ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    43
    ได้รับคำขอบคุณ: 8

Arrow ส่งไดรฟ์ดีวีดีไปอับเดท Lt+3.0 ของไปถึงพี่ๆแล้วยังครับ

ผมส่งเมื่อวาน วันนี้ตื่นมาเช็ค EMS เห็นมันขึ้นว่าจรเข้บัว เตรียมนำจ่ายแล้วครับ
    หากพี่ได้รับของแล้วบอกด้วยนะครับ
    เกียรติชัย สังข์ศิลป์เลิส จากภูเก็ตครับผม

Administrator
    กล่าวขอบคุณ
    1,672
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,349
    Blog Entries
    1
    ได้รับแล้วครับ และทางทีมงานได้แจ้งให้ทราบทางโทรศัพท์เรียบร้อยแล้ว ทำการ Update Firmware ให้เป็นเวอร์ชั่น LT+3.0 แล้วโดยไม่มีปัญหาอะัไร ตอนนี้อยู่ในขั้นตอนของการจัดส่งกลับอยู่ครับ ช่วงประมาณ 20.00น. ของวันนี้จะได้รับหมายเลข EMS และจะแจ้งให้ทราบอีกครั้งในกระทู้นี้นะครับ ขอบคุณครับ
    -- งดให้ความช่วยเหลือแก่ผู้ใช้ ภาษาไทย ไม่ถูกต้อง --
    ฟอรั่มใหม่ BUY-SELL-TRADE ซื้อขายแลกเปลี่ยนสินค้า

กล่าวขอบคุณ
    43
    ขอบคุณมากครับ บริการดีเยี่ยม

กล่าวขอบคุณ
    1,672
    1
    ทำการจัดส่งสินค้าให้เรียบร้อยแล้วครับ หมายเลขยืนยันการจัดส่งพัสดุ EMS เลขที่ EI790448332TH คาดว่าสินค้าจะจัดส่งถึงผู้รับอย่างช้าภายในวันที่ 24 พฤษภาคม 2555 สามารถตรวจสอบเส้นทางของสินค้าได้ที่ http://www.jokergameth.com/about/ หรือ http://track.thailandpost.co.th/trac...t/Default.aspx

ขอบคุณครับ
    -- งดให้ความช่วยเหลือแก่ผู้ใช้ ภาษาไทย ไม่ถูกต้อง --
    ฟอรั่มใหม่ BUY-SELL-TRADE ซื้อขายแลกเปลี่ยนสินค้า

กล่าวขอบคุณ
    43
    แย่แล้ว...เข้าเว็บไปราณีย์ไม่ได้เลย
    ไปอ่านกระทู้ http://www.klongdigital.com/webboard/56276.html นี้มาเลยค่อนค้างกังวลครับ
    ขออย่าได้มีอะไรเกิดขึ้นกับของเลย

กล่าวขอบคุณ
    1,672
    1
    โดยปกติแล้วการส่งสินค้าจากกรุงเทพไปต่างจังหวัดโดยใช้ระบบของ EMS ไปรษณีย์ไทย ผู้รับจะได้รับสินค้าภายใน 2 วันไม่เกินจากนี้ครับ จากการตรวจสอบระบบ Tracking ตอนนี้สินค้าอยู่ชุมพรแล้วครับ

พุธ 23 พฤษภาคม 2555
    15:52:44 น.
    ศป.ชุมพร รับถุง

กล่าวขอบคุณ
    43
    ได้รับของแล้วครับ work! 100% ครับ