ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

{ THE HELL}{IS GOING}{ON}
    กล่าวขอบคุณ
    2,204
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,095

ถามปัญหาเรื่อง PORT USB หน่อยครับ ตอนแรกเสียบเห็น DRIVE แต่พอไปๆมาๆ มาลองเสียบใหม่ไม่เห็น

PORT USB เครื่องที่ทำงานนะครับ ตอนแรกผมเสียบ แฟลชไดร์ มันเห็นนะครับ แต่พอมาอีก วันเสียบที่ช่องเดิมเลยทีนี้กลับมองไม่เห็นเลย แล้วลองย้ายไปเสียบช่องอื่นก็เป็นเหมือนกันครับ อยากทราบว่ามันเกิดจากอะไรและมีวิธีแก้ไหม ครับ ขอบคุณล่วงหน้าครับ
    MSI GT60 NVIDIA GTX870M INTEL CORE I7-4810MQ CPU 2.8 GHz RAM 12 GB

╰☆╮╰☆╮╰☆╮╰☆╮╰☆╮
    สิงอยู่ในเมะฮาเร็มทั่วๆไป =w=b
    กล่าวขอบคุณ
    239
    ได้รับคำขอบคุณ: 303
    ตอนหลังๆเสียบแล้วขึ้นรึเปล่าครับ หรือไม่ขึ้นเหมือนเดิม ลองไปเสียบดูกะเครื่องอื่นก่อนว่ามีปัญหาเดียวกันมั้ยถ้ามีแสดงว่าแฟรชไดร์ฟอาจเสีย

{ THE HELL}{IS GOING}{ON}
    กล่าวขอบคุณ
    2,204
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,095
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ icezaazark อ่านกระทู้
    ตอนหลังๆเสียบแล้วขึ้นรึเปล่าครับ หรือไม่ขึ้นเหมือนเดิม ลองไปเสียบดูกะเครื่องอื่นก่อนว่ามีปัญหาเดียวกันมั้ยถ้ามีแสดงว่าแฟรชไดร์ฟอาจเสีย
    ลองเอาไปเสียบกับเครื่องอื่นแล้วครับ ก็ใช้ได้ครับ แต่เป็นที่เครื่องผมเครื่องเดียวเท่านั้นเองครับ
    MSI GT60 NVIDIA GTX870M INTEL CORE I7-4810MQ CPU 2.8 GHz RAM 12 GB

ปั๊มเนียน
    กล่าวขอบคุณ
    71
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,963
    Blog Entries
    2
    ผมเคยเป็นอยู่ที่หนึ่งลองแก้หลายๆวิธีแล้วไม่หายแต่ลงวินโดวส์ใหม่หายซะงั้น