

เรานั้งดีดกีต้าร้องเพลงไปด้วยอ่านะ เฟสปลอมนั้นถือว่าเป็นเรื่องปกปิดตัวจริงของเรา

ประเด็นรู้อยากรู้หรือไม่อยากรู้ ไม่สำคัญค่ะ แค่อยากเล่นอะไรสนุกๆเท่านั้นเอง

เกมส์เพิ่งจะเริ่มนะค่ะ อย่าเพิ่งรีบด่วนสรุปจนเกินไปนะค่ะ......!!!
    ไหนคลิป อ่ะ อยากดู

กล่าวขอบคุณ
    74
    ได้รับคำขอบคุณ: 643
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ thewarriorone อ่านกระทู้
    ไหนคลิป อ่ะ อยากดู
    เอิ่มมม มันเป็นเกมส์ไห้ค้นหาเขา จะบ้าเหร๋อ....!!! เล่นไปถามเอาคำตอบดื้อๆเลย หมายถึงไห้หาคลิปของเขาจากใน Youtube จากปมปริศนาหน้าแรก เขาลงคลิปปริศนาทิ้งใว้แล้ว

ผมรู้ตัวจริงๆเขาอยู่แต่ผมทำอะไรไม่ได้นอกจากดูพวกคุณเล่นเกมส์กัน ปล.จขกท น่ารักกว่ารูปที่เอามาลงในเฟสอีก

กล่าวขอบคุณ
    61
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Horizon-life อ่านกระทู้
    เอิ่มมม มันเป็นเกมส์ไห้ค้นหาเขา จะบ้าเหร๋อ....!!! เล่นไปถามเอาคำตอบดื้อๆเลย หมายถึงไห้หาคลิปของเขาจากใน Youtube จากปมปริศนาหน้าแรก เขาลงคลิปปริศนาทิ้งใว้แล้ว

ผมรู้ตัวจริงๆเขาอยู่แต่ผมทำอะไรไม่ได้นอกจากดูพวกคุณเล่นเกมส์กัน ปล.จขกท น่ารักกว่ารูปที่เอามาลงในเฟสอีก
    อ้อหรอ ฮ่าๆๆๆ

เห้ยยยย น่ารักกว่าในเฟส อีกหรอ

กล่าวขอบคุณ
    74
    ได้รับคำขอบคุณ: 643
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ thewarriorone อ่านกระทู้
    อ้อหรอ ฮ่าๆๆๆ

เห้ยยยย น่ารักกว่าในเฟส อีกหรอ
    ตอนแรกผมเห็นเทออัฟรูปในเฟสนะ หน้าคล้ายกันแต่ไม่ใช่ แถมรู้สึกว่าเตี้ยอีก ผมคิดในใจทำไมปีที่แล้วที่เราเห็นตัวจริงใหงมันน่้ารักกว่านี้ฟร่ะ

ทำไมตอนนี้เป็นแบบนี้ล่ะ เอิ่มม..... ช่างเถอะ ถ้าในสายตาผมว่าน่ารักกว่านี้ ขาวสูง ม้วนผมดำ ตาโต ผิวขาว อกใหญ่กว่าในเฟสอีก (แอบหื่นแฮ่กๆๆๆๆ)

ชอบสูบเกมส์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    834
    ได้รับคำขอบคุณ: 190
    กระทู้ที่มีคำว่า "ค่ะั" นี่มันฮอตจริงๆ -*-

Game Tester
    กล่าวขอบคุณ
    192
    ได้รับคำขอบคุณ: 550
    ที่เคยมีคนตั้งกระทู้ถามหาว่าบอร์ดนี้มีผู้หญิงไหม ตอนนี้คงจะรู้แล้วสินะว่าทำไมผู้หญิงถึงไม่ค่อยเปิดเผยตัวตน...

織田non
    กล่าวขอบคุณ
    572
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,049
    ลองหาอะไรฟังตอนนอนดูนะ เอาหูฟังใส่ไว้ตอนนอน เปิดเพลงเบา ๆ ให้เพลงกล่อมเราหลับ