ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

Hybrid View

Damn
    Bangkok Rock Tower
    กล่าวขอบคุณ
    2,581
    ได้รับคำขอบคุณ: 154

อยากจะถามเกี่ยวกับ แนวดนตรี Punk ครับ

พูดถึงแนว Punk ปกติก็ได้ฟังเพลง บางเพลงที่มันเป็น Pop Punk,Punk Rock ส่วนใหญ่จะเจอเยอะ แต่ทำไมผมรู้สึกว่าไม่เคยฟัง Punk แบบ ต้นตำหรับเลยใครรู้ช่วยบอกหน่อยครับถ้ามีเพลงมาลงก็จะดีมากครับ ผมอาจจะฟังผ่านแต่ไม่รู้ว่าเป็นแนว Punk แท้ๆก็ได้บางเพลง

ป.ล ผมฟังเพลงทุกแนวนะครับ แค่อยากจะรู้เกี่ยวกับดนตรี Punk
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ blackop อ่านกระทู้

อ้าวพึ่งรู้ว่า Punk แท้
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ~RIP~ อ่านกระทู้
    นี่ครับ Ramones วงพั๊งค์ 1976

ขอบคุณครับอิคคิววงนี้ผมก็รู้จักแต่ฟังไม่ออกว่าเป้น Punk ตอนนี้ฟังพอออกแล้วครับ
    joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ace_killer21 : 3rd August 2011 เมื่อ 22:34

คิดถึงวันวาน
    กล่าวขอบคุณ
    870
    ได้รับคำขอบคุณ: 500

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    Denver, Colorado, United States
    กล่าวขอบคุณ
    3,027
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,922
    Blog Entries
    1
    นี่ครับ Ramones วงพั๊งค์ 1976

5. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

[ Underground. ]
    Chang Rai , Thailand
    กล่าวขอบคุณ
    212
    ได้รับคำขอบคุณ: 328

พอใช้ได้ป่ะ ๆ .

7. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: